1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC An_TDH_xxx nhận report của anh em nhé !

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi chuoj_ta, 3/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chuoj_ta

chuoj_ta ☘STONER☘ The VIP
    117/226

Chẳng là thế này,đã có số em An lâu rồi nhưng chưa có dịp giao lưu với em An mà số chính của em í trong 1 chiều gần đây khi em vào sân SVĐ đã bị những thằng khốn nạn đá mất cả đôi chiếc cầm tay có sóng của em í nên số cũ bị mất và số mới mềnh không có.Được đại sư ca tungtung77 (nhưng thực chất chơi kiểu 69) se cho tiểu đệ trẻ người non dạ nhưng mà ..áu ..ịt.Và cũng có thông tin rằng thì là mà ... An em cũng đã tìm được công việc mới ... phù hợp với em .... và em cũng sắp dã từ sự nghiệp sân cỏ nên cũng gặp em để 1 phần chia sẻ tình cảm sau sự mất mát 2 chiếc "cầm tay" và 1 phần san sẻ ít "tình dục" có lợi cho cả anh lẫn em.Âm / Dương đồng đều mà An nhỉ.Em An cũng đã có nhiều Report trước đây rồi nên chuoj_ta cũng ko dám đánh giá gì nữa nhưng với mềnh thì tình cảm tràn trề như kiểu cốc nước đổ đầy tí tràn ra ngoài í .... Nói chung với mệnh giá polime 500.000 đ với mềnh thì ưng lắm rồi đôi bên cùng vui vẻ khi vào,tràn trề khi trên giường,niềm nở khi ra .... Nói chung là "chim ưng".... Cảm ơn em An nhé ... Chúc em có cuộc sống mới,môi trường mới hạnh phúc hơn !

Có tý ảnh phục vụ ae mãn nhãn :

2. Hắc Công Tử

Hắc Công Tử Dân Chơi Verified
    97/113

Hôm qua em An đi xem bóng mất điện thoại.SETUP cái cuộc hẹn mấy ngày nay mà chả chén được.híc híc

3. chuoj_ta

117/226

Mình connect còn ko được luôn í bạn ơi !! :mad:

4. chuoj_ta

117/226

đồn thì đồn nhưng mình ...ịt ...ợ bạn ơi .. tỷ lệ lây nhiễm của đàn ông thấp lắm trừ khi trầy xước =)):smash:

5. kientrucnat

kientrucnat Dân Chơi Verified
    97/113

An ôi An ôi iem vào mà nhận và CM cho anh em nó vui cứ để anh em bàn tán quá anh nhức đầu ghê cơ ... chym anh thì cửng tớn lên rồi ^^

6. An_TDH_xxx

An_TDH_xxx Em thích bị thông đít
    31/57

Mẹ mày điên à, nói phải nghĩ đến ng khác chứ? tờ xét nghiệm máu của tao còn đây này, nếu mày muốn chắc mày đi thử máu với tao ko? sáng mai tao đi làm chiều rảnh, mày PM tao cho số, còn kết quả xét nghiệm cũ ngày 2-10-2010 vẫn còn đây, tao đeck để dây bệnh để mang họa vào cả nhà đâu nhé cũng chẳng rỗi hơi đi g thích
    nếu có bài bên Girl kiêu mày cho link đi, sreach google ra hết mà, và chẳng chứng tỏ có bài là có bệnh, hãm lờ
    Mai mày thích rủ ai đi làm chứng thì rủ đi tiện thể tao kêu cả bồ tao đi xét nghiệm luôn, anh là ng lịch sự ( cũng là bác sĩ 6 tháng k tra sức khỏe và xét nghiệm máu 1 lần ), mày thích triệt hạ 1 con ng kiểu tiểu nhân văng lời đốn mạt ko căn cứ như thế sao?
    mày có dám đi xét nghiệm máu thử HIV vs tao ko đã, tao sẵn sàng đây.
    tao đeck còn bình tĩnh để nghe 1 câu nói sai về mình
    Rất xin lỗi bro nào đã từng quý em và hình ảnh của em chưa từng văng tục

Nhắc nhở em lần đầu! Tuyệt đối ko đc nói tục chửi bậy gây mất đoàn kết tại nơi anh quản lý. Tái phạm anh ko tha đâu

