1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC BỨC XÚC KHÔNG NGUÔI ĐƯỢC - RP EM KHUÊ NNV

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi hungkalong2, 29/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hungkalong2

hungkalong2 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

HUNGKALONG - HUNGKALONG2 LÀ MỘT
    TÔI ĐI CHECK EM KHUÊ NNV DO ÔNG COMPACTFLASH SHARED,LÀ ANH EM TRÊN LX VỚI NHAU MÀ LẠI LÀM NHƯ THẾ ANH EM CẦN HÀNG ÔNG NÀO CÓ HÀN CŨNG NHƯ KHÔNG CÓ HÀNG,HÀNG NGON,HÀNG KHÔNG NGON,THỈ CŨNG NÊN CHUỘT BẠCH RA CHO ANH EM ĐỠ TIỀN MẤT TẬT MANG,MỊA ĐÃ THẾ LẠI CÒN LẬP NHIẾU NICK RỒI VÀO NÓI NHĂNG NÓI QUẬY,ĐÈ NGHỊ BANER NICK,
    TỐI NAY TÔI ĐÃ ĐI ĐIỀU TRA,CHỖ Ở THỰC SỰ CUẢ EM NÀY.ĐÃ THẾ BỦM LUÔN CHO ANH EM ĐÍT CẦN NỂ NANG GÌ NỮA,CHO ANH EM LX ĐỠ TIỀN MẤT TẬT MANG:
    ĐỊA CHỈ:NẰM TRONG NGÕ 189 NGUYỄN NGỌC VŨ,LÀ MỘT CÁI NHÀ GÁC LỬNG - CỬA SẮT NÀU XANH ĐI TÙ ĐẦU NGÕ 189 VÀO KHOẢNG 100M BÊN CẠNH LÀ MỘT CỬA HÀNG BÁN TRÀ ĐÁ VỚI SIM THẺ,
    CÓ MỘT THẰNG CON TRAI VỚI 3 ĐỨA CON GÁI,THẰNG NÀY TÊN GÌ THÌ MÌNH KHÔNG BIẾT,
    MÌNH DÁM KHẲNG ĐỊNH THÀNG NÀY CHÍNH LÀ COMPACTFLASH,LÀ BỐ MỲ CUẢ MẤY ĐỨ CỜ VỜ KIA
    HIÊN NAY TRÊN NHIỀU DIÊN ĐÀN CÓ RẤT NHIỀU RP VỀ EM KHUÊ NÀY NHU GỌIHANG.COM...V.V...
    LƯU Ý ANH EM LX ĐẺ Ý THÔNG TIN NÀY
    SĐT:0165****136
    PASS:GẶP EM O Maivila1 RÙI NHÉ

ĐÓ HÔM NAY BỨC XÚC QUÁ KHÔNG CHỊU ĐƯỢC NỮA RỒI
    MÌNH VỪ MẤT CÔNG VỪ MẤT SỨC MẤT TIỀN LẠI CÒN BỊ OAN
    THẾ MỚI ĐAU CHỨ
    TỪ NAY ANH EM NÊN SUY SÉT VỀ EM NÀY THÊO TÔI THÌ NÊN TREO BÍM VĨNH VIỄN TRÊN TOÀN 4OURM
    KHÔNG DÊ KHÔNG PHẢI LÀ TRAI
    KHÔNG DÂM KHÔNG PHẢI LÀ DÂN LX:mad5:
    [​IMG]:rant:

2. caotaphao

caotaphao Biết Quay Tay Verified
    96/113

Tóm lại là bác ko được ngon chym hả????bác nên nói chi tiết hơn xem nào????thôi thì em chỉ biết chia buồn với bác...........:(

3. thang3shot

thang3shot Dậy Thì Verified
    61/113

ảnh này nhìn quen quen..hình như có trong topic những e hàng đã check..
    nếu nhớ ko lầm thì là e gì gì đấy...
    công nhận dạo này lắm thằng bố mì thật..mình cũng dính chưởng nhìu rồi...h con nào ko ưng í ale hấp 50 viên đạn té thẳng...
    ko bình luận gì...

