1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC [Bài dự thi nét đẹp chữ S] Em gái Bạc Liêu

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Miền Tây' bắt đầu bởi mrooc, 3/12/10.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mrooc

mrooc Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Tôi là dân Bắc, nhưng đang công tác ở Cần Thơ, hưởng ứng phong trào của ACMT xin đóng góp 1 ký sự chăn rau kèm pic về nét đẹp của người con gái miền Tây. Ae thấy hay thì thank nhé.
    Trước hết phải gửi lời chân thành cám ơn tới Vinagame đã tạo điều kiện cho mềnh chăn gái trong trò chơi Nông Trại của me.zing. Đăng kí cái nick tập làm nông dân gần một tháng cuối cùng đã nuôi thành công 1 em rau ở Cần Thơ. Thôi giới thiệu loằng ngoằng quá, vào phần chính luôn đây
    Tôi tạo nick me.zing chủ yếu để làm quen này nọ, hôm trước xin được yahoo và sđt của một em đang học Cao Đẳng Cần THơ, sn 1991, em này quê Bạc Liêu thuê nhà ở trọ gần trường. Cũng chỉ nt qua lại hỏi han thôi, hẹn em đi chơi mấy lần nhưng bận này nọ nên toàn cancel. Nói chung là tôi cũng ko quá mặn mà lắm
    Thứ 7 vừa rồi công ty tôi bị mất điện (ai ở CT sẽ bít hôm đó khu Trà Nóc cắt điện cả ngày) ko có điện = ko có máy lạnh, không có vi tính và cả không có nước. Ở nhà chán ẹc. Tôi bèn xách con laptop lượn vào Ninh Kiều ngồi cà phê một mình. Ngồi Hợp Phố một mình mãi cũng bùn, vào nông trại thu hoạch thì chợt nhớ đến em Thư, nhắn 1 cái tin “a đang cà phe 1 mình ở HP, em rảnh ko qua chơi với anh?”. Chưa đến 1p đã có trả lời “uk, em đang ở địa chỉ xx, anh qua đón em nha”. Cũng gần nên mình phóng qua lun.
    Giờ mới biết mặt em, trông ngon hơn trong cái avatar, em cao 1m6 nặng 48 kg (sau này vào ks cân mới bít), da trắng, bưởi to nhìn như muốn dứt cúc áo, mặt khá xinh xắn. Chân tay thon thả nhìn khá bắt mắt. Chở em ra Cara xem phim HD (ở Cần Thơ ko có rạp chiếu phim nhiều như HN hay SG). Hôm đó xem Kẻ cắp tia chớp, cũng nghe nói nhìu rồi mà chưa xem. Phòng thì tối hù và mình ngồi ngay chỗ cái máy lạnh nên lạnh run, 2 đứa ngồi sát nhau, tay cạ cạ vào nhau. Nói chung là buổi đi chơi đầu tiên suôn sẻ và lịch sự. HE he. 6h tôi đưa em đi ăn sinh tố rùi về vì buổi tối có hẹn tiếp khách.
    Chủ Nhật, 11h00 trời lại mưa mà mất điện nữa, chắc sét đánh chập dây chỗ nào. Ngồi kéo xì rách và nhắn tin cho em. “hi, mưa to quá em nhỉ? Mưa thế này mà có ai ôm thì thích phải bít phải ko em?”. “Dạ, có ng iu mà ôm thì lãng mạn và hp lắm đó. Sao a ko ngủ trưa đi” “Hì, tự nhiên ko muốn ngủ. Mà em này, tự nhiên a lại có ý nghĩ là muốn đc ôm em lúc này, buồn cười nhỉ?” “trời, zị là sao? A và em mới quen chưa có gì mà?” “a cũng ko bít, a chỉ nghĩ là a mún ôm em thui” “có mỗi chiện đó mà a cứ nói hoài, chẳng lẽ 2 đứa cứ ôm nhau ngủ, có là gì của nhau đâu” “thì từ từ mới là gì được chứ em…”
    Nhắn tin ABC, XYZ một hồi có 1 cái hẹn vào buổi tối.
    Tối hôm đó mấy thằng đồng nghiệp lại rủ đi nhậu thịt mèo. Bữa đó ham nhậu quá nên quyết định tắt máy đi nhậu đã. Đến 9h nhậu xong mới bật máy đt lên thấy 4,5 cuộc gọi nhỡ của em Thư và mấy cái tn, kiểu này em cũng thèm lắm rồi hay sao ấy.
