1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Buổi chiều cung My 1m73 số dt xxxxxxx325 mời bác macaoking vào nhận

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi cadaidu, 28/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cadaidu

cadaidu Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

• THẦN DƯỢC QUÝ ÔNG

CỨNG NHƯ TUỔI 20 - Ciatic 20 - Đánh thức bản lĩnh phái mạnh - Xung mãn tuổi 20, kéo dài thời gian quan hệ (lần 2, 3)?

:idea:Tìnhn hình la được bác mâcoking share cho em My 1m73 số dt xxxxxxx325, tranh thủ đi check liền.
    Gọi điện thoại may sao bé nghe máy, thế là setup được cuộc hẹn o X21 NTB.
    Mình tới trước lấy phòng, nằm đợi em lâu vãi, gần 40phút.
    Sau 2 lần call cho em thì em cũng tới, nhìn cao vãi, khuon mặt rất cute, đeo kính nha mấy bro.Em rất tự nhiên, mình và em vào tắm chung và chiện gì đến cũng đến cũng phải đến.
    V1 vừa tay bóp đã.
    V2 láng mịn, không chút mỡ
    V3 bót kinh,không được hồng, đã có caravat.
    Nước nôi ok, âm thanh trung thực
    Hj, bj, đá bidu39 cả, nói chung rất tốt.
    Sau khi chiến với nó 15 phút mình out trong sung sướng. với 3 tư thế ( cổ truyền, cưỡi ngựa và doggy)
    Vì có một bro nào đó gọi nên nằm với mình ko lâu là phải đi( ko biết bro nào)
    Mình sẽ share cho các bro nào nhanh chân.( chi yêu cấu có em nào thì trao đổi, ko có cũng ko sao, miễn là tất cả cùng vui )
    TC 500k/s + 90k ks cho một buổi chiều tê cả trym

2. Sony Vaio

Sony Vaio Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Có hình ảnh thì hay quá :D Thanks rồi pm inbox hoặc yh : moonlight_sonata39
    Share lại 2 con hàng vừa xin khá chất :D

3. xxxbboy

xxxbboy Dậy Thì Verified
    61/113

hi bro, doc bai cua ban thich wa, minh xin duoc phep "mua so phone cung nhu pass" cua em My 1m73 duoc ko , minh rat nghiem tuc do, minh cung thuoc hang ken ca' chon canh lam, nhung khi nghe wa mieu ta cua ban, minh rat ok voi em My nay va muon duoc mua so phone cua em no, the nen mong duoc ban chieu co va anh em minh gap nhau o cafe duoc ko( tinh minh thich cafe lam)
    Mong som nhan duoc hoi am cua ban, contact voi minh wa mail nick_trinh2002 nha ban nha, mong som nhan duoc hoi am cua ban

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.