1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

9 Ngày trong địa ngục ( Hiếp dâm- - NTR - Gangbang - Loạn luân )

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi ngulambutphap, 28/2/19.

1. Mê làm tình

Mê làm tình Mất Trinh Verified
    37/57

bác giống mình, nhìn mẹ mặc đồ lót sexy như thế ko xin đụ chung mới lạ

tinhduc40 thích bài này.
  2. quýt

quýt Dân Chơi Verified
    37/57

Tác giả có nói là sẽ cho thêm 1 em mature như em thu nữa rồi hehe

3. black-rose

black-rose Còn trinh Verified
    32/57

Làm sao cho càng đông người các hay tác giả ơi, như truyện nhà cô nga ý, cho địt cả động vật nữa

SươngNT and Madam1953 like this.
  4. BigMelon

BigMelon Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Quá hay. Cám ơn tác giả

culicaocap thích bài này.
  5. Đời phù du

Đời phù du Dậy Thì Verified
    32/57

Lót dép hóng.

6. Thichhiepme

Thichhiepme Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Đúng bạn a ... năm nay là 33t rồi vơ con rồi nhung nhìn mẹ mình 54t sao lúc nào cũng muốn bạo dâm ... mà nhất là muốn mẹ là con đĩ bị địt tập thể ... mẹ mình không hiểu sao trông có nét gì đĩ thoã lắm ... mình lúc nào chỉ muốn mẹ mình người khác hành hạ ... hoặc bắt mẹ choi với ngựa ...

ngọ béo, SươngNT, Cuter and 2 others like this.
  7. ngulambutphap

ngulambutphap Dậy Thì Verified
    2/57

Các bác đợi em viết hết 2 chap đoc cho nó xuất tinh một thể nhé ... viết 1 chap rồi post lên không đủ diễn tả cảnh làm thịt em thu nó thống khoái cỡ nào .

onggia_hoixuan and Muonvkdam like this.
  8. ngulambutphap

2/57

ông bạn cho xin cái hình mẹ ông để tôi có cảm hứng sáng tác phát

SươngNT and culicaocap like this.
  9. ngulambutphap

2/57

Còn nhiều cảnh hay ho lắm bác cứ chờ đi :D

10. Cuter

Cuter Chơi gái lần đầu Verified
    7/57

Tui thì lại khoái bà thím cũng 54t rồi,lúc nào nhìn bả cũng nứng cặc vãi,quay lén bả đi đái thấy cái mông trắng phêu núc ních mà muốn đị 2 lỗ của bả ghê luôn,mún đc hiếp tập thể bả cho banh lỗ đít vs lồn lun á.

culicaocap thích bài này.
  11. Mê làm tình

Mê làm tình Mất Trinh Verified
    37/57

Bác giống mình, mình cũng cảnh người khác đụ mẹ

12. Nung3019766

Nung3019766 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Bác ơi! Thêm cái tình tiết dùng đứa con nhỏ để uy hiếp, bắt mẹ con họ phải đi chợ mua đồ ăn, hay bắt đi gặp bạn bè của họ. Như kiểu làm nhục không cho mặc đồ lót ra đường, đi ra ngoài chịch gọi video về.

