1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

1 ngày cùng SeachHotGirl ( em Hoa ktvt )

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi tear_of_fantom, 2/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tear_of_fantom

tear_of_fantom Dân Chơi Verified
    97/113

mới sáng sớm,mở mắt ra nghía qua cái đồng hồ trên con 7610 từ thời naponeon quấn tã thấy đã chính ngọ.lụi hụi vứt cái chăn qua 1 bên mà lòng ngao ngán.MK nhìn cái nhà mình như cái bãi chiến trường trong trận chiến huyền thoại con ngựa thành troy,đúng nghĩa 1 cái nhà của 1 thằng đàn ông còn bú sữa ( của con nào thì ko biết :D ).chả nhẽ 1 thanh niên trai tráng như mình lại phải làm mấy việc dọn nhà này ( có ai hiểu cho nỗi khổ sống cô đơn :( ) nghĩ thế mình lại quay gót làm ngơ với những đồ vật bừa bộn ngổn ngang mà thủ phạm ko phải ai xa lạ.
    xuống nhà tắm với cái chổi xể bôi Vim con vịt,nhầm,cái bàn chải bôi kem đánh răng chà chà 5 phút cho có thủ tục.xong xuôi,việc đầu tiên khi ngủ dậy như thường lệ vẫn là bật cái PC lên vào YM lướt qua xem có anh em nào OL ko gọi đi cafe chè cháo tí cho đời đỡ buồn.ngồi lơ ngơ 1 lúc thấy bộ lòng tốt của mình kêu gào thảm thiết như giáo dân công giáo đấu tranh đòi đất nhà thờ ở Thái Hà.đang tính vác mặt về nhà bố mẹ xin bữa cơm thì con mobi alo nó rung như bị Pắc-kin-sơn làm cắt đứt mạch suy nghĩ.đang nghĩ ko biết thằng nào con nào nháy máy mình thì thấy gọi nhỡ : Ly.đẹt,Ly nào đây nhỉ sao mình lưu mà ko nhớ :sosp: lục tung óc mới nhớ hôm trước lơ ngơ thế nào mình lại di vào chat room hanoi1 và có nc vs em này ( tsb nick em ý gợi tình vãi đạn nên e mới nhảy vào tán dóc chơi :devil: ).thế là cuộc đánh văn bản bằng con máy fax thời cổ đại của mình bắt đầu :
    mình : làm gì mà nháy máy anh thế :)
    em ý : hic.vì chả thấy a nt cho e gì cả
    mình : he he mấy hôm anh cũng quên mất ( mịa.có nhớ đâu mà quên >,< )
    em ý : hjhj.vậy a tên gì a bao tuổi
    mình : ôi trời.chat chit hôm trước hôm sau ko nhớ luôn hả kưng :) anh tên xyz 24 tuổi ( đm con này ảo quá các bác ạh.tên em nó còn ko nhớ thế mà nó nháy máy khêu gợi như đúng rồi @[email protected] )
    em ý : a muốn bên e ko ? hjhj
    mình : muốn thì như thế nào hả kưng >:) ( éo hiểu sao đoạn này tự nhiên tim mình đập như kiểu trống đại lễ 1000 năm thăng long mẹ luôn :( )
    em ý : thì e sẽ bên a làm a vui và ko quên được e.thế thôi
    mình : he he anh biết nhưng anh hỏi là muốn ở bên em bây giờ thì như thế nào :"> ( con oắt này chắc nó nghĩ mình là thằng thiểu năng trí tuệ hay máu đ... lên não được hay sao mà còn phải giải thích :cuss: mịa tí mày chết với ông :devil: )
    em ý : bây giờ ?
    mình : uhm ( mỡ đến miệng mèo mà ko xơi ngay thì để thằng khác nó giựt mất à ngu thế :devil: )
    em ý : 2 tiếng nữa em mới có mặt trên hà nội ( VL )
    mình : vậy 2 giờ nữa a gọi nhé ~.^
