1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Cám ơn bé Hương Bình Tân (xxx331) 1 buổi chiều đáng nhớ

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi tele, 4/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tele

tele Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Trước tiên bác "ai.le" cho mình cám ơn nhiều vì đã share mình bé H nhé. Check từ hôm bữa mà bận wa' h mới report được (lỡ hứa với bé H rồi mà :))
    Lần đầu làm report nên cũng gà lắm, mấy bro thông cảm nhé!
    Bữa đợi e 1 chút nhưng ko thành vấn đề vì mình thấy e đúng gu mình thích, em teen, tướng nhon, mình dây, trang điểm nhẹ nhàng, đặc biệt cười rất dễ thương.
    Lúc đầu mới vào, nhìn là mình thấy có cảm tình liền, do lúc đó em rãnh nên nằm nói chuyện với mình 1 hồi xong mới "tâm sự" :). E nói chuyện cũng rất dễ thương.
    Shot đầu em làm nóng mình thấy pro quá (mình hơi gà nên hổng biết làm nóng e :)), rồi chiên đấu được 1 chút là mình die :)
    nằm tâm sự với em 1 hồi lâu, mình hỏi em có mệt ko, chiến đấu với a chút nữa được ko? E ok thế là shot 2 của mình cũng phê ghê. Bình thường mình out nhanh lắm, ko biết sao nay lâu dữ vậy (chắc do kết e quá :) ), đủ tư thế, e rên nhẹ nhàng mình rất thích, cuối cùng cũng out khi 2 người ướt đẫm mồ hôi (ko biết em có ko hay do mồ hôi mình thấm lên người e :)), mình ôm em nằm trong sung sướng.
    Đánh giá chút vậy (mình thích e nên có thể cho điểm khác người khác nha :))
    V1: chống chỉ định những ai thích bưởi nhé, mình cho 7đ vì teen.
    V2: 8đ (teen mà, eo thon mình dây rất đẹp)
    V3: 7đ (mình ko rành lắm nhưng thấy nước rất nhiều)
    Giá: 4162.
    Da láng mịn mình rất thích ôm e.

Do máy chụp hình hết pin nên ko chụp đc, mong bác choigai_hic cho mượn link minh họa nhé, thanks bác nhiều.

http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=368846

Một lần nữa cám ơn e Hương vì đã tâm sự và cho a 1 buổi chiều thoải mái nhé. hy vọng e thích mùi lifebouy của a, hẹn gặp e lần sau (mình viết bài hơi sến nhỉ :)
    Các bro cứ pm inbox mình share lần lượt nhé!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/