1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC 1 tối chuột bạch Kiều Nhi sinh viên[new right?]

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi sev3nNguyễn, 2/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sev3nNguyễn

sev3nNguyễn Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

bài rp này đáng nhẽ là của tối qua chứ ko phải tối nay,thất hẹn vs em 24h,tha lỗi cho anh nhé cô bé...a thích cái kiểu chân chất,ngây thơ cùng nụ cười vang đáng yêu ấy :)

...............................
    Đc ông bạn traiphoco = VuaBemThuyTop bên AC share cho e này,thấy nói mới đi làm,sinh viên thiếu tiền đóng học...300k/sh....khu vực NKT...hẹn hò nhắn tin tỉ tê suốt cả chiều e nó đi học mới đc cái hẹn buổi tối...e này mới,mọi thứ đều bỡ ngỡ,từ chuyện nhà nghỉ,phòng ốc,đường xá,này nọ...sv trường nào thì mình xin ko đc tiết lộ....Nhưng kinh nghiệm,sv,phục vụ của e nó thì khá,đc sự chỉ bảo của bà chị cùng phòng ...cũng đỡ làm mình thất vọng khi phải đi chuột bạch e nó,sợ ko bik gì thì mệt....

Tối nay ko có hứng viết theo phong cách rp cũ,dạo này stress kinh khủng,ngày đc ngủ có 3-4 tiếng căng cơ...mệt...e chấm điểm và có vài pic cho các bác xem cho đỡ buồn ngủ luôn...

Em gái tên Kiều Nhi sinh viên trường XXX khu vực NKT giá 300k/sh.Face:theo e thì 5,5đ thôi...nhưng nếu nhìn gần sẽ thấy nhiều net của em ý...Dáng thấp,mình dây...chống chỉ định các bác thích thịt mỡ,đậm đà hoặc chân dài...Ăn mặc : mới đi làm,đậm chất sv...V1:nhỏ nhắn,còn sài đc,căng lắm...V2:mình dây các bác xem ảnh dùm...V3:theo e thì phê,e doggy e nó mà suýt ra,phải đổi tư thế ngay,đủ biết của e nó phê ntn :-s..Bim bim thì có nước,lâm trận là tràn...hum qua e đi 2 bao nhưng make love cũng vẫn dễ...đặc biệt là vs e khít dã man,đảm bảo ko nghiêm túc là ra ngay trong vài lần nhấp vào >"<....E này mình share thoải mái cho các bác thích phù hợp vs những miêu tả ở trên,mong các bro xin thì nghiêm túc ko cò cưa nt tán tỉnh e nó làm gì cho mất time...Gần đây mình nghe đc vài huynh báo lại có tình trạng xin share xong đi check quịt tiền của các e hàng theo kiểu:ra cây ATM rút tiền r` phóng xe té *** luôn....ae để ý dùm!

Pics

chào pà kon,đi ngủ...oải...hãy cứ để lại ym

2. chuoj_ta

chuoj_ta ☘STONER☘ The VIP
    117/226

ét vê tóc duỗi thẳng ngả mầu đỏ .... e này chắc sinh viên ĐH lao động rồi thank 4 report

3. cagevn

cagevn Em thích bị thông đít
    61/113

thanks RP

Lại còn có thể loại này nữa, muôn đời không khá được

4. Hell or Paradise

Hell or Paradise Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Thank RP,mừng chủ thread ngon chim!
    Tần suất check hàng của bro thật đáng nể.
    Mà sao còn có cả những ông ịt bùng à? Bựa quaaaaaaa!!!

5. kurt_cobain

kurt_cobain Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Nhìn e nó thao tác thế kia hết thấy chân chất, bỡ ngỡ luôn. Bà chị cùng phòng em ý giỏi thật. Tks! [​IMG]

Chỉnh sửa cuối: 3/12/10
  6. arndom123123

arndom123123 Guest

300k/1sh mà hàng họ thế này là được, bro cho xin 1 suất nhé. YH: baby_in_your_eyes. Thanks

7. thichcave

thichcave Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Đọc xong bài của đại ca và xem ảnh thấy phê quá, em là lính mới rất mong được thương tình. Đại ca thương em với cho em số em này nhé. cảm ơn đại ca nhiều nhiều
    Mong sớm nhận được hồi âm
    Ym: thanhzinzin78

8. chimlachathanh

chimlachathanh Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    96/113

BÁc này liều thế, để em nó ngòi lên súng như vậy không sợ gẫy súng à.

Chúc mừng bác!

9. anhnguyen0568

anhnguyen0568 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

thank
    nhìn ngon và dâm quá đi mất
    có gì PM cho mình xin vào inbox luôn với nhé
    cám ơn bạn nhiều

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/