1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Buổi check Rau đầu tiên thú vị :D

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau Miền Bắc' bắt đầu bởi banbebonphuong90, 1/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. banbebonphuong90

banbebonphuong90 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

• THẦN DƯỢC QUÝ ÔNG

CỨNG NHƯ TUỔI 20 - Ciatic 20 - Đánh thức bản lĩnh phái mạnh - Xung mãn tuổi 20, kéo dài thời gian quan hệ (lần 2, 3)?

Cái này mình viết là để dành cho anh em newbie như mình đọc lấy í chí chiến đấu, và cũng là 1 chuyện vui cho các bác nông dân ,mong mod đừng xóa ... :smilielol5:
    Hôm nay chầu chực ở Lx, đọc đc topic share rau của anh htm910, rồi add nick xjn xỏ, cuối cùng làm qen mới biết 2 anh em cũng có chút đồng hương đồng khói :smilielol5: , rồi chém gió cũng kha khá hợp nhau :lol: cuối cùng là màn newbie xjn hàng ma cũ , anh í đưa ra lời khuyên chân thành là "Rau 1 node xấu lắm , đừng nên đi " Nhưng với bản tính 1 nb đang vật địt, ngu mà lỳ, mình vẫn kiên quyết xjn 1 em rau 1 node, đại loại thế :yesnod:
    Cuối cùng đc anh í nhiệt tình share 1 em MB, đã tiếp cận nhưng hôm nay nó kêu bận nên chưa ăn đc :lol:
    CHiều về 2 anh em lại chém gió ,lại gặp đc bác lamtien_thieugai ,bác í share 1 em nhưng ông anh htm khuyên chưa nên nóng vội nên mình đành thất lễ bác :bigear: , xjn cảm ơn bác nhiều
    7 h tối mình với bác htm ngồi chém gió thì bác í báo tin giật gân là " Có hàng cho chú rồi " :ihih:, mình như đi ỉa quên k mang giấy vớ đc tờ báo :drool5: , 2 anh em hẹn nhau lên đường chăn rau 1 node cho mình :ihih:
    Từ chỗ mình lên chỗ bác htm910 mất 30p, mất hơn 1 tiếng nữa lượn lờ tìm em Rau ở chỗ xxx :ihih:, tìm mãi k thấy , 2 anh em vẫn kiên trì bám trụ, với mục tiêu là cho tớ làm nông dân :ihih:
    Vật vã nhất là đoạn này , 2 anh em lượn lờ tìm chỗ Rau đậu :wink5:, lúc đi ngang qa, thấy 1 em áo hồng với khuôn mặt cá xấu còn sợ khoe hàm răng vẩu và đang alo rất chi là nhiệt tình, 2 anh em lè lưỡi nhìn nhau, cười bảo , lỡ đây mà là em nó thì té :ihih:, ai ngờ alo thì đúng là nó :skep:, 2 đứa sợ té cứt thôi anh tắt máy chạy thôi , kiểu này chắc nhìn mặt em í xong đêm nằm mơ ma sói :ihih:, thề có Chúa :smilielol5:
    2 anh em đi uống rượu chút ấm bụng , ít chân gà nướng, 1 chai voldka, xong rồi chém gió linh tinh :ihih: Kết nhất anh htm910 đoạn này, tính cách với suy nghĩ i chang mình :ihih: Lúc í anh htm910 còn call bác lamtien_thieugai mời đi làm chén ấm bụng mừ bác kêu bận thì phải :ihih:, hôm nay em k có duyên với bác, mong bữa sau vậy :ihih: Chén chú chén anh 11h thì về kết thúc buổi chăn rau nhớ đời lần đầu tiên:ihih:
    Đáng nhẽ ra với thân phận nb như em , thì hàng xấu cũng phải chấp nhận , nhưng cảm ơn bác htm và bác lamtien_thieugai đã tận tình share cho em :yesnod:, xjn cảm ơn 2 anh rất nhiều, hj vọng là bữa nào đấy mình được ngồi với nhau để chén chú chén anh cho ấm bụng :drool5:
    Thế thôi ạ , mong các bạn nb đừng nản và hãy cố gắng tiến lên , đừng ngại ,chúng nó là của mình :ihih:

2. dep_zai_di_sh

dep_zai_di_sh Dân Chơi Verified
    97/113

thank rep
    bác này hên ghê dc cả a e nhà mik đi kèm cặp. Mik lần đầu hay lần sau đều phải tự thân vận động vs sự động viên của các a:smash::smash:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.