1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Các bác xử lý như thế nào khi con gặp bố mẹ đang xxx

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi scorpio_9x, 13/9/18.

1. scorpio_9x

scorpio_9x Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Mới: ***Event thi viết truyện sex - truyện người lớn

tình hình là e vừa xem 1 phim việt nam tự quay trên xvideo , khá giật gân khi bố mẹ đang bạch bạch mà thằng con trai cỡ 3 4 tuổi cứ nhảy vào nhờ bố nó bấm hộ điện thoại - chắc đang chơi điện tử. ông bố nghỉ chim gạt mồ hôi giúp thằng con rồi lại bạch bạch tiếp trong khi nó vẫn lượn lờ chơi ở đấy. - e quên mất link rồi. giờ kiếm lại k thấy
    các bac sĩ tâm lý đã gặp trường hợp này chưa và xử lý sao ạ. việc này ảnh hưởng k nhỏ tới tâm lý bọn nhỏ, mà bố mẹ quá vô tư. e cũng rất sợ trường hợp này xảy ra với mình.
    e từng nghe thằng cu cháu hàng xóm 4 tuổi kể chuyện bố mẹ nó xxx nó ngủ dưới nền cứ đứng xem livetream, ngồi kể, như nào như nào, tư thế bố mẹ ra sao, mẹ kêu như nào, bố nói với mẹ những câu như thế nào. chả thiếu gì.
    các ông bố bà mẹ đừng tưởng nó bé mà k nhớ gì nhé.

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Bướm vợ sau khi đẻ thế nào các bác nhỉ?! Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 19/2/17
    Các bác giúp em với. Làm thế nào biây giờ. Em bị xuất tinh sớm hay yếu sinh lý Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 21/3/16
    Tinh trùng vàng nhạt, vón cục (ít) - Mình phải xử lý như thế nào? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 28/9/14
    Các bác mất trinh như thế nào Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 15/7/12
    khi con gái sắp lên đỉnh thì như thế nào. Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 18/6/11

2. mm vn 13

mm vn 13 Biết Quay Tay Verified
    7/57

Thú vị nhỉ. 3, 4 tuổi thì còn đỡ vì các bé chưa hiểu rõ vấn đề lắm. Từ 6 tuổi trở lên thì gay go lắm. Tốt nhất là có phòng riêng. Khi nào muốn làm thì qua đó làm. Bé từ 6,7 tuổi trở lên thì có thể tập cho bé ngủ riêng. Khi đó tha hồ làm. Nói chung mình nghĩ tùy vào sắp xếp của cha mẹ thôi.

3. emi92nt

emi92nt Còn Bú Sữa Mẹ
    31/57

Inbox em nhé.

4. Đời Bạc

Đời Bạc Biết Quay Tay Verified
    67/113

em không nghĩ 3-4 tuổi lại không biết gì đâu ;) tùy từng đứa trẻ thôi

5. CoGiaoThao69

CoGiaoThao69 Dân Chơi Verified
    37/57

E còn gặp 1 ông bố vô tư mặc sịp trước mặt con mình.

6. con nhà giàu

con nhà giàu Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

7. bufalobill

bufalobill Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Phim này mình có xem rồi hình như trên sieukhung thì phải.phải nói là mình nổi da gà vì cặp vc này luôn ko biết gia đình ko có đièu kiên riêng tư hay sao nhưng như vậy ko dc .phòng nhỏ xíu 2vc trùm chăn trừa đầu nắc phành phạch thằng cu cỡ 4t ngồi cạnh xem đt con bé cỡ 2t ngồi dưới đất xem tivi .lâu láu dừng lại chỉnh đt hay tivi gì đấy cho con .xong lại nắc.tôi tởm luôn. Tâm hồn trẻ như tờ giấy trắng và nó in sâu hình ảnh suốt đời chứ đùng nói ko biết gì.

8. thichduthuq10

thichduthuq10 Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

Thấy trên fb có phim bối cảnh y chang :)))))
    Dm cạn lời :))

9. Lostgame1508

Lostgame1508 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Cái này trên truyền hình cũng có nói nhiều rồi và lời khuyên từ các chuyên gia thì thứ nhất có phòng riêng của 2 vk ck,thứ 2 thèm thì vào nhà tắm sẵn tiện tiềm cảm giác mới,thứ 3 nhà ko có điều kiện có phòng riêng,nhà tắm không đủ rộng thì khách sạn thẳng tiến,một giờ có vài chục k thôi chứ đừng ham muốn mà lại hà tiện hại tâm hồn con trẻ