1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

[0PIC]TIẾC: SOME SẨY EM PHƯƠNG HẢI PHÒNG ĐI LIBERTY(2 LOÉT/1,5SHOT)

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi Lý Tuấn, 5/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Lý Tuấn

Lý Tuấn Em thích bị thông đít
    32/57

Lời đầu tiên cho phép Lý Tuấn thay mặy ae Lương Sơn xin được gửi tới các vị khách quý, các vị đại biểu, ban giám đốc, quên ban giám khảo cùng toàn thể quý vị và các bạn lời kính chúc sức khỏe và lời chào TRÂN TRỌNG NHẤT! Chúc phong trào fang fò của anh em THÀNH CÔNG RỰC RỠ!!!

Vào 12'30p trưa hôm qua (4-12) sau chầu nhậu phê vãi nhị với anh Lưu Bị, ''nhàn cư vi bất thiện'', Tuấn nghĩ ngay đến gái. Thật đúng: anh hùng không qua nổi ải mĩ nhân. Anh em thông cảm, không biết Tuấn bị bệnh gì mà lạ lắm, nhìn thấy gái là bùôi dái lông nhông, cứ thấy Lồ n là tâm hồn điên đảo. Các cụ dạy cấm có sai:'' Nam vô tửu nhủ kỳ vô phong, gái vô phòng thì sư ông cũng quất''. Rượu vào buồi ra, Tuấn và anh Bị mỗi người 1 ngựa hí vang trời, nhàm thẳng Cầu Giấy mà tiến. Trên đường đi, Tuấn không quên giở cuốn ''bí kíp phang phò'' trong đó lưu hơn 36 cách chơi và 72 cách đóng gái do nhiều năm tu luyện LX mà thành. Bây giờ Tuấn đã đạt tới trình độ thượng thừa : ''Truyền chim nhập bím''; ''Thiết sa Chim'', ''Giáng lôn thập bát chưởng'', và đặc biệt là tuyệt kỹ '' Cách chim điểm huyệt'' cùng vô số bài ''điều chim khiển bướm'' vô cùng lợi hại. Chẳng mấy lâu sau, 2 anh em đã có mặt tại Khánh Toàn Gia Trang, nơi ''bướm lành chim đậu'', mảnh đất hứa cho chị em nơi đất khách quê người.
    Hôm nay Tuấn đi cùng anh Lưu Bị, 1 người có ảnh hưởng lớn đến phong cách chơi phò của Tuấn với độc chiêu ''Tụt quần địt luôn'' mà mới nhắc đến đã làm quần hùng khiếp đảm. Chính vì vậy sau 1 hồi cân nhắc, tính toán thiệt hơn Tuấn đã chọn giải pháp an toàn: gọi điện cho hàng quen!
    2 ae lấy 2 phòng đối diện nhau, sau 10' ''miệng nôn trôn tháo'' thỏa thuê, 2 ae bàn kế hoạch tác chiến...:coolgleamA: (SOME em KÚN)

Đúng như dự định, em Kún có mặt sau 15', vòa phòng Tuấn, em Kún hỏi: bạn a đâu. Tuấn không nói không rằng vung tả ngũ trảo chụp thẳng vào bầu ngực lấp ló sau tà áo mỏng; tay còn lại luồn thẳng xuống bướm em ý, mồm đáp 1 câu cộc lốc: Kia! Vừa dứt chữ ''kia''; anh Lưu Bị nấp sau cánh cửa phi ra, tuôn 1 tràng tiếu ngạo ''Chơi 3 em nhé''. Con bé thất kinh, thối lui 3 bộ miệng ú ớ ''Không không...'' Anh Bị không vừa, đẩy Tuấn ra rồi nhảy bổ vào em Kún. Ngay lúc đó bỗng 1 bóng áo hồng xộc tới, tay lăm lăm đôi BAO CAO SU ô kê đứng tấn hô vang: ''để em tiếp chiêu''. Anh Bị quay lại, mắt lộ hung quang phát ra sát khí lạnh tê người:'' ĐƯỢC CỦA NÓ ĐẤY''. Chưa hiểu chuyện gì xảy ra, Tuấn đã thấy anh Bị bế xốc em áo hồng rồi dùng khinh công phi thẳng sang bên phòng đối diện đóng sầm cửa lại, rồi chuyện gì đến cũng phải đến...

Đánh giá chung:

AE ai quan tâm đến hàng ngon; giá rẻ và quan trọng là lòng yêu nghề, có thể thử 2 em này, Cá nhân Tuấn thấy ĐƯỢC ! ! ! share for all

THANKS AE ĐÃ ĐỌC :thumbsup:

Toanhp666 thích bài này.
  2. nguyenhuy_188

nguyenhuy_188 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

bác cho e xin số e Kuns nhé! Nghe danh e này đã lâu nhưng chưa có cơ hội
    Thanks bác nhiều !
    Y!m: nguyenhuy_188

3. sexforlife2010

sexforlife2010 Biết Quay Tay Verified
    67/113

Pro viết chưởng cũng có ngôn từ đấy nhỉ. Thuỷ Hử là một trong những bộ tiểu thuyết dã sử mà mình thích, nhất là Hành Giả Võ Tòng, còn đ biệt ghét Tống Giang- thuộc dạng ngu trung :(
    Nếu được mong Pro share cho mình thông tin 2 em với nhé. Cảm ơn rất nhiều. Mail: sexforlife2010

4. Konkave

Konkave Dân Chơi Verified
    97/113

Thì chơi 4 nhưng mà ở 2 phòng còn gì nữa bro!!!

5. arndom123123

arndom123123 Guest

Huynh đài share cho mình số của 2 em này với thông số cụ thể của nó nhé, thanks report!

6. Tra_da

Tra_da Còn trinh Verified
    61/113

Hàng giá rẻ đúng tiêu chí " ngon - bổ - rẻ " em có ít wa'...T_T . bác share cho em 2 em này vs nhé. có hàng ngon bổ rẻ nhất định k we^n a e. Thân! and Thanks ^^

7. nvquyet

nvquyet Chơi gái lần đầu Verified
    96/113

Bacs Tuaans cho em xin sdt cuar 2em nayf nhes.camr on bacs nhieeuf.xin loi mod e dang onl bang dtdd nen ko go tieng vietj dc a.

8. chicominhta

chicominhta Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Em tưởng em đọc Kim Dung, sợ vào nhầm box phải xem lại ngay

Nghe bác miêu tả 2 em mà phê :))

Bác cho em xin số 2 em này với nhé, em chờ tin bác

YM em : yeulalieu.emnhe

Thanks bác

9. Yến Thanh Lãng Tử

Yến Thanh Lãng Tử Biết Quay Tay Verified
    97/113

Thanks RP của Lý huynh :)
    Đọc Rp với văn phong của Lý huynh ko khác gì Kim Dung Lãng Tử. keke Huynh chiếu cố cho Yến đệ nhé

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/