4. hungkalong2

30/57

lý do là thế này:lúc gọi điện thoại thì có một em giọng hải phòng nghe máy xong rùi khi đến thì lại là một bà già sinh năm tầm khoảng 81-82 gì đó,chưa vào trận đã thúc giục-làm ăn thì kiểu công nghiệp,sau đó có một cú điện thoại thì giục nhặng con mịa lên,chẳng hiêu hàng của ông compactflash này thế nào mà ông ý quảng cáo kinh thế.nếu bình thường ra thì mình đi check về chỉ rp lại đúng sự thật cho anh em xem rồi tham khảo,nhưng đằn này lại có một số ACC chỉ trích nói thế này thế kia,mà chỉ là số ít,còn về em khuê này thì đã có rất nhiều RP ở hầu hết các diễn đàn về thái độ phục vụ cũng như SV.
    tả luôn cho nóng này:
    hôm đó gạp em kia thì thế này:
    mặt thì già khọm,da đen nhẻm bụng thì phình ra như chiếc bánh mỳ,cao khoảng 1m56,lông mày thì dậm,nói tiếng nghệ an,vú thì sệ,mông má chân tay thì thô thiển,ăn nói cáu gắt ,không có văn hoá:cho nên trong bài RP của mình mình đã tả như thế nàY:

XẤU NHƯ MA,ĂN QUÀ NHƯ RÁC
    MẮT ĐÃ LÁC CÒN HAY ĐƯA TÌNH
    DA ĐEN MẶT QUẮT,VÚ QUẶT TẬN ĐẰNG SAU
    NHÀ THÌ SÂU.NGÕ THÌ XA,VĂN HOÁ ĐÃ KÉM MẸ CHA LẠI CÒN NGHÈO

XONG RỒI CÓ MỘT SỐ ANH EM LÊN RP HỎI MÌNH CŨNG ĐÃ GIẢI THÍCH,CHỈ CẦN 4 CÂU THƠ NÀY THUI LÀ QUÁ ĐỦ CHO MỘT LẦN ĐAU TRYM

5. hungkalong2

30/57

MÌNH KHÔNG BIẾT LÀ HÀNG MÀ ÔNG COMPACTFLASH NÀY SHARED THẾ NÀO,KHÔNG BIẾT CÓ PHẢI HÀNG CHUÂN HAY KHÔNG NHƯNG MÀ ANH EM NÀO ĐI CHECK HANG CUẢ ÔNG NÀY VỀ CŨNG ĐỀU KHÔNG ĐƯỢC NHƯ Ý MUỐN,CHẢNG LẼ LẠI LÀ CHÁO HÀNG ,NHƯNG THẬT SỰ BJOF MÀ NÓI THÌ LỜI NÓI CUẢ ÔNG COMPACTFLASH NÀY TRÊN DIỄN ĐÀN CHẲNG CÒN TÝ GIÁ TRỊ NÀO NỮA.

6. boycg75

boycg75 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Boycg75

Mình cũng đã từng check em Khuê NNV hôm CN tuần trước ở nn 179 nhưng nhìn ảnh bro post ko giống em Khuê mình đã gặp, ko biết có phải em khác mạo danh ko? Khi check xong em đòi thêm xiền nhưng nói chung mình vẫn thấy ngon đấy chứ.
    Bro có gì búc xúc thì nói rõ để AE cùng chia sẻ.

7. Hiepsy_dacam

Hiepsy_dacam Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Hiểu rồi, em Khuê này thì thấy cũng có 1 số người khen nhưng cũng 1 vài người chê thái độ lởm khởm. Nhưng chưa thấy ai bảo xấu cả, tráo hàng chăng?

8. cuongduong723

cuongduong723 Dậy Thì Verified
    61/113

Tốt nhất là treo bím và bannik mấy ông bố mỳ đi cho foruom trong sạch và anh em đỡ bức súc!!!!

