1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Xin ý kiến caca cao nhân về thời gian xt

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi Rockket123, 13/5/18.

1. Rockket123

Rockket123 Còn trinh Verified
    32/57

Tin shock: SOI CẦU LÔ TÔ MIỀN BẮC CHÍNH XÁC VỚI NHỮNG CON SỐ TỪ HỘI ĐỒNG XỔ SỐ MIỀN BẮC CLICK NHANH ĐỂ NHẬN SỐ MỖI NGÀY

Mới: Hướng dẫn sử dụng hệ thống report mới tại TTSH

Em 23t. Dân thể thao (đá bóng, chạy bộ, bơi...). Sk e bình thường, ko hút thuốc, ko nhậu, thường ngủ 12h. Lúc trước e có ny mà bây giờ đi phò cũng vậy. Shot đầu e nhấp nhanh khoảng 100 nhịp (1p) là e out rồi. Còn shot 2 thì lâu hơn. Nhưng e mún cải thiện shot đầu để làm 1 lần cho sướng chym mà ít hại sk. Nhưng chưa bik cách luyện tập vì nay chưa có ny. Phò thì ko hợp tác. Em đang định uống thêm sâm nhung bổ thận tw3 nhưng chưa bik là công dụng như nào. Bác nào dùng rồi cho e hỏi uống bn hộp, ngày uống mấy lần, lần mấy viên để có kết quả tốt ko ạ. Cảm ơn các bác

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Lại là về xts đây em muốn xin ý kiến các cao nhân Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 16/4/18
    Mong ý kiến cao nhân Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 18/7/17
    Các cao nhân cho xin ý kiến với ạ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 21/1/17
    Về chiều dài và thời gian xt ? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 29/10/12
    Xin ý Kiến Về BoDy Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 6/12/11

2. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

Sâm nhung trung ương 3 như mình nói nó là thuốc bổ thận, hỗ trợ vụ ham muốn, và lấy lại cân bằng cho 1 số AE bị suy nhược do thủ dâm nhiều. Trường hợp của Bro thì tập khống chế lại nhịp độ nhấp thôi.

Rockket123 thích bài này.
  3. Rockket123

Rockket123 Còn trinh Verified
    32/57

Tks bác ạ. Vậy giờ e chỉ cần kiếm gấu và luyện tập thôi. Hihi. E bỏ đc quay tay (ko bị lậm thôi, chứ 1 tháng vẫn 1-2 lần nếu kích thích quá) , nhưng ko bỏ đc phim sex vs truyện ạ. Nhất là xem phim, mình cứ thích cảm giác nhấp nhanh mạnh như trong phim để có cảm giác, mà e xem mấy clip tự quay của mấy ae khác cũng thấy họ nhấp rất nhanh. Sẽ cố gắng luyện tập

4. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

Cứ từ từ thôi Bro. Phải học bò, đến học đi, rồi mới học chạy đc. Bro phải kiểm soát đc khi nhấp chậm rồi mới bắt đầu đẩy lên nhấp nhanh đc.
    Cái thằng truyện sex là hại não nhất luôn, do trí tưởng tượng đi xa quá.. rất dễ ảnh hưởng >> xts.

5. Hanlong1306

Hanlong1306 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

mình thấy bro johanna nói chính xác đấy, phải đi từ cơ bản đến nâng cao, chưa học bò đã lo học nhảy thì dể té lắm bạn. ahihi

6. Em Là Trai Ngoan

Em Là Trai Ngoan Biết Quay Tay Verified
    37/57

1p mà bác nhấp 100 nhịp thì 1s phải nhấp hơn 1 nhịp rồi.....vừa vào trận đã nhấp như muốn ra cho nhanh thì bảo sao lại kô ra sớm...phải từ từ...dẫn dắt tiết tấu....dần dần nhanh...chịch phải có lúc chậm rãi có lúc cuồng nhiệt...bác cứ hùng hục như thế thì thua rồi.