huy1mim thích bài này.
  13. black-rose

32/57

Thớt đính kèm vài hình ảnh cho ae dễ tưởng tượng nhé

sochiai and Thichduthu01 like this.
  14. black-rose

32/57

15. culicaocap

culicaocap Mất Trinh Verified
    67/113

đúng đó . triệu like luôn

16. black-rose

32/57

Bao ra moié ra đấy thớt ơi

17. Let's_go

Let's_go Dậy Thì Verified
    32/57

Bác ý bảo chờ viết 1 mạch mà :D . Viết càng dài càng phê

18. culicaocap

culicaocap Mất Trinh Verified
    67/113

thứ 7 . máu chảy xuống dưới. cho a e quay tay đi tg

19. huy1mim

huy1mim Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Chào bác, em là 1 fan của truyện 9 ngày địa ngục đây. Thậm chí em cuồng tới nổi mà phải hôm nay phải tạo acc để like + cảm ơn bác đây. Từ ngày mà truyện bác em quay không ngừng, phải nói từ lâu lâu rồi em mới thấy có truyện cực kỳ đúng ý em, truyện vô thẳng không dài dòng, cẩu thuyết, mẹ con, hiếp dâm,ép buộc.... có đủ thể loại em thích. Nếu mà hôm nay em không tạo nick ( bình thường toàn đọc chùa ngoại quá :p) thì em sẽ chết vì hối hận mất. Sau đây là 1 số đóng góp ý kiến theo sở thích cá nhân riêng em bác ơi!!!.
    1. Chi Tiết sữa, thật sự em rất thích sữa này đặc biệt là sữa mẹ như này. Em cũng rất thường hay coi những bộ phim JAV có liên quan tới sữa này , nên em mong muốn bác có thể thêm 1 vài chi tiết nâng cao hiện diện của chi tiết này hơn nữa kiểu như mỗi sáng pha cà phê cho tên Trùm bắt Hoa vắt sữa vô cà phê cho tên trùm uống.
    2. Em rất thích những chi tiết như " cầm dĩa thức ăn trên tay bị chịch ở phía sau" dù đó là chi tiết nhỏ nhưng nó rất là miêu tả rất chi tiết và dâm dục. Em mong có thể thêm như là ăn cơm bắt em Hoa ngồi lên bàn banh 2 chân ra bắt thủ dâm hoặc tự bóp vú mình.
    3. Cá nhân em thích những trò chơi càng chi tiết càng dâm dục, càng cẩu huyết càng tốt. Em mong ngày tiếp theo con trai vì vợ mà mẹ từ từ nghe lời bọn chúng.Rồi bắt cả nhà chơi mấy trò dâm dục gia đình ví dụ như mang chiếc hộp rồi bỏ mấy mảnh giấy vô trong, sau đó chơi bốc thăm từ trong đó ra ví dụ như Bú cu con trai hoặc là chơi lỗ đít mẹ vợ. Cuối cùng bắt 3 đứa chụp ảnh cùng nhau trong tư thế đẹp như đưa tay chữ về hay đưa tay lên bóp vừa cười chẳng hạn :D mình có nhiều ý tưởng sợ biến thái quá :p.
    4. Không biết bác có muốn mở rộng không gian ra khỏi ngôi nhà không, em thì rất muốn bác mở rộng thêm không gian nhưng chỗ làm hay khu xóm và NHỮNG HÌNH PHẠT nữa. Em hy vọng không gian bằng hình phạt ví dụ bắt cả 2 ra nước ai ra nước nhiều hơn sẽ bị phạt, em thích rất thích những tình tiết cẩu huyết như là 3h sáng bắt Thu khỏa thân chạy vòng vòng khu phố (tự quay clip)hay là thấy nhà có xe đạp bắt vợ chồng khỏa thân chạy quanh vòng rồi đứng ở gốc cây hay cốt truyện, vợ thì đái kiểu chó rồi bú cu chồng đến khi xuất thì thôi.
    Em xin hết, em biết là những cái em nói nãy h ko bình thường nhưng biết sao giờ ạ, em chịu hết nổi lên làm liều. Cuối cùng chúc bác tác giả khỏe mạnh để còn thêm viết những siêu phẩm kiểu này nữa nhé và cảm ơn bác lần nữa T_T
    À lần tới là rape mẹ bạn đi ạ (như Ikenie No Haha ) ấy ạ, bộ đó em quay tận 10 vẫn chưa hết phê.
    P.s:Hy vọng bác đọc đc những dòng tâm tình của em

ngulambutphap thích bài này.
  20. huy1mim

huy1mim Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Em bổng sung
    4. là nên lấy bé bóng uy hiếp rồi mang theo máy quay (lúc lục lọi tên trùm rồi nãy ra ý tưởng) quay cho bằng khúc 2 vợ chồng làm tình nhau ngoài cột để về có thước phim coi.
    Em nghĩ nếu thêm nhân vật thì nên 1 cặp (nam-nữ) nó sẽ hay hơn là nhiều trò cẩu huyết hơn, em hy vọng bác thớt có thể sáng tạo thêm nhiều trò chơi cẩu huyết-dâm dục-loạn luân hơn nữa.

/** Ads bottom mobile**/