1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Bac hanoimimoza vào nhận lại hàng em U88 của bác này.

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi petrovietnam, 6/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. petrovietnam

petrovietnam Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Sau khi được bác share, tôi nhắn tin làm quen, em ấy buổi chiều dùng số khác gọi điện ( số y55x55 ấy, chứ ko phải số bác cho ) Sau một hồi đong đưa,Em ấy hỏi " anh về Vĩnh Yên rồi à " ( Mẹ con này nó tưởng em là bác nào đã đi nó rồi hay sao ý). Mình cũng ừ bừa, cũng vì bác không chỉ dẫn rõ, chỉ cho mỗi em cái số, thành ra sau một hồi nhận vơ, cũng bị lộ :
    - " em vừa đi tur về, mệt quá, đang nằm nhà nghỉ "
    - " Ừ, thương quá, anh tới đấm lưng cho đỡ mệt nha cưng "
    -" hi, đấm em thật ko hay làm em mệt thêm, anh đến đi "
    ĐCM nó, biết nhà em ở đâu, (chả lẽ hỏi " nhà em ở đâu à" lộ ngay). Mình đã khéo chống chế : hay em ra quá cafe một tí, uống cốc nước mát rồi anh đưa đi ăn gì đã ( 17h30 rồi mà ). Em nó bảo " ra quán hôm trước anh nhé ". DCM, chết lặng, đành
    -" quán hôm trước anh quên mất địa chỉ rồi, ra nắng sài gòn đi"
    - "ôi xa lắm, em ứ đi đâu, ra quán gần nhà em thôi, không thì thôi "
    Đấy bác xem, đến nước nầy thì làm thế đéo nào. Nhiệm vụ ko hoàn thành ko phải vì em kém, mà vì éo đủ thông tin ! . Sau một hồi vòng vo, cuối cùng mình cũng bị lộ, em hỏi " Anh là ai ", " ai cho anh số của em" và một loạt những câu vớ vỉn. Thôi thì quyết không thể ĐÂM SAU LƯNG ĐỒNG ĐỘI . Mình đành ngậm tăm, với vát " anh chỉ muốn làm quen em thôi, có cần thiết phải biết sao anh biết số em không". Đã 3 ngày nay, ngày nào em cũng nhắn 1 tin từ số bác share " ai cho anh số của em, nói ra thì anh em mình đi uống nước ", tôi đã không trả lời đươc. Vậy anh em nào cao thủ hơn thì LÁI ĐI, xin phép bác tôi share cho anh em khác nhé !, nếu ok thì nhắn tin, không ok thì thôi, rất tôn trọng đồng chí !

2. buocchanvodinh

buocchanvodinh Biết Quay Tay Verified
    97/113

Nghe thấy bác nói thế thì em cũng tiếc thật, em chưa lái làn nào nhưng về khoản tìm cớ này thì bác phải hỏi em
    Lúc ấy anh cứ kêu loạn lên kiểu như:' cái gì cơ, có bị nặng không? haygif gì đó rùi bảo bạn anh tai nạn, mihf gặp sau rùi về tìm hiểu thêm thông tin
    Chán bác lắm, hàng ngon thé mà tuột
    Em cũng không xin bác share đâu,nghe nói thế thì đoán em này hoạt động ở Vĩnh yên rùi, bắn không tơi

3. blackman123

blackman123 Dân Chơi Verified
    97/113

Hoan hô tinh thần của bro. Quyết tâm không khai cán bộ. Bro có thể cho mình xin số em này, thử sức mình 1 lần được không? Thanks bro trước

4. Nhók Ngốc Nghếch

Nhók Ngốc Nghếch Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

hic. giống vụ của em cứ hỏi ai cko số . thì bác cứ nghĩ là 1 cái tên nào đó nhưng đừng nói hẳn ra chỉ bảo tên là : T hoặc H gì đó. nó còn hỏi thêm thì bảo e cứ nghĩ là ra. tkế là tịt lun còn nó cáo hơn thì e bó tay

5. kientrucnat

kientrucnat Dân Chơi Verified
    97/113

Ca này nên dừng lại đã sau 1 vài hôm nữa kẻo càng khó đẻ anh em đừng nóng vội mà hỏng ăn nhé

6. thehunterixi

thehunterixi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

ăn đi share làm gì vội thế đồng chí, mới bị mb hỏi vậy mà đã buông súng sao.
    có thể tìm cớ khác mà nói chung e hỏi vậy thì là có thể hẹn đc rồi đó. có thế nói a là ai thì e gặp sẽ biết mà khơi gợi tính tò mò của e nó mà
    chúc bro thành công nhé
    chào thân ái và quyết thắng

7. khiden1510

khiden1510 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

chop e nhe anhsaodemp_q2004

8. mr_phieuz

mr_phieuz Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Khổ thân bro này quá :D bro cũng chém nhưng chém chưa đúng kiểu nên k bay được rui!:D cũng may là còn chưa khai ra đồng đội! Hoan hô tinh thần PC !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/