PIC 300K Ngon Big C CÁI LẠNH ĐẦU ĐÔNG BÊN NGƯỜI ĐẸP - ANNA 4593 - CUỐi CÙNG EM CŨNG VÈ

Nơi anh chờ em

Mất Trinh
Verified

LX Credits
11
USD
0
Lâu rồi giờ mới được trở lại với ae.
Do bận công tác xa nên cũng không có thời gian giao lưu với lại em Anna mới về hp hôm qua em nói đợt này em có chút việc gia đình nên ít ở hải phòng nhiều khi phải tắt máy nữa , nếu a có viết về e tiện cho e gửi lời xin lỗi đến các anh thời gian qua vắng bóng trên bầu trời TĐ và đôi lúc lại trong vòng phủ sóng ....

Giờ em về sẽ phục vụ các anh như mọi khi mong mọi người ủng hộ chúng ta lại giao phối (nhầm ) giao lưu đây là lời chi ân của hotgirl Anna người đẹp thủ đô nhờ mình chuyển đến anh em .
Lâu mới về Hải phòng thấy box dạo này đông vui quá nhiều bướm trôi lạc về. Tiếc là tính mình không thích chuột bạch có thể nói rất chung tình hợp ai chỉ thích đi người đấy cũng giống như ăn quán nào ngon là hay đến quán đấy ăn kể cả xa .
Trừ khi quán đấy không bán nữa hay không ở Hải Phòng . Sau thời gian dài công tác nộp xong báo cáo cái là lên với ae luôn. Đầu tiên là phải vào thăm các bài của em Anna ( Idol của mình mà ) nhưng càng đọc càng thấy bực mình và buồn cười.
Nhiều bài đọc coment thấy dìm em nó hay lập topic dìm em ấy ,đúng là xã hội giờ lắm kẻ ghen ăn tức ở thế nhỉ, chẳng có phong phạm của 1 đấng mày râu gì cả, nếu so sánh thì còn sợ xúc phạm mấy cô bán rau ở chợ ấy chứ. Chẳng biết do chị quá nổi, quá hút thu hút đấng mày râu nên ảnh hưởng đến lợi ích của 1 số ng hay họ không đươc hưởng lợi ích từ chị hay sao mà họ ghạch đá dìm hàng phát sợ cứ em ấy có bài là vào dìm rảnh háng vl .

Có khi xin chơi cũng được dăm ba vạn ghạch về xây nhà ấy chứ )
Mình đi e ấy h0k biết bao nhiêu lần mà vẫn h0k chán, chẳng chê được e ấy điều gì, từ ngoại hình đến price cả, sever hay tinh thần làm việc giờ giấc SV. Vậy mà….haizzzzzzzzzzzzzz
Sao họ h0k nghĩ làm thế nào để được nổi như e ấy mà bày ra mấy cái trò trẻ con dìm hàng này nọ . H0k chịu thay đổi mà cứ đi hại người thì khá làm sao được . Mình chỉ bày tỏ quan điểm của 1 dân đen, 1 dân chịch bình thường trên diễn đàn như mọi ae ở đây thôi, không phải bánh trái vì thế mình chẳng phải tâng ai lên hay dìm ai xuống cả. Ngta như thế nào thì mọi người đều biết thôi, phí công xếp ghạch làm gì

Nói chung ai tốt ai xấu thời gian sẽ trả lời còn ai chưa gặp chưa tin cứ 1 lần trãi nghiệm với em ấy rồi cảm nhận đúng hay sai .

Thông tin và thông số kĩ thuật:
- Tên: Anna - Ms 4593 Pass: Bạn a Ô Tô
- Giá cả: 300 / 1 phát chịch
- Khu vực: bigc -Khách sạn: 120k ( Phòng đẹp, sạch sẽ )
- Mặt: Xinh xắn, cười duyên
boddy trắng trẻo da dẻ mịn màng như da em bé make up nhẹ nhàng. Ăn mặc rất sexy
- V1: To bóp đầy ta sướng bú mút thoải mái không không giữ hàng lý do buồn nhột như nhiều em làm trò .
- V2: Đối với từng có baby như thế là quá đẹp .
- V3: Tròn, mẩy. Doggy êm ái k đau bẹn :))
- Bím: Lông được cắt tỉa gọn gàng, đẹp như ở salon. Đặc biệt k mùi nước sò e ấy ngọt như nước mía và đủ úp mì tôm gội đầu . thế nên các bác cứ húp sò thoải mái :))
LƯU Ý: KO tiếp rượu bia say xỉn bi kiếm lắc lư các chất kích thích , ai cố tình em ấy xin phép dừng cuộc chơi , KO CUM IN ALO, KO QUA ĐÊM, KO SOME VÀ KO LỖ NHỊ NHÉ CÁC BÁC
Sau đây là đến tiết mục ảnh cho các bác thị dâm:

Bài rp e xin kết thúc tại đây, các bác cứ thanks và tín dụng cho e mau lớn và cứ xếp hàng đặt gạch ngay ngắn ở dưới e sẽ share

TUYỆT ĐỐI KO INBOX !

D

Deleted member 1569908

Guest
quá đẹp

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Nơi anh chờ em

Mất Trinh
Verified

LX Credits
11
USD
0
Anna có lướt qua thì anh chúc em nhân ngày 20/10 - chúc em một ngày thật nhiều tươi vui và hạnh phúc hơn những ngày khác chúc mãi xinh đẹp may mắn đến với em .Hẹn gặp lại em ngày gần nhất tặng em bó hoa mong rằng em luôn tươi như hoa .

nhung-gio-hoa-hong-tinh-yeu-de-thuong-va-xinh-xan-danh-tang-20-10-9.jpg

lickkki8899

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
332
USD
0
Quá đẹp bác ơi :)

lickkki8899

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
332
USD
0
20-10 mừng Anna bông hoa súng to đùng luôn :)

Messi1992

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
127
USD
0
Chúc mừng bác ngon trym...

€==8 To Vẫn Lo Chết Đói

Từ những ngày đầu thành lập!
The VIP

LX Credits
170
USD
0
Anna đi chơi các nơi giờ mới về làm lại rùi à. Mình tưởng pass của Anna là Bạn anh xích lô chứ. Mới lên đời ô tô rùi hả thớt. Hee.

buidoancuong

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
619
USD
0
bướm đẹp quá

Nhị Gia 1987

❤️ Ngây Thơ ❤️
Vip Đại Gia

LX Credits
8,499
USD
0
20/10 ngon chym rồi, chúc mừng bro

HAY Hóm Hỉnh

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
314
USD
0
Chúc mừng 20-10

ÁC QUỶ

Sứ Giả Địa Ngục
Super VIP

LX Credits
1,697
USD
0

lestal

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
6,738
USD
0
Vẫn còn khít rịt và hồng hào. Tuyệt!

namcongtutaybac

Dậy Thì
Verified

LX Credits
86
USD
0
Mừng bác ngon chim ,em nó về rồi ạ Sao em gọi không thấy nghe máy nhỉ .

Nguoihaiphong1984

Dân Chơi
Verified

LX Credits
12
USD
0
Úi zời ơi , nhớ e ý quá mà k có thời gian về hp thăm e ý

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo