1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

1 ngày mệt mỏi check 2 chỗ cùng envoywjng [PIC]

Thảo luận trong 'Massage Sài Gòn Karaoke Bar TP HCM' bắt đầu bởi bryant221986, 6/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bryant221986

bryant221986 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Sáng sớm chủ nhật , thức dậy chẳng có gì làm , thế là call bác envoywjng ra cafe , ăn sáng chơi . Chẳng lẽ ngày chủ nhật của mình kết thúc tại đây sao :confused5::confused5: . Thế là ngồi bàn cùng bác ấy , 2 người xách xe chạy xuống BD ...... chỗ đầu tiên đi là massage xông hơi có đá nóng . 2 ae vào đó mua 2 vé Víp , thế là ola lên phòng , ôi phòng vip ở đây đẹp quá , mấy em cũng đẹp nữa . Được bác envoywjng giới thiệu cho 1 em , face em kg đẹp lắm , nhưng đc cái dáng rất là good , em nói chuyện dễ thương lắm , xông hơi tắm xong , leo lên giường , em maxa bằng đá đó nha , đã lắm . rồi nằm ngược lại em nó để đá lên giường rồi để miếng khăn rồi để lưng nằm xuống bàn chân thì đc em nó bao 2 cục đá nóng với cái khăn rồi ướp đá lạnh với những ngón tay , trên cả tuyệt vời .trong lúc massage em nó còn trỗ tài văn nghệ nữa chứ , rồi chuyện gì đến cũng đến , em chắc các bác chưa thử qua về khoản này bao giờ đâu hihi .Massage xong em hỏi có thư giản kg anh , ôi hay anh cât công theo bác envoywjng lên đây là để thử cái màn đặc sắc này mà :coolgleamA::coolgleamA: .Thế là em nó kêu mình nằm úp mặt lại... ủa hỏi em sao kỳ vậy ? hồi đó đến giờ thư giản baby là phải nằm ngược lên chứ nếu kg sao massage Baby đc :confused5::confused5: trong đầu đặc ra nhìu câu ỏi như thế , hỏi em nó thì bảo ghét anh em mới kêu làm vậy ặc thật kg hỉu nổi . Rồi...... em bảo mình im lặng để em nó làm việc hihi đc thôi em . Ôi hay cái gì thế này em nó dùng lưỡi liếm từ đầu ngón chân đến hết 10 ngón chân ôi sao mà tê người thế , rồi em dùng lưỡi liếm từ ngón chân cái từ từ lên đến mông rồi đến lỗ nhị tay thì bop 2 hòn trứng của mình , ôi zướng đột cùng , em nó liếm khắp người mình , rồi em kêu nằm ngược lại , liếm từ cỗ , lỗ tai , xong rồi xuống chym , em nó để 1 chân mình lên cổ em ấy , rồi em ấy để lưỡi vào lỗ nhị khoấy đều , ôi thôi zướng tê cả người .Các bạn lưu ý trước lúc làm thế , em ấy tắm cho mình sạch sẽ lắm rồi mới làm đó nha . Thế rồi đến đá bi , bj , em nó thật là điêu luyện quá đi . cuối cùng out zung zướng trong 20p , kg phải vì mình sức trâu , mà vì em nó biết cách làm kg sụt như mấy em kia vậy chán chết .Tick 170k phòng víp , típ thì tùy vào lòng hảo tâm mình thì típ 300k vì em nó quá good .ae thông cảm .
    Sau đây là vài tấm hình chụp bằng đt của bác envoywjng .
    Phòng ốc thiết kế nhìn thật cổ xưa nhỉ
    Thế là xong 1 nơi ăn chơi hihi , 2 ae kéo nhau ra quán gần đó ăn tô phở + cái trứng , rồi tiếp tục hành trình , check tiếp cafe chồi bình dương , vì shot đầu ra rồi nên shot 2 hơi lâu , 2 ae quậy hết biết lun hihi .

2. envoywjng

envoywjng Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

vui kg , vui thì chủ nhật đi nữa hehe chỉ sợ gấu ông nghi ngờ thôi hơ hơ

3. inopdu

inopdu Dân Chơi Verified
    97/113

pác envoywjng way lai rồi thì chỉ Ae mấy chổ ở xì gòn với đợi pác share lâu rồi :)

4. vnonline

vnonline Dân Chơi Verified
    96/113

share cho mình chỗ matxa va số em nó luôn nha, share luôn càe chồi nhe. hay bữa nào đi cho tôi tháp tùng luôn với
    thanks nhiều lắm
    nhattao2002

5. envoywjng

envoywjng Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

kakaka ăn cơm nhìu cũng phải ăn phở chứ anh hơ hơ hơ

6. madman21

madman21 Còn trinh Verified
    62/113

7. cadcao

cadcao Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

share cho em dia diem do di anh,,,,,, em lam trong VS2 ne timnguoiyeu_369.vn

8. haohoa9281

haohoa9281 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

thay may bac gioi thieu ghe qua nhung e muon may bac share cho em mot vai dho nhung chang thay bac nao share ca chan that,e la newbie mong cac bac giup do,da noi an choi la phai choi cho hoanh chang share la share het minhmong cac bac share cho em mot vai cho MS+karaoke+HTGD nude +fuck luon thi cang tot [email protected]

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/