    em ý : yes.ok.a qua 85 nguyễn khoái.alo e qua.ok? (đỵt.nhà nghỉ ấn tượng.cái chỗ đấy mình có vào mấy lần.bắt đầu nghe có mùi hàng họ.đm bây giờ còn có thể loại hàng đi tìm khách àh,hay nó lại cho mình ăn gạch đây :toetap05: thôi thì để từ từ hỏi xem rổ giá thế nào vậy :shocked: )
    mình : anh tưởng em bảo 2 tiếng nữa em mới lên ? ( gió này to à nghen )
    em ý : uhm.2 tiếng nữa lên mà.tầm ấy anh cứ vào đó đi.bến xe lương yên vào đó 3 phút.
    mình : uki.đến thì alo cho anh nhé ~.^ mà em đi từ đâu lên HN vậy ( thưa các bác là về lý lịch nó e cũng chưa biết tí gì.hàng họ cũng chẳng biết thế mẹ nào luôn :( )
    em ý : vâng.nhà e hải phòng mà ( ổ dâm tà của Lord nhà ta đây rồi :smilielol5: )
    mình : ý.em ở hải phòng àh.chỗ nào hải phòng >:D< a cũng có mấy thằng bạn ở hải phòng >:)
    em ý : sặc.dân trên đấy àh ? hic,e ở quận hồng bàng (tiên sư nó con này chắc mắt xăng vành rồi hay sao mà nó dọc từ anh có bạn HP thành anh là dân HP @[email protected] )
    mình : ko.anh ko ở HP mà bạn anh ở HP :">
    em ý : oh.ra vậy
    mình : thế em rổ giá như thế nào nhỉ ( vào thẳng vấn đề luôn đỡ lằng nhằng )
    em ý : em đi 1 triệu anh ạh ( đỵt.shock vãi linh hồn :yikes: mình đã biết mặt mũi hàng họ thế nào đâu mà nó chém mình như dùng dao phay chặt chuối thế :shocked: )
    đến đoạn này mình đếch thèm nt nữa vì thấy có mùi nguy hiểm :beatdeadhorse5: bố tổ mình đã thuộc loại nt chậm thì chớ lại còn làm cậu quá cả giờ cơm.ăn uống đ.. gì nữa.thôi chắc xuống mua ổ bánh mỳ gặm tạm vậy :sosp:
    ngó lên nghía cái đồng hồ thì thấy 2h rồi.tốn thời gian của ông,mà mình cũng lạ.thấy có tí mỡ là mắt sáng rực lên quên cả đói :devil: định thần lại đi đôi bata converse ghẻ của mình vào chuẩn bị lên đường check vài cái bánh mỳ pate trứng cho ông nội dạ dày thì cái cục gạch nó lại rung làm tê hết cả chym :sosp: đm sao cái số mình ngày hôm nay làm sao thế nhỉ.đã đ ... đc ăn thì chớ lại còn điện với chả thoại.lôi con thu phát sóng thời thế chiến thứ 2 ra thì hoá ra ông bạn c-ứt SeachHotGirl của mình.
    - alo m àh.anh gọi có việc gì đấy ?
    - anh đang ở đâu đấy ?
    - em ở nhà thôi.sao hôm nay không đi làm àh ? ( thôi xong.nó lại rủ mình đi bi a hay check choác gì rồi :( )
    - em xin ốm nghỉ làm.anh em mình đi chơi bi a đê.đợi tí em qua đón ( biết mà :skep: )
    - uhm
    cúp máy ( đoạn này cách xưng hô của bọn em hơi lạ các bác thông cảm :D )
    đúng 5 phút sau nó đến nhà mình.thôi xong.vậy là khỏi ăn :(
    2 thằng phi thẳng xuống quán bi a Q7 hào nam.
    mình đang cay cú vụ chưa được ăn cộng với vụ em ly kia nên chẳng có tâm trạng đánh bi a nên chọc phát nào cũng ko vào lỗ với lại toàn đập vú :yikes:
    sau gần tiếng đánh bia,SeachHotGirl thấy mình ko toàn tâm toàn ý vào thế cuộc trận đấu ( toàn thế đ ... nào đc khi mà vừa tức vừa đói :incazzato: ) mới hỏi.mình than vãn nỗi thống khổ của mình từ sáng với thằng bạn mặc chung cái khố từ thời đi học cấp 3.nó nháy mắt ra chiều hiểu ý.nhấc con a lô a leo của nó ra gọi thẳng cho 1 em.bu xa bu xu thế nào 30s sau nó gọi thanh toán luôn rồi bảo mình đi ( hiểu chết mịa luôn :Yawn: ) thế là 2 thằng lên con tương lai neo đi đến láng hạ.trên đường đi hoá ra nó bảo mình đi check em hoa ktvt ( đừng hỏi e ktvt là gì vì e cũng ịt biết đâu :( thấy thằng bạn đặt thế thì e nghe thế )