9. rain_8x

rain_8x Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Dạo này toàn hàng lởm,3 ngày nay đi check hàng phải đuổi 5 con về, có khi check lại hàng cũ thôi

10. compactflash

compactflash Mất Trinh Verified
    97/113

Thôi thua bạn luôn, bạn cứ chụp mũ như thế thì không đỡ nổi. Chưa từng gặp bạn, chưa từng đặt chân đến cái ngõ bạn nói , thế mà bạn phát biểu như đúng rồi, thật quá là nguy hiểm :ack2:. Khi đin xin thì xum xoe còn gặp phốt thôi thì trở mặt ngay được :hurray:. Thôi cứ coi như giận quá mất khôn ...

lần cuối nói về vấn đề này, Thôi xin chào và chúc vui ...

11. hungkalong2

30/57

nói thật nhé ông không phải là bố mỳ thì tại sao:
    1 - ông RP rất nhiều về em này-quảng cáo em này cũng rất nhiều - mà sự thật thì hàng của ông shared cũng có rất nhiều anh em đi check về,và RP không hay cho hàng của ông,
    2 - tại sao ông lại có những phản ứng thái quá lên như vậy,khi ông không phải là bố mỳ.
    3 - ông dùng nhiều nick vào trang này để post hàng
    4 - tôi đã dò tìm IP tất cả những nick trên đều từ một IP mà ra.ông có hai mang internet,một là đường ADSL,hai là IP của thằng việttel.
    5 - tôi không chụp mũ cho ông
    6 - đã là checker thì nhưng rủi do la không thể tránh khỏi,nhưng khi đã đi check về rồi thì nên chuôt bạch cho anh em để anh em khỏi tiền mất tật mang.
    7 - nếu ông đã đổ cho tôi chụp mũ ông tôi nhất định sẽ lam chuyện này đến cùng,để anh em LX khỏi tiền mất tật mang.
    8- trong pic này cũng đã có người shared lên cái mà bọn bố mỳ hay làm tôi sẽ nguyên văn lại đoạn này:----------- Kiếm Sắc
    Dân Chơi

Nơi cư ngụ: Đỉnh Kiếm Các
    Kiếm Sắc has much to be proud ofKiếm Sắc has much to be proud ofKiếm Sắc has much to be proud ofKiếm Sắc has much to be proud ofKiếm Sắc has much to be proud ofKiếm Sắc has much to be proud ofKiếm Sắc has much to be proud ofKiếm Sắc has much to be proud ofKiếm Sắc has much to be proud ofKiếm Sắc has much to be proud ofKiếm Sắc has much to be proud of
    Kiếm Sắc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Số em Hà Anh 097xxxx325 600k KV Cầu Trung Hoà pass ban Tuấn midu (Em này cao 1.65,da trắng,mặt xinh) Số em Lan 098xxxx048 500k Trần Duy Hưng pass ban Hạo Nam (Em này có nhiều RP rùi,chuẩn không cần chỉnh) Số em Thư 0128xxx3681 500k TDH pass Gặp em trên xe Hoàng Long (Em này là người Hải Phòng nhé,mới lên HN đi làm nên hàng này còn mới đấy) Số em Khuê 0165xxxx136 400k Nguyễn Ngọc Vũ pass gặp em ở Maivila1 rồi (Em này dáng cao,trắng,Nói chung là ngon) boy_datinh_883: Di ve nho RP anh nha
    --------------
    9 - tôi không phải là bố mỳ mà cũng không có tư thù gì với ông compactflash này,
    10 - nhiều anh em bảo tôi cố tình dìm hàng-tôi trả lời
    -------tôi không dìm hàng,toi chỉ chuột bạch cho anh em đỡ tiền mất tật mang thôi-----
    11 - đi làm sao thì về RP cho nó đúng chứ không hề nói lên một tý nào,
    đó anh em đọc rồi cho ý kiếm

Kiếm thì không biết hungkalong vs compactflash , nhưng về em Khuê thì có nhận định khả năng là làm việc dưới sự quản lý của má mì . Cả hai níck yahoo của Kiếm đều tự nhiên nhận được những offline message như trên !