    Mềnh mới chạy đến đón em đi cà phê, mẹ mới 10h mà quán nó đuổi luôn, mềnh chưa kịp làm gì. Với lại hôm nay ko hứng lắm nên thôi đi về. Luk về em Thư mới kêu lạnh quá. Tôi bảo “a cũng lạnh, em ôm anh đi”. Thư còn đang lưỡng lự thì tôi đã vòng tay ra sau kéo tay em ôm vào eo tôi. Rồi giữ chặt tay ko cho em bỏ ra, 2 cái vú của em cọ vào lưng nhột nhột sướng sướng, tôi cứ giữ thế tận đến lúc về nhà em, cố gắng đi thật chậm để tận hưởng cảm giác từ sau lưng mang lại…
    Tối về tôi mới nhắn tin:
    - Hj, em ngủ chưa? Hôm nay lúc em ôm anh cảm giác thích lắm, ấm áp và có cảm giác gì đó là lạ
    - Chưa. Thích nhiều không. Vậy lần sau lạnh em lại ôm anh tiếp nhá
    - Nhiều chứ. Mà không lạnh cũng ôm được không?
    - Zị tối mai anh qua chỗ em em ôm a.
    - Không, lần này anh ôm em chứ. Hôm nay em ôm a rùi mà.
    - Trùi a khôn quá hen. Mai cứ gặp đi rồi tính.
    Hôm sau công ty lại tổ chức tiệc liên hoan. Nhậu từ 3 h chiều đến 6h tối. Xong lại đi karaoke tay. Địt mẹ vớ được con nhỏ quá ngon. Vú căng đét, nhọn vểnh lên như sừng trâu, đầu ti nhỏ tí, phải nói là lâu lắm mới thấy quả vú đẹp như vậy. Em này chắc chỉ 15,16 thôi. Thơm vãi lúa. E Thư nt nói “sao a lâu zị em đợi ở nhà bùn quá nà”. Tôi vẫn tiếc nên cố nt bảo a đang bận tiếp khách, khoảng 9h em nhé. Nhì nhằng đến 9 h tôi mới dúi cho em 100k rùi chuồn, ko quên xin sđt để khi nào có dịp check hàng.
    Phi thẳng đến nhà em Thư, hỏi em có đói không a đưa đi ăn. E nói không thế là mình chở thẳng em đến nhà nghỉ. Công nhận có tí rượu bia vào mặt dầy thật. Em hỏi ơ sao vào đây anh. Tôi thản nhiên bảo “a vào tắm cái đi tiếp khách từ chiều đến h người hôi quá, chả thoải mái tẹo nào”. Em bảo “ừ a lên đi em đợi dưới này”. “thôi đừng em, lên phòng ngồi xem tv đợi cho mát, anh tắm lâu đấy”.
    Thế là lấy 1 phòng, bảo nhỏ con lễ tân dắt xe vào lun a ngủ qua đêm. LÚc mình tắm táp, rửa chim ra thì em đang ngồi xem TV, tôi mới vòng ra sau ôm em một cái thật chặt, bế em nằm ngửa ra giường. em đang ơ ơ thì tôi đã hôn vào môi em một cái. Nụ hôn bất ngờ làm em say sưa ngây ngất không kịp phản ứng. Tôi dừng lại, bảo em đi tắm đi cho mát rùi ngủ.
    - Ơ thế tối nay ngủ đây hả anh? Sao vậy được
    - Có gì hok đc em, ở đây a mới ôm e đc chứ, hok lẽ ra ngoài đường ôm nhau kì chết. a muốn ôm em như hôm qua nói ý. – Tôi ghé sát tai em thì thầm
    Có vẻ như Thư đã chịu đòn, em đi vào nhà vs và xả nước. Mịa nhìn qua cái cửa loáng thoáng thấy thân hình trần truồng của em mà nuốt nước bọt. Tranh thủ xuống quầy mua hộp durex rồi nằm đắp chăn đợi. Em tắm xong mặc đồ lại cẩn thận rùi mới đi ra. Em kêu lạnh (máy lạnh để thấp hết cỡ mà) tôi bảo chui vào đây với anh nè rùi nằm xích ra một chút cho em chui vô.
    Lại một màn hôn hít mùi mẫn như đã yêu lâu rồi. Tay tôi lúc đầu ngoan ngoãn đặt ở eo của em, sau nó chui vào trong áo, bóp cái vú qua lần áo lót. Đến lúc cao trào thì vòng ra sau bật nút cóc xê, rùi chui hẳn vào 2 bầu vú mà nắn mà bóp. Quả đúng như dự đoán, vú em này to thật, nhưng khá mềm và đầu vú hơi to, theo kinh nghiệm của tôi thì có lẽ em đã mất zin rồi, nghĩ vậy tôi làm tới luôn ko phải e ngại điều gì nữa. Tôi lột hẳn áo em ra để bú vú cho dễ, trời ạ, 2 bên vú mỗi bên có khoảng 2,3 sợi lông dài mấy cm, trông hay và lạ. Tôi bú mút say sưa còn em thì nằm nhắm mắt thở dốc.
