yeugaixinh21 đã trả thù dân tộc ở Singapore như thế nào?

Thảo luận trong 'Ăn chơi Hải Ngoại' bắt đầu bởi yeugaixinh21, 9/10/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. yeugaixinh21

yeugaixinh21 Chơi gái lần đầu Verified

Chào các bác,
    Ở VN, ngày nào cũng nghe vụ Tàu khựa đè đầu cưỡi cổ dân VN ta, dã tâm muốn chiếm Hoàng Sa, Trường Sa ngày càng lộ rõ. Bức bối trong lòng, nên có dịp đi Sing, em quyết tâm trả thù dân tộc.
    Lang thang Geylang đêm khuya, đi qua nhiều con phố, gái Đông Nam Á đầy đủ cả. Philipines: 40 đồng, Thái Lan: 50 đồng, VietNam: 80 đồng, China: 100 đồng. Do đã quyết tâm từ trước nên em cắn răng móc 100 đồng chọn 1 em China xinh xắn. Cùng em nó lên nhận phòng, tắm rửa, kì cọ sạch sẽ rồi ra giường quyết chiến với Tàu khựa. Vừa đè em nó ra xử mà trong lòng cứ nghĩ về Tổ quốc thân yêu nên quất em nó càng lúc càng mạnh. Này thì Trường Sa, này thì Hoàng Sa, Hoàng Sa, Trường Sa là của VN nha mầy ... Cứ thế chiến hoài không ra khiến em nó phải khóc lóc van xin. Thôi thì anh tha cho lần này, Tàu khựa đừng có ỷ mạnh mà ăn hiếp VN của anh mày nha.
    Hôm nay tâm trạng phấn khởi nên report xì teen chút. Chúc anh chị em đầu tuần sức khỏe!
    Sẽ tranh thủ làm thêm vài report và hướng dẫn anh chị em cách check gái Nga ở Sing, cũng như địa điểm chọn hàng China, tiếp tục trả thù dân tộc lần 2 ở Malaysia!

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Trả thù dân tộc tại Frankfurt và Berlin....... Ăn chơi Hải Ngoại 18/8/15
    Trả thù dân tộc tại Hàng Châu và Thượng Hải Ăn chơi Hải Ngoại 2/8/15
    report chơi gái TQ trả thù dân tộc tại Brisbane Ăn chơi Hải Ngoại 21/6/13
    (PIC )Ký sự Quảng Châu - trả thù dân tộc. Ăn chơi Hải Ngoại 9/10/12
    Pro nào ở Singapore không thế Ăn chơi Hải Ngoại 16/3/12

2. jerry.1984

jerry.1984 Mất Trinh Verified

Đợi và chờ để nghe kinh nghiệm chơi Nga ngố của bạn. Ngày xưa thì là 200 SGD, đến thẳng chỗ ks của nó nhưng k biết giờ thời thế thay đổi ra làm sao.

3. xấu trai dai sức

xấu trai dai sức Đại Gia Lầu Xanh Verified

cứ Trường Sa, Hoàng Sa trong đầu mà giã thì đến bố nó cũng phải sang mà xin hộ thì a e nhà mình mới xong được bác nhỉ. :D
    Mà gái Tàu đứng ở góc trong Gaylang thì chuẩn quá rồi
    Vote cho bác

4. dominator70

dominator70 Đại Gia Lầu Xanh Verified

tinh thần dân tộc đánh khâm phục, dù 100 đồng cho con khựa thì phản đối, nó xấu vl :|

5. Audemars Piguet

Audemars Piguet <font color=red><b>ĂN CHƠI KHÔNG BIÊN GIỚI</b></fo The VIP

Sang Sing cứ rủ bạn bè lên bar rồi nhìn quanh mà lân la làm quen mấy bàn nào nguyên bầy con gái không có con trai.
    Thành công 98% :D

6. ductrongac

ductrongac Chơi gái lần đầu Verified

oh nguy hiểm quá trả thù kiểu này mà hết đạn và tiêu hao sinh lực ko về đất mẹ dc là toi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.