1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Bắn hạ thành công MB Thương U4x của bác ACTOR share !

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi petrovietnam, 6/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. petrovietnam

petrovietnam Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Sau khi nhận được tin nhắn của bác Actor share ngày 2/12, sáng ngày 3/12 nhắn một tin nhắn vu vơ : " sáng nay trời đẹp thật, chị đã dậy chưa, chúc một ngày vui vẻ ". 30p sau thấy tin nhắn lại " thank, nhưng ai đấy ", hihi, thế là mình gọi lại, sau mấy chục phút chém gió, cuối cùng cũng nói thật " em rất muốn làm quen với chị " và thật bất ngờ chị nói " cứ nói ngay từ đầu có hơn không" và kèm theo điệu cười thật đa tình. và hẹn luôn chị 20h đi uống cafe để biết nhau, và chị nhắn lại cho địa điểm.
    Đúng hẹn mình tới quán cafe mang tên một loài hoa ở Đà Lạt, nằm trên đường Hoàng Đạo Thuý, thấy 1 chị áo đỏ, trông mặt lẳng lơ (nói chung khá ngon so với cái tuổi 4x) mình khẽ gật đầu, và thấy chị cười nhẹ, hoá ra đúng là chị, linh cảm mình tốt thật. Mình tiến tới chào và bắt tay chị thật chặt, bàn tay mềm mà ấm, còn mình tay hơi lạnh vì vừa đi ngoài trời. Trong cuộc nói chuyện mình thấy chị cũng thật lãng mạn, và đọc khá nhiều văn thơ, may mình cấp 3 đọc nhiều, nhớ dai, nên chém gió cứ gọi là, hết cuốn theo chiều gió, hết chiến tranh và hoà bình, chuyển tông sang mấy tác phẩm VN, rồi dẫn dắt chị về cuộc sống sv. ( mà chị này trước đây có làm tại phòng Kỹ thuật công ty khi mình mới ra trường xin vào làm . Chị bỏ cty được 2 năm thì mình vào nên mới ko biết, vì chị nói đúng tên sếp cũ của chị,cũng là sếp mình ngày xưa )Chị bảo " thời SV yêu trong sáng, không như bây giờ". Ai chà, thế là mình vin theo " bây giờ nó thế,Tây phương coi chuyện ấy là nhu cầu, đói thì phải ăn thôi", chị nhìn mình cười cừơi. Và mình cũng mạnh dạn nói " chị có đôi môi gợi cảm lắm, em thấy đói". Chị cười nói giọng lả lơi " đói gì, ở đây cũng có đồ ăn đó" " không, em đói cái khác cơ". Chị dí ngón tay vào trán mình khẽ nói " quỷ ạ, nói linh tinh ", mình tiện thể cầm taychị luôn, cứ nắm lấy hơi vuốt ve, chị cũng cứ để nguyên . Mấy đứa phục vụ cứ nhìn nhìn, có vẻ mấy thằng ku ấy ngưỡng mộ lắm . Mình kéo luôn chị sang ngồi cùng ghế, chị lấy tay đập vào đùi mình khen " đùi gì mà rắn thế" rồi cứ thế bóp nhẹ . Mình hiểu ý nhanh mồm gọi bọn phục vụ thanh toán, và đưa chị đi dạo một vòng quanh khu trung hoà, ( chủ yếu tìm cái nn nào gần, vì éo đội mũ BH, ra TDH nó bắt bỏ mẹ ) còn chị lại bảo" đi dạo chơi với trời se lạnh thích lắm ". Mình phụ hoạ " phải có cái lạnh mới cảm nhận được sự ấm áp đúng không, chị thấy lạnh thì ôm em chặt vào ". Mãi mới tìm thấy một nn trong khu chợ, mình phi luôn vào, chị còn giả nai " vào làm gì em, mình mới quen nhau mà, với lại hôm nay về sớm vì chị bảo chồng đi đám cưới đứa bạn rồi, để khi khác có được không em". Ai đời cá đến miệng mèo nào ko ăn . " một chút thôi chị, em muốn ôm chị cho ấm áp, đi mãi cũng lạnh mà". Rồi vào phòng, ôm chặt lấy và hôn nhẹ vào đôi môi mỏng kia, ai dè chị mút chặt, ghì lấy mình ( mẹ thế còn giả nai ). bế chị lên giường, bỏ hết quần ào ( kỳ nhất cái khăn voan quấn cổ chị ko bỏ ra, giống như một chuyện cười trên mạng ). người chị run lên mỗi lần cái lưỡi mình rê rê trên thân thể, đôi vú còn khá cứng, nhưng nhũ hoa thì to và thâm vì chị có con rồi mà, bụng hơi có mỡ, với ít lông bám lên tận rốn, và mờ mờ vết mổ đẻ. Bým của chị còn khá đẹp, rất sạch sẽ thơm tho ( hơn nhiều các MB Hoa, Xuân HĐ ), lông hơi cứng có lẽ do chị cắt tỉa. Cái lạ nhất bým chị rất khít và nhiều nước, mình mới có hôn tí mà nước ra dầm dề, cho ngón tay vào nó cứ mút chặt lấy ngón tay ( hơi lạ đấy ) làm mình hứng cự độ . Nhưng lần đầu phải thể hiện bản lĩnh thôi, cố gắng gợi chuyện để giảm bớt hưng phấn, và mình quay người lại, hôn nhẹ vào hai vùng đùi non, chân chị thẳng phết, nhưng hơi nhão rồi, chị cầm lấy chym mình mút nhè nhẹ, tình cảm. Khoảng 10 phút sau, thấy chị cứ oằn oại, rên rỉ nhè nhẹ, mình mới đeo bao vào chiến đấu . Các kiểu abc được thể hiện, chị nhắm mắt, tay siết chặt lấy mình, ghìm mình chặt đến nỗi tí chết nghẹn . Chị mút chặt lấy lưỡi mình, rồi liếm khắp vùng cổ, tai, đầu ti khiến mình hơi nhột nhưng thích. Chỉ khổ cho cái gối kê dưới mông chị, nó ướt sũng nước của chị chảy ra. Trông mặt chị toát lên vẻ thoả mãn và dâm đãng, cuối cùng rồi cũng out. Cả hai nằm vật ra, chị ôm chặt lấy và lim dim ngủ thiếp. Mình chỉ hơi mệt, mồ hôi đầm đìa . 20p sau mình gọi chị dậy tắm rửa, đồng hồ đã chỉ 11h20, thôi chết mẹ, lừa Gấu nhà bảo đi Sinh nhật con sếp, chuồn lẹ thôi . Hai đứa mệt mỏi dắt nhau ra xe đi về, chị cứ ôm chặt lấy, về tới gần nhà, nấp sau một cái Ford everest, hai đứa lại hôn nhau thật say tới gần 10p mới ai về nhà nấy. Về tới nhà thấy tin nhắn " chúc em ngủ ngon, chị thấy sướng lắm, em sướng không ". Và " chị cũng không có rảnh nhiều đâu, hôm nay cũng may sao mà chị có đúng đám cưới đứa em họ, nên đi được, lúc nào chị em mình đi đâu xa được không".
    Hi, bản quyền bác Actor, các bác quẳng gạch vào đó. Một lần nữa cám ơn bác.