Last edited by a moderator: 4/12/10
  7. An_TDH_xxx

31/57

Dạ, vì em xác định lấy chồng nên khi quyết định ngủ vs ng yêu em ko bao em đã đi xét nghiệm trc, em chuyện có trc có sau chứ đâu muốn mang họa vào thân, vào ng mình yêu và cả gd anh ấy chứ, tờ xét nghiệm còn đây em có thể chụp ảnh up lên đc

8. chuoj_ta

117/226

bơ đi e ơi,quan tâm làm gì càng tức thì họ càng vui càng mừng mà e,em ko thấy anh comment rồi à cưng.Đối chứng làm zì con người hơn nhau ở suy nghĩ mà em !

9. An_TDH_xxx

31/57

Thank anh Chuoj_ta nhé
    ANh bee.nguyen ơi, anh nói em mới chột dạ, có khi nào có ai đómuốn gặp em mà em ko nghe đt hoặc ko trả lời SMS bị từ chối nhiều mà phá bĩnh ko nhỉ? vấn đề bệnh tật thì chính em lo hơn khách nhiều
    E vừa check xong 1 cú ngoạn mục, ngon, h ngủ đây ạ, quá đã
    ông gì gì kia chẳng vào đối chứng vs em nhỉ

10. thila000018

thila000018 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

đúng là anh có setup nhiều với em mà ko đc...nhưng đều nhận đc lý do từ em nên a rất thoải mái vui vẻ....
    Hơn thế nữa...anh đủ lịch sự với tất cả các em...a nghĩ chưa có ai đi với a phải phàn nàn cả...có lẽ em hiểu đc ý anh muốn nói gì em ah

11. LX_Batman

LX_Batman Còn trinh Verified
    61/113

Mừng chủ thớt ngon chym :D Ăn chơi thì đừng sợ mưa rơi ,đừng có đổ tiếng ác cho người ta . Mỗi người một số phận một công việc , đừng có làm gì ảnh hưởng tới người khác . Thôi bớt giận đi em đừng văng tục như thế nó ảnh hưởng tới hình ảnh tốt đẹp mà em đã có với một vài người em ah :ihih:

12. nghienxxxx

nghienxxxx Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Cái này các cụ nhà ta gọi là : Trâu buộc ghét trâu ăn. Thôi mặc kệ nó đi e, bực tức cũng không giải quyết được gi nhiều đâu e ạ. Quan trọng là a e cũng đã biết e là người ntn mà. Hãy cứ vui đi cưng. ý suýt quên. Chúc mừng chủ thớt ngon chim ạ.

13. tim_c4v3

tim_c4v3 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Pro à! dạo này khỏe ko???

14. tim_c4v3

tim_c4v3 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

có phải 3m ko???????????????????????????????????????????????????????????????

15. giamaconhu

giamaconhu Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

An TDH xxx , chịu khó đọc chút nha .
    1- Diễn đàn này như mình thấy, hầu hết là man , vì thế sự xuất hiện của E quả thật khiến mình thấy rất thú vị, đáng để quan tâm .
    2- Làm bạn tình một giờ , hay một đêm , theo quan điểm của mình cũng chỉ là như muôn vàn nghề nghiệp khác , chỉ khác nhau do nhận thức và văn hóa dân tộc thôi . Riêng mình, mình không cho rằng đây là nghề đáng lên án .
    3- Làm bạn tình , khi đã coi là nghề nghiệp , thì cũng cần có nghiệp vụ , nghiệp vụ càng giỏi , thu nhập càng cao ( E hay xem như cầu thủ chuyên nghiệp , mình cho rằng đây cũng là một nghề có nhiều điểm giống với nghề làm bạn tình )
    4- Mình là người kinh doanh tự do, tự thân vận động từ khá lâu , tuổi cũng thuộc hàng lão làng ở LX , lại đang sống độc thân , rất mong có thể giúp được E đôi chút kinh nghiệm .
    5- Mình lại là một man , khỏe mạnh ( nhiều lúc thấy khổ vì khỏe, sống độc thân cũng bởi vì thế ) , cũng lâu lâu la liếm check choac như một nhu cầu bình thường của cuộc sống , nên nếu được một bạn tình có trí tuệ như An TDH xxx chắc chắn sẽ thú vị hơn rất nhiều .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/