    đến nơi,vào quán cafe domino đợi 2 em ý.đúng 15 phút hít không khí và làm vài ngụm cafe đỡ đói :( thì 2 em đến.cảnh tượng đập vào mắt mình đó là 1 em cũng hơi mb và 1 e xác ướp từ những năm 80 của thập kỷ trước đậm chất dân hai lúa :shocked: đau cái là em hoa hơi mb nhảy tót sang bên ngồi cạnh thằng bạn mình ôm ấp vợ vợ chồng chồng còn em kia qua ngồi cạnh mình :boxing_smiley: thôi thì nhanh nhanh chóng chóng ta đi kẻo muộn.thanh toán tiền cafe xong cả lũ chui vào nhà nghỉ trên đường nguyên hồng.lên cầu thang mình kéo ngay em hoa vào phòng trước để lại đằng sau thằng bạn đứng như hưng đạo vưng trần quốc tuấn với tâm trạng khi đọc hịch tướng sĩ đoạn :
    ruột đau như cắt, nước mắt đầm đìa, chỉ căm tức chưa sả thịt lột da quân thù, dẫu cho trăm thân này phơi ngoài nội cỏ, nghìn xác này gói trong da ngựa, ta cũng đành lòng :D
    vào phòng,mình tắm rửa và gọi em nó tắm chung nhưng em nó tắm rồi.thế mới đau.mình khoái nhất là khoản tắm chung :drool5: thôi thì tắm với tốc độ tàu con thoi rồi vào cho nhanh vậy.vào giường đã thấy em quấn chăn quanh người.mình nhíu mày 1 cái rồi lao vào như thiêu thân bay đến với ánh sáng.cái sức của 1 thằng thanh niên khỏe là thế,hùng hục như trâu là thế nhưng do quá đói,mình quần nhau với địch hơn nửa tiếng thì xìu vì đuối sức :( được cái em này tác phong không công nghiệp tí nào :D bím thì khít như lỗ đít chưa thông nước nôi cũng đầy đủ.BJ thì cứ gọi là cụ thằng thương ( vì em nó trước làm ở quán tẩm quất là chính nhưng thổi kèn mới là chủ yếu mà :devil: )
    xong việc em nó còn nằm với mình cho mình ôm và tán phét chán chê đến lúc đói tụt bà nó huyết áp em phải mặc quần áo ra về :(
    thôi nói nhiều quá sợ các bác chán chả muốn đọc em chấm điểm cho em nó luôn :(
    mẹt : 5 điểm ( có lẽ do em học mỹ thuật nên chỉ tiêu cái đẹp của em hơi cao :( )
    V1 : 5,5 vì em ý có con rồi
    v2 : 6 điểm có 1 chút eo ( có con rồi mà như vậy là được các bác ạh :D )
    v3 : 6 điểm cũng có mông dogy vẫn tốt :)
    \./ : 7,5 có con mà khít phết các bác ạh.em kết quả này nhất.chắc do ít đi khách.hoặc cũng có thể do của em khá to nên thấy nó chật trội.nếu bác nào đã từng đi em yến múa rồi thì em này khít bằng 1 nửa em yến múa thôi :smilielol5:
    sờ vai : khoản này thì em nó khá ổn.mình nói ngọt ngọt tí em nó chiều mình đến gốc ku :D bao giờ mình bảo về em nó mới về.
    rổ giá : do thằng SeachHotGirl bạn em nó dắt vào nghề nên lúc xuống em cũng chả biết bo bao nhiêu.em nó cũng chẳng nhắc gì chuyện tiền nong.thôi thì em cứ đưa 300k thế là em nó cầm luôn :(
    tell : có 1 cái tell
    pass : có 1 cái pass
    share ko giới hạn cho những bác nào ấn nút thank và tín dụng cho em :D
    Thân ái : tear_of_fantom

