1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC 01/12/2010 Kết thúc cuộc chơi với An SVCN4 - Chỉ nút lưỡi ngọt ngào

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi agriban, 2/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. agriban

agriban Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Ôi cuộc đời chua chát.
    Toàn là đất với cát.
    Trước cổng nhà thờ anh với em.
    Hôn nhau chíu chít Chúa đứng xem.
    Chúa xem, Chúa bảo:"Đừng hai đứa, Hôn nhau như thế Chúa cũng thèm:smilielol5:

Kết thúc hành trình chăn em rau - Chỉ được Nút lưỡi cắn môi em - Vì Ban muốn Stop - Nếu Ban có thời gian và tiền bạc sẽ ăn được em này.

Trời tôi cày vợ Bác chứ ai. kaka:biggrinjester:

Lần đầu alo em nó, em nói đang làm phuc vụ, 10h 30 mới rảnh. Kò kè mãi mới qua vòng sát hạch để được em lưu số. kakak

5p sau em alo, em xin nghỉ rồi, Nghỉ rồi thì sao, thì đi cafe.

Ban wa rước em ở BV 175 Nguyễn Kiệm, em len xe, mình đi Karaoke nha anh, em ghet cafe lắm.

Đi đường em kêu em chưa biết chợ Hạnh Thông Tây, nên thôi Boy chở em nó đi. Thấy em cũng đẹp Teen nên Ban cũng muốn ăn đành phải ga lang chứ sao giờ. Rút bóp chứ còn ư ư cái quái gí kakaka :boxing_smiley:

Rồi thì uống nước, xong rồi thi Karaoke, vô 2 đứa thôi. Em cóc cho làm gì. Ôm ấp em khi em hát. Hết!!! Em kêu anh Dê. Ái chà anh không dê gặp em làm đéo gì... Anh gặp em chỉ vì anh phải Nuôi sống con Chym anh đầy nè...kaka:dupe:

Lần 2 (sau lần 1 là 1 ngày thôi nhé): Đưa em vô cafe mờ em ko chịu, kêu quay ra ngoài đường uống. Tìm cách đưa em vô KS cũng ko có kết quả. Rồi lại về tay không.

Cũng muốn Pi em rồi, chẳng muốn gặp rồi 1 ngày em gọi điện kếu lâu ko gặp em nhớ anh quá. Uhm khi nào rảnh anh qua. Uhm thì qua lần này nữa cũng là gặp em lần cuối, ăn được hay ko cũng Pi.

Thế là tối qua 01/12/2010 Qua nữa,đành lỡ hẹn với em khác, mà thôi lần cuối.... mà nói trước là cafê tình nhân nha em.
    Em kêu cũng nghe nói mà ko biết thế nào.

Rồi em kêu đi Hạnh thông tây mua váy, Uhm cafe xong rồi mua em, rồi vô cafe tình nhân, em nói với anh chàng phục vụ "Tối thế này thì thấy quái gì"
    Ái chà .... :incazzato:kaka

kết quả là: Được ôm cặp giò trắng của em, nút lưỡi em. Hết thôi cũng được.:Yawn:

Rủ em Noel mình đi Vũng Tàu nhé. Em OK. Mà em nói đi với em là hơi tốn kém đó kakaka ... Em kêu đêm đi cho mát. Được đấy nha. Ban ko có time và money để tiếp tục hành trình.:smash:

Chở em đi lòng vòng kêu đi qua chợ Hạnh Thông Tây mua váy. Tới Chợ anh hết tiền rồi em ơi, để quên thẻ ATM ở nhà rồi. kakak potay....:skep:

Vô ks với anh ko chịu thôi vậy.

Em này teen, sinh 92 nhà Biên Hoà, học Công nghiệp. Ban kêu làm vợ anh anh mua xe Gas cho em, em kêu mua trước cơ, khôn thế chứ.hihi :nopity:

Share:boygovap86timgirl

Trao đổi bác nào muốn. Àh mà nói thêm, Ban rất thẳng thắn chân thật, có sao nói vậy, chi tiết Ban ko thích mấy bác quăng mấy thứ gì đâu ko kêu share cho Ban. Thực ra Ban cũng khó xử lắm, ai uy tín thì hãy PM cho BAN nhé. Ban bận lắm. Ban ngày làm, Trưa ko ngủ ngồi Post Bài, vừa làm vừa chat với mấy bác, tối về thì đi chăn rau, về lại chat mấy bác, chưa kể cả Rau nữa, mết đú người. Kiểu này chết quá.kaka:spam: Sự nghiệp mà :patriot:

Thank all for reading!

Chụp được có tấm hình máy hết Pin, chó ghê. khi đang mua kiếng cho em. Kiếng nó đeo là của Ban đó, đi đâu cũng đeo. Bà mẹ nó mua 2 cái lận, 1 cái cho bạn nó nữa. :mad2:

Hình đây

Last edited by a moderator: 2/12/10
  2. ruakhongmai

ruakhongmai Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

cho mình xin một suất nhé bro.yh: ruakhongmai_1409
    bro thích hàng loại nào mình share lại cho.

3. thatlaracroi2010

thatlaracroi2010 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

4. agriban

agriban Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

BAN sẽ xem xét và chỉ cho 1-2 bác ở trên, BAN nhắm được 2 bác.
    BAN không share lung tung. Do em này đặc biệt, BAN để cho bác nào thật sự muốn sử. BAN không thích nữa nên tạm ngưng.

Sự thật về em nó BAN đã nói hết. Đi VT rồi hốt em nó.

BAN chờ hồi âm, tới Noel cũng còn lâu, nên bác nào muốn chuận bị tinh thần trước và không biết bác nào sánh vai cùng em nó trong đêm lãng mạn ở VT đây.

RP chụp hình hoành tráng về báo cáo thành tích cho tổ tiên chúng ta.

Yahoo:boygovap86timgirl

Link của bác THẬT LÀ RẮC RỐI gì đó là đúng em nó đó.

Áo em nó mặc ngoài cũng là chiếc áo mà em nó gặp BAN lần 2, trong buổi tối mưa ngâu.

Trong lần 2 gặp gỡ này, trên mặt em nó có cái KIẾNG ĐEN là của BAN mua, bác nào gặp em nó sẽ thấy em nó đeo. BAN mua từ ngày gặp đầu tiên. đó là Bản quyền của BAN. Nhớ chụp hình BẢN QUYỀN của BAN về cho BAN nhé.

Thanks

kaka

5. becksnguyen

becksnguyen Dân Chơi Verified
    97/113

mấy con loại này chi tà tà thì 5 lần cũng chưa ăn dc nó, chi 1 lần thật hoành tráng vào thì súc nó ngay=]]
    Thanks 4 rp!!!!!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.