1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC 07/12/2010...BAN trở lại Chân thật - Bình dị sau Suy thoái- BAN cùng XXX Và YYY Q.10

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi agriban, 7/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. agriban

agriban Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Người yêu BAN rồi cũng xa BAN
    Nên chung thân BAN giận cuộc đời....kakaka
    Xưa trắng tay gọi tên bằng hữu
    Giờ giàu sang quên kẻ tâm giao
    :biggrinjester:

Vâng sau suy thoái BAN giờ đây đã trở lại, Hơn 5h chiều 07/12/2010 BAN bắt đầu cuộc hành trình cho tới 10h.

1) XXX - Q.10: BAN set up em ok gặp BAN. BAN tới Lê Thị Riêng Alo em, điện thoại em ò í e. OK ko sao. BAN còn em khác.:biggrinjester:

BAN set up em khác, cũng rất may YYY cũng OK (Dùng hết chiêu). BAN chạy được 5p, lại lấy đt Alo em XXX thì lúc này lại gọi được. Về sau mới biết là bạn nó mượn lắp SIM vô.

Thế là 1 SMS cho YYY, anh bận rồi có gì anh nhắn tin em sau nha.OK:biggrinjester:

Và BAN gặp XXX, em nói đi ăn Bò bitet bên Sư Vạn Hạnh, rồi nhiếu lắm cái gì cái gì BAN không nhớ... Cuối cùng cũng tới chỗ ăn, mà chỗ này BAN quá dành, không dành ăn uống nhưng dành chỗ nào có Gái.kakaka Đi vô hẻm xíu nữa là 1 wán Hớt Tóc nhìn toàn em teen, phê quá. BAN ko nhớ địa chỉ. Trên đường này Matxa, và đào Nuôi rất nhiều nhé. BAN chia sẻ 1 tí thôi.:biggrinjester:

Vô quán ngồi ăn - có 2 con nhỏ ở tiệm hớt tóc mà BAN nói ở trên cũng đang ăn - Nhìn quá Good...kaka

Rồi ngồi ăn - ăn cũng khá mắc àh nha (BAN ko nói giá) - Xong - BAN chở em vòng vòng - em kêu về cv Lê Thị Riêng xem triển lãm.kaka rồi vòng vòng em ko vô KS với BAN.

BAN đâu ngại. Rút đt Alo YYY - YYY anh qua luôn đi - BAN OK - Từ Sư Vạn Hạnh Qua Tô Hiến Thành cũng gần. Con đường mà mấy năm về trước BAN quá quen - Vì BAN học BK Tp.HCM mấy năm trời.:biggrinjester:

Rồi BAN lao xe tới hở XXX lần cuối. Nó ko chịu - OK thôi anh kiếm người khác đây - Chán em quá.

Anh tưởng em con nít, vào đó làm gì.... Vào để quan hệ àh... tùm lum...Cóc cần nhé ....

Đi với con này BAN hết mẹ tiền còn chưa đến 80K tròng bóp.

Khi ăn BAN có chụp được mấy tấm hình.

BAN ăn bít tết cùng em.

2) YYY - Q.10: Thế là qua Tô Hiến Thành gặp YYY.:biggrinjester:

BAN dùng Tối Hậu Thư. Chài trong bóp có 80K thôi làm sao đây.

Em này ko ăn - ko cafe. KS luôn. Vì Tối Hậu Thư mà.kaka

Vô em nói em nhắn tin, anh đọc nha.Ok em nói : "Lát nữa anh cho em tiền mua đồ nha. Anh đồng ý ko nè".

BAN biết mà, 80k trong bóp, KS hết 50k rồi ...kkakaka..:biggrinjester:

BAN chân thật, nên em nó thương thương BAN hay sao...thôi mình wên chuyện đó đi. Mĩnh hãy vui vẻ bên nhau. Thực ra BAN cũng buồn...kaka

Lúc về, em thông cảm - BAN đưa em hết số tiền BAN có cho em mua đồ...Rồi thế là để Chứng Minh lại. Chạy mãi ko thấy ngân hàng đâu...Phải tới tận Hồng Bàng mới có để rút tiền..rồi chạy về trả...Ôi chán....

BAN đang chạ về em nhắn tin :"Anh về tới nhà chưa, Em hỏi thật anh nha. Sao anh thích chụp hình em vậy nè":biggrinjester:

BAN đáp :" Vì anh gà lắm, chưa chơi gái bao giờ, nên mấy thằng bạn hay chọc tức anh, anh tức lắm mà không biết làm sao, ko có gì để chứng minh là anh đã chơi gái. Nên anh thíck chụp đề về cho tụi nó thấy anh hết Gà"...kakaka

Em tắm - BAN tắm - Trời mất điện - Xui - Ko mà càng thích ...kaka - 5p sau có điện.