2. tear_of_fantom

97/113

quên mất.do em ý nhất quyết ko cho chụp ảnh nên em cũng ko chụp được vì em ý ngượng :( lần sau nếu đi lại nhất quyết em sẽ post ảnh cho các bác.hoặc bác nào check choác thì post ảnh cho anh em hộ em :(
    cáo lỗi : tear_of_fantom

3. hotboy_anmay

hotboy_anmay Mất Trinh Verified
    96/113

thanks chủ thớt...thế là chủ thớt hết ấm ức rồi còn gì nữa:))...để dành tiền mà chơi em Ly...mà em yến múa là e nào thế...nghe thấy hàng múa đã thấy đẹp rồi..Ae giao lưu chút chứ:))
    boyxinhtrai_ditim_bangai

4. leedongtrung

leedongtrung = Trym chuẩn quốc tế = The VIP
    147/226

thank rp, nhưng nếu ko có PIC thì dài ae ngại đọc lắm
    Hi vọng em này gặp mình giữ vẫn đc chính kiến là ko cho chụp ảnh :lol:

5. trymcongveo

trymcongveo Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Chúc mừng bạn đã trúng số độc đắc !!!

Ông tướng này tinh vãi đis đó là con hàng của mình nhân tiện có anh em ở đấy đang thèm chén nên đành phải nhường cho ông bạn cứt :gnorsi: chứ
    Còn mình thì lại biến thành nông dân trồng rau mới với cô bạn của em !
    Qua tình hình than thở của em và 1 số anh em trong forum thắc mắc tại sao số điện thoại mình cho không liên lạc được hoặc không hẹn gặp được em với nhiều lý do khác nhau . ( Ý kiến đóng góp của anh em lx và chính bản thân của f4 )
    - Hôm qua em đó tâm sự thực sự với giá rổ như vậy em nó không muốn đi nên không muốn gặp ngoài trừ chồng ( :hand:) Chỉ Với chồng em mới thế ( Em nó nói)
    - Ảnh thì em nó không cho set tôn trọng ý kiến riêng tư tất nhiên và vẫn giữ 1 số hình lưu niệm do chính em tặng .
    - Theo đá giá khách quan mà nói thì em nó đã có con rồi nên không thể bằng được các em 9x nhưng với thái độ nhiệt tình cùng mới đi làm nên theo ý kiến của mình thì có thể đi với giá 400 k ( Bím khít, nhiều nước và chưa đi (!) nhau nhiều ). Sau 1 thời gian hạ em nó xuống dần dần .
    Em nó mới đi làm nên chăn cứ từ từ không thúc dục . Chăn phò là 1 nghệ thuật người chăn phò là người nghệ sỹ :smilies_xxx06::t1526:

6. chumso

chumso Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Hôm t3 vừa check e này xong ngon trym,em nó bảo bác trymcongveo rủ em nó đi đánh bia thì phải

7. sunierjin

sunierjin Còn trinh Verified
    61/113

chủ thread có nhầm không thế phải thể này mới chuẩn này
    \./ : 7,5 có con mà khít phết các bác ạh.em kết quả này nhất.chắc do ít đi khách.hoặc cũng có thể do của em khá to nên thấy nó chật trội.nếu bác nào đã từng đi em yến múa rồi thì em này "khít bằng 1 nửa em yến múa thôi" "z:smilielol5:
    ~~> em này bằng cái chén em yến múa bằng bát oto chứ

8. tear_of_fantom

97/113

công nhận đi em yến múa 300k thà đi em này còn phê hơn vì khít :devil:

9. b3mnh4uk03m

b3mnh4uk03m Biết Quay Tay Verified
    97/113

Rì bọt dài quá mà khúc trên chả liên quan gì đến khúc dưới, chả hiểu bác cho vào làm gì.Đọc cho nó có thành tích ah :))
    Dù sao cũng chúc bác ngon chym

10. noname_1977

noname_1977 Mất Trinh Verified
    97/113

===> thế vụ em ng HP, 1tr/phát chết hẳn từ lúc nhắn tin à?????:ack2:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/