12. hungkalong2

30/57

note:phan trich luc cua ban kiemsác
    ban ay noi la do ong compactflash gửi vào yahoo cho ông ý tôi sẽ nguêyn văn đoạn nay
    --------------------------------------------------------------------------------------
    Kiếm thì không biết hungkalong vs compactflash , nhưng về em Khuê thì có nhận định khả năng là làm việc dưới sự quản lý của má mì . Cả hai níck yahoo của Kiếm đều tự nhiên nhận được những offline message như trên !
    ------------------------------------------------------------------------------------

13. kurt_cobain

kurt_cobain Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Mỗi chuyện mà um lên không thấy chán à?
    Mà bồ lắm hàng thế việc quái j phải đi chuột bạch cho khổ nhỉ? [​IMG]

14. hungkalong2

30/57

cảm ơn anh em đã chia sẻ - chúc LX ngày càng phát triển thịnh vượng

15. traitretruylac

traitretruylac Còn trinh Verified
    61/113

Tôi đã bảo con này công nghiệp tử lâu rồi! Có ai thèm nghe đâu! Nói chung treo nó lên đi! hàng già lởm mà dám đòi 400k

16. arndom123123

arndom123123 Guest

Nhìn cái ảnh thì quả là đáng sợ thật, nhưng mà đòi ban nick người ta mà chẳng thấy đưa ra lý do, lý trấu gì cả là thế nào?

17. peter123

peter123 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

EM KHUE - 4LIT - Maivilla 1

Tóm lai là tôi check em nó gàn đây nhất. Em nó nối tóc dài ngon. mạc bó sát đi guộc cao trông như siêu mẫu. ngực chảy tý, núm vú dài roài nhưng bóp văn sướng. choi dúng kiểu co diển xong trả 4 lít trong vong 1 tiếng. mùi thi thơm khong có mùi gi ghe ghe cả. ngon chim nhưng canh bao anh em là thái độ em nó không dễ đâu. choi kiểu không chịu. toi dở kỹ năng ra em nó mới không thể không rên. nói chung là vói tôi thì bố bảo dám láo. kaka

Anh em nen can than hon, down 3 lit chơi tam cung ngon chán.

Thế nhé dơ phai trinh bay nguoi nay nguoi kia

co gi pm xmendep xac nhan trung thuc tinh hinh

18. peter123

peter123 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

noi chung la tôi thay 3 lit thi ngon. em no moi noi toc dai dep dang cao. coi ra thi vu chay 1 teo, num vu dai nhung bop that tay hon em Mai Anh - Kim Lien hang bom silicon. Buom em nay cung to roại cavat. ko mui hoi tanh gi ca

Mieng sach. hut thuoc la moi so chu.

Noi chung anh em nen lay co hut thuoc ma ep gia xuong 3 lit

Em nay cung choi voi em Ha Anh - 6 lit pass ban anh Nam. Em Ha Anh thi ngon roi nhung tien the ep gia em Ha Anh xuong luon 4 lit gium vi cai toi choi vơi em Khue nay cung 1 ngo o voi nhau. kakaka

Ai thich pm xmendep xãc nhan tinh hinh vi toi vua choi em Khue hom qua xong, ngon chim. Bo bao dam lao. kaka

19. kiemvusakurai

kiemvusakurai Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

sao thế giới này lại có nhiều anh tài thế nhỉ chửi nhau mãi như thế mà vẫn chưa thấy chán à,em dạo này đang chán đới đây bác nào có hứng chiến nhau với em thì xuống với em nhé
    dạ thưa các bác địa chỉ của em đây ạ:
    các bác cứ trước cổng chợ sắt - trạng trình - hồng bàng - hải phòng - hỏi gặp hải sẹo nhé
    lâu lám rồi em không giết được thằng nào thấy ngứa tay ngưa chân quá các bác à

20. cailonjthe

cailonjthe Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/