1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC 3 shot /1 đêm với Hằng BK = mệt như đá trận EL CLASSICO

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi jamestung, 2/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. jamestung

jamestung Em thích bị thông đít
    30/57

2PIC cũ :

http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=367031

Đêm qua làm 3 shot giờ về nhà không còn tý sức lực nào,làm 1 shot thì mệt = 1 trận đá bóng 7 người ở sân Thuỷ Lợi với lũ bạn chứ 3 shot này thì ... Ngang đá 1 trận trên pháo đài Berbabeu của đội bóng hoàng gia TBN :blush5::blush5::blush5: .
    Tối qua em nó nt "nếu em được về sớm thì em qua với anh nhé " :lol: . Thế là ngồi chơi phỏm trên ZING PLAY đến 12h thì bắt xe ra 154 TDH .Chiều nay cũng đá bóng ở Phạm Hùng nên người vừa mệt vừa đói , gọi ngay tô mỳ úp .Lúc sau em nó đến còn mang theo mấy củ khoai nướng :):):) .

Nói chuyện linh tinh 1 lúc ...xem tivi ... rùi ... như thường lệ .

2h đêm làm 1 shot > 4h làm 1 shot nữa -> mất điện -> đi ngủ
    10h dậy làm 1 shot nữa ... làm xong phá này thở hồng hộc như trâu nồng, hix hix ... giờ mà thêm shot thứ 4 thì ... chắc khỏi về nhà lun quá.

12h30 dậy về lun,rủ em nó đi ăn cơm nhưng em nó k đi , đi xe ôm về GIA LÂM luôn,càng tốt .. :drool5::drool5::drool5::drool5:

Thiệt hại : N2 + 2 LAVIE + 2 MÌ TÔM = 300k
    TÂXI 2 chiều = 55k

Bác nào thích thì gửi mai tới jamestung2005 với tiêu đề HẰNG BẮC CẠN , mọi hình thức khác em miễn trả lời , ghét nhất bị gưit thư vào inbox với pm yahoo messenger đấy ! Ignore luôn ....
    Rổ giá là 500k/1 shot .. bác nào khéo mồm,được em ấy quý thì sẽ biến thành hàng free như em .... Em này làm ở quán KARAOKE bên GIA LÂM nhé . gọi đến chỗ nào cũng được miễn là cho em ấy tiền xe ôm.

Có lẽ đây là lần cuối cùng gặp em nó, cũng là lần cuối post bài ở box này ... mệt rồi , cần thay đổi không khí ... Giờ em sang bên Nông dân trồng rau hoạt động ..chào các bác checker ...

Có 2 PIC :

2. boy_tim_vo_hai

boy_tim_vo_hai Mất Trinh Verified
    97/113

Hàng là hàng, chứ hàng khó thành rau lắm, quan điểm của e là ko thể như nhau đc, ko xin share !

3. kysybongdem

kysybongdem Mất Trinh Verified
    97/113

híc 3 sut thi mệt là đúng rùi về đến nhà là tôt lắm rùi chuc chủ thớt đã ngon chym

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/