Ôi nhìn em anh chết nửa đời người.... Ngươi BAN nóng lên từng cơn...BAN ôm em ... Làn da em trắng... sờ ôm sướng ... Bàn tay BAN từ từ... BAN nút vú...Lưỡi BAN đưa khắp cơ thể em... Ôi em nhột...Trời...Em làm anh nhột đi...Em kêu không biết làm ... Hihi...Dễ thương thế... Rồi bàn tay em cũng cầm Ku Ban...Ôi đã....Rồi cũng đeo Con đóm mà thôi... Trời còn quá Bót...Bým em khít quá... Rồi thì cũng Out... Out rồi mệt...nằm đờ ra đó...:biggrinjester:

Xong là màn chụp hình đủ kiểu...Em nói lần sau sẽ cho chụp hết cơ thể em...kkaka Không biết bao giờ BAN mới gặp lại....Rồi em nó về đi trểin lãm ở CV Lê Thị Riêng...

Đang ở KS thỉ AN SVCN4 gọi. Chài...YYY nói bồ hay vợ gọi vậy...

BAN làm gì có vợ, làm gì có Bồ...hihi.....

Đã hơn 11h đêm rồi.

Cuối cùng BAN xin gửi lời cảm ơn chân thành đến tất cả các anh em lx.

Chúc anh em luôn có những tháng ngày vui vẻ trong suốt cuộc đời này

Trân trọng

Lưu Ban

Vô KS mà Trong bóp BAN hết tiền. Khổ quá trời ơi... Đời BAN là bể khổ và nỗi sầu

2. CaravenA

CaravenA Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

BAN thật là vui tính,chụp tiền đưa lên chi vậy chài :D
    Em này nhìn vú ngon quá,sao BAN ko gù nó lột đồ ra rùi chụp

3. congtudam

congtudam Dân Chơi Verified
    97/113

Mong bạn giúp đỡ cho mình check em YYY...Thành thật biết ơn..vì nỗi khỗ của newbie xin share hoài mà éo có đc ai thương tình...Mình đã Thanks bạn rồi nhé: kennykydam

4. hongkong123

hongkong123 Dân Chơi Verified
    97/113

xin bác share cho em bé yyy Q10 VỚI
    EM CÁM ƠN BÁC NHIỀU LẮM
    Yh: boythichmbbg55
    thanks bác

5. haihoadamtacdienbaquang

haihoadamtacdienbaquang Biết Quay Tay Verified
    97/113

BÀI HAY,HÌNH ĐẸP,XIN CẢM ƠN!NÈ...:

6. ohmysex

ohmysex Mất Trinh Verified
    97/113

đọc 2topic của pác...thấy mà thương...mà e YYY cũng dâm quá...share e cái nào...shinichi_conan141 or inbox cũng đc...mong hồi âm

7. betihon

betihon Mất Trinh Verified
    97/113

tội nghiệp.cẩn thận lại nha BAN,đi cái kiểu đó với em bít tết của BAN la xui xẻo rồi đoá.hum nào ông cố gắng phang nó cho tui,rồi đem nó lên đây coi đẹp hay cá sấu mà chảnh dữ vậy.anyway,chúc pak ngon trym.có tốt share em sau với nhé. concobebe2002

8. kamikaze1

kamikaze1 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

chao ong ban ariBAN, thay co nhieun rau qua, dac biet topic may em XXx, YYY quan 10, ko bit co the share cho minh dc ko, neu
    banana_lord84

9. crazy_boy22

crazy_boy22 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

hi ban nghe report ban lam hay qua
    mjnh thi` chi co 1 lan a` nhung luc xua mjnh hien lam ko bik gi ka?
    do e doa thich tinh mjnh` nen mjnh dc co 1 dip hen trong doi` mjnh` dc 2 co rau rụ` nhung ko dep bang` ban ko biet ban co the? share cho mjnh thu suc vs nguoi ban cua? ban dc hem neu xong dc rụ` thj mjnh` se~ lam` report cho ban neu co hoi cua? mjnh` thanh cong thi` mjnh` lam` report nha con neu ko dc co hoi doa thi mjnh` xjn chiu vi` tinh mjnh` hoi hien hon ban nhieu:) cho ban share qua co gi ban gap truc tiep mjnh` nc vs ban luon cung dc hay co the? ban sent truc tiep yahoo hay sdt cua? e de? tu mjnh lam` cung dc ne:) nick:akiranlee

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/