2. noname_1977

noname_1977 Mất Trinh Verified
    97/113

tình cảm thế..đọc mà thèm,..huuu chưa đc lái cái nào...==> thành phi công già cũng nên!

3. không ai cả

không ai cả Dân Chơi Verified
    97/113

Hơ hơ, hoá ra 2 tên mà lại là 1 người à.
    Chú chủ thớt này được lắm. Hình như actor là chimdeplamxxxyyy đúng ko nhỉ? Mình ko nhớ rõ nick diễn đàn là gì! Nhưng nick yahoo của chú đó là vậy.
    Hoá ra là vậy, keke! Thì ra là như thế, hế hế. Nói thật là 7h tối thứ 5 ngày 3/12 đúng như bro có nói (chị này gọi cho mình lúc 7h kém, nhưng mình có vài lý do nên mình đã từ chối). Ai dè chị này có ngay phương án 2, phải công nhận là những gì chú đánh giá là khá chính xác. Nhưng eo ơi, hôn mb như hun người iu thì cũng phục bro quá :D :D :D

Nhìn mặt anh định nhảy dù, thế nhưng ko ngờ kết cấu ở bên trong hơn hẳn bên ngoài :D :D :D

4. chimcoong

chimcoong Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

bác này cấp 3 học sinh giỏi văn cũng nên...nghe phê tê cả con chim...nhưng chắc chị kia nhờ văn của bác mà mới có thể lên 1 tầm cao 1 chút...chứ mb mà share cho mọi người dùng chung thế này chỉ có thể nói là cũng ngang hàng ( hoa HD) huac (linh HM) mà thui...nhưng em vẫn chúc bác ngon con chim trở về...và cho anh em đc thưởng thức 1 câu chuyện cảm động về 1 1 cuộc ân ái vụng chôm...hee vụng chộm mới phê các bác nhỉ...! ^^ :D

5. Actor

Actor Em thích bị thông đít
    31/57

dạ ko ạ,a nhầm người rồi .e trym bé lắm hĩ hĩ

6. nguoiduathu77

nguoiduathu77 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

chao pro
    chuc mung pro nhe
    xe phao cho e voi, edat gach nhieu lan roi ma chua lan nao dc ca
    cam on pro nhieu nhieu

7. __Google__

__Google__ Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Đọc cái RP của bác mà thèm nhỏ dãi :)) tiếc là ko phải bản quyền của bác nên bác ko xe pháo :D thanks 4 rp vậy :D

8. petrovietnam

petrovietnam Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Ông tưởng mỗi ông bị săn à. Tớ cũng né suốt ấy mà. Hình như chị gọi cho tất cả, được chú nào thì được hay sao ấy !

9. xiong11

xiong11 Còn trinh Verified
    61/113

Share cho mình với bạn, thấy xin khó quá, xin mà hiếm khi đc share. Nghe bạkererr hấp dẫn quá. Cảm ơn bạn trước nhé. anhconbe0730

10. hoangvuong

hoangvuong Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

minh co so chi Thuong (ca so mobi va so VNmobi), chi nay tinh tinh hoi van nghe. Ban nao co MB tuong tu anh em minh trao doi nhe

11. thichgaigiadam1

thichgaigiadam1 Dậy Thì Verified
    62/113

cho minh so di ban oi

12. oldboy1102

oldboy1102 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Em bị mất pass nick cũ, phải đăng ký nick mới, muốn PM cho bác hoangvuong mà không đc

13. __Google__

__Google__ Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Vãi đái quá, đọc xong tinh trùng phụt mẹ ướt hết cả sịp :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/