1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Các bác cho e hỏi địa chỉ chữa SMG uy tín ạ

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi ngoctuanboy, 16/9/18.

1. ngoctuanboy

ngoctuanboy Dậy Thì Verified
    32/57

**Mới**: TTSH box Nguyễn Thị Định tách từ TDH-NTĐ
    Tình hình là e mới qh vs 1 MB cách đây 3 tuần MB đó bị smg nó lại nói đó là bị nấm. Nhưng mấy hôm nay e thấy bao quy đầu của e có chấm chấm hay do e thần hồn nát thần tính. Nhưng e cứ lên xin ae cho e cái địa chỉ chữa trị smg dứt điểm ạ. Và cho e hỏi chi phí chữa trị hết khoảng tầm bao nhiêu tiền ạ. Em cảm ơn!

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Các Bác Cho Em Hỏi Địa Chỉ phòng khám Uy Tín cắt bao quy Đầu Tốt Nhất Các Bác tư vấn Em với Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 1/1/18
    Help!!! Cần xin địa chỉ khám và chữa viêm quy đầu uy tín ở Hn ạ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 14/4/17
    cho e xin địa chỉ 1 số phòng khám uy tín tại Hà nỘi ạ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 19/8/16
    Hỏi địa chỉ khám và chữa sùi mào gà uy tín tại Hà Nội. Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 11/11/15
    cho em xin địa chỉ uy tín chữa sùi mào gà Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 12/9/15

2. Hong Ha

Hong Ha Dân Chơi Verified
    37/57

Bạn lên mạng tìm hiểu thông tin về bệnh. Còn đi khám chữa thì cứ BV da liễu trung ương mà đến là an toàn và chi phí tiết kiệm nhất.

3. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    137/226

như Chị Hong Ha giới thiệu thì Bro cứ đâm thẳng Da Liễu nhé, đi ngoài dễ bị vẽ bệnh, đơn lắm..
    bổ sung 1 ý nữa nếu muốn dứt điểm phải chịu khó tái khám và thuốc thang đàng hoàng. ăn ngủ các thứ để hỗ trợ tăng đề kháng nhé Bro. tuân thủ vệ sinh và xử lý quần áo cũ đúng cách tránh tái phát.

4. Hồngphihoang

Hồngphihoang Còn trinh Verified
    32/57

Của bác em nghĩ là bị nấm thui. Em thấy đó là hạt ngọc dương vật ý. Bác lên ra bệnh viên Y hà nội chỗ tôn thất tùng ý