    Luồn tay xuống dưới thì bị em giữ lại, loay hoay giằng co mãi tôi mới cởi được cái cúc quần bò, định kéo khóa xuống thì em chống cự dữ dội. Hơi khó khăn đây, chẳng lẽ nó còn zin? Nhưng tôi quen đối phó với tình huống này rồi nên cứ bình tĩnh. Lại quay lên tập trung hôn môi, hôn cổ hôn gáy của e. Đánh lưỡi từ tai xuống cổ, từ cổ xuống vú, gai ốc nổi lên tùm lum. Tôi bú một bên vú, 1 tay se đầu vú còn lại. Tay kia thì ấn vào háng em từ phía ngoài quần zin, tuy từ ngoài nhưng đúng vị trí nên em bị kích thích ghê lắm, rên dữ dội. 2 chân hết khép lại mở hết mở lại khép. Biết đến lúc rồi tôi bất ngờ kéo mạnh quần em xuống, cả 2 cái quần bị kéo đến đầu gối. Em hốt hoảng khép chân lại kéo quần lên thì đã muộn. Tôi tì đầu gối vào giữa háng ko cho em khép chân, 1 tay luồn ngay vào khe suối thần tiên. Đệch mẹ, nước ướt chèm chẹp từ bao giờ, vậy mà còn bay đặt giữ quần. Chọc ngón tay vào dễ dàng nên tôi biết em này mất rồi nên càng mạnh bạo hơn, chọc cả 2 ngón tay vào mà ngoáy mà chọc, thỉnh thoảng lại se se điểm hột le ở ngoài, lúc này em rên thành tiếng rồi.
    Tôi ngừng lại cởi nốt cái quần em ra cho đỡ vướng, vứt nó vào góc giường. Rồi tự cởi quần mình ra luôn, vứt đè lên quần em. Trong lúc vật lộn thì thằng em đã giương lên như pháo rồi, khỏi kích thích nữa, lại đang phê phê lên máu lắm. Tôi đeo bao vào rồi leo lên người em dập lấy dập để. Lô.n em còn khá là bót nên cảm giác sướng phết dù phải đeo bao. Nước thì nhiều như là vô tận, ướt mịa cả đệm của ks. Chơi một lúc thì đổi thế. Vắt chân em lên cổ mà giã. Rồi cho em cưỡi lên bụng. Có thể thấy rõ khả năng làm tình của em này hơi kém, hoặc thằng bồ cũ của em ko đào tạo, có ngồi trên mà nhún thôi mà cũng ngọng nghịu, lóng ngóng. Tôi phải bê đít của em cho nó lên xuống theo nhịp. Nước *** bắn tung tóe lên đùi tôi, chim tôi, chắc em đã ra rồi. Tôi kéo em ra cạnh giường, để em nằm ngang ra, 2 chân lửng lơ áp vào eo tôi còn tôi đứng phía dưới dập mạnh vào. Rút hẳn ra rồi đâm vào hết cỡ, cảm giác mới sướng làm sao.
    Rồi cái gì đến cũng đến, tôi rút bao ra, người giật lên, tinh trùng phun xối xả lên bụng em, ngực em. Hôn em 2 cái rồi đi vào nhà tắm, nãy giờ cày cuốc có máy lạnh mà mồ hôi mồ kê nhễ nhại.
    Em rửa ráy xong cứ để trần truồng thế 2 đứa ôm nhau ngủ.
    Đến tầm 2 h tôi giật mình tỉnh dậy. EM nó đang ngằm đè nửa người lên tôi. Đầu em gối lên vai tôi, tay em đặt lên thằng e mới chết, một thân hình mềm mại trần truồng nằm đè lên mình thì sao chịu nổi. Thế là thằng em lại cửng lên. Sờ soạng một hồi thì em cũng thở nặng dần, hóa ra nãy giờ giả vờ hả em. Đã thế anh cho em chết nhé. Tôi vận dụng hết kinh nghiệm của mình ra, làm cho em sướng thêm 1 lần nữa. CHỉ dùng tay thôi mà làm em bắn tung tóe, nước nhớt chảy đầy tay tôi. Miệng em rên nhẹ nhẹ. Tôi lại lắp bao vào chiến đấu một lần nữa. Lần này thêm tư thế doggy, mông em to và căng, eo nhỏ nên chơi kiểu này rất sướng. Tôi rút bao ra rồi xuất lên lưng em. Có vài giọt theo đường lưng em chảy tận xuống cái cổ trắng thơm tho của em.
    Lần này rửa ráy xong mới làm 1 giấc ngon thật sự, đến tận sáng 7h mới dậy đưa e đi ăn sáng rùi về đi làm cho kịp giờ.
    Đây là vài pic minh họa

Last edited by a moderator: 1/2/11
    thewanted0011 thích bài này.
  2. mrooc

97/113

Cám ơn mọi người đã ủng hộ. Thật ra đi chăn rau em lười chụp ảnh lắm ạ. Ấn tượng của em về con gái miền Tây là bộ ngực, phần lớn chị em đều có bộ ngực to và đẹp hơn con gái miền Bắc, miền Trung. Nên em chỉ up pic về nét đặc trưng đó thui.

3. Hai_Lua

Hai_Lua Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Share nha đại ka, không biết có phải đồng hương với mình không, bữa nào rồi anh em đi cà phê nhế.

4. mrooc

97/113

Em thông cảm, hàng đã vào tay anh thì đẹp cỡ nào rồi nó cũng thành như vậy hết. hê hê
    Đùa thôi hôm đó chụp bằng ĐT trong đk thiếu ánh sáng nên ko được đẹp. Trình PTS Của anh thì ngu nên ko edit được.
    Hay là hôm nào em làm mẫu nude cho anh cái gỡ lại thể diện chị em MT he.

5. mrooc

97/113

Hj. Đang tính lên đó ăn mảnh mà dẫn em theo thì còn làm ăn gì nữa. Chúc mừng vợ bác bể bầu thành công nhé. Hôm nào đầy tháng nhớ mời anh em nhé

6. mrooc

97/113

Cám ơn anh em đã ủng hộ. Hàng này mình đang xài nên chưa share được. Sẽ share sau ngày 24-1-2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/