1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Cần Giúp Đỡ - AE nào đã từng mắc SMG rồi ! và đã Chữa khỏi ! Tư vấn Giúp e với ạ

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi giothoangqua2512, 22/8/18.

1. giothoangqua2512

giothoangqua2512 Còn trinh Verified
    32/57

**Mới**: Bí Quyết Quan Hệ Lâu Tới 30" Tôi Đã Tăng Kích Thước Dương Vật Sau 3 Tuần Như Thế Nào ?
    E chào các bác

E cũng chưa hiểu sao e lại bị mắc SMG. E tiêu tốn vào cái bệnh này rất nhiều tiền rồi !mà nó vẫn tái đi tái lại! Hiện tại NY của e cũng đang dính. Khám và Đốt và Da Liễu Trung ương được 1 lần ! nhưng khi về ! được khoảng 2 tuần nó lại mọc nhiều hơn ! đúng chỗ Đốt. Xin ae nào đã từng mắc bệnh này ! tư vấn giúp e với ạ ! Khám ở Da Liễu có ổn k? Hiện tại e và NY đang rất lo lắng ! chỉ sợ tiền mất, tật mang. Mong ae giúp đỡ ! e xin đội ơn

huandinh thích bài này.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Ae tư vấn: SMG chữa mãi không khỏi Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 19/10/18
    Ai trải qua rồi tư vấn giúp e với ạ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 16/8/17
    Các bác ai hiểu biêt hay đã từng bị rồi giúp e với ạ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 23/7/16
    đại ca nào đã từng cắt bao quy đầu vào tư vấn giúp em với Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 21/5/15
    Bác nào đã từng nghiện thủ dâm và đã cai dc giúp em với? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 4/3/12

2. realkentt

realkentt Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Đốt tiếp đốt nhanh đi bác chứ để nó lan ra nói nta đốt rộng rộng ra với uốn thuốc C thuốc kháng gì nta cho đó..giờ chỉ có đốt thôi

giothoangqua2512 thích bài này.
  3. Traind87

Traind87 Còn trinh Verified
    62/113

Hơi thô nhưng bạn hỏi con người yêu xem có léng phéng với thằng nào ko nếu 100% ko do bạn, còn lây qua mấy đường do tiếp xúc này kia thấp lắm,
    Khi cả 2 cùng bị thì bạn nữ cần là người được ưu tiên xử lý triệt để vì khó chữa hơn nam giới và nguy cơ tái phát cao hơn, còn con cu của bạn đốt ko dc thì 1 là chặt ra hầm thuốc bắc 2 là nhúng vào nước sôi, hiih, đùa thế, 2 bạn nên xử lý nhanh và triệt để tại các bệnh viện lớn, đừng ngại ngùng mà tự xử hay gì gì, cái này hậu quả ko đơn giản đâu, nhãn tiền là xấu cái bím xinh rồi

giothoangqua2512 thích bài này.
  4. giothoangqua2512

32/57

E cảm ơn bác ! bác ở Nam Định à bác

5. giothoangqua2512

32/57

bác đã từng bị r ạ ! e đọc trên mạng, thấy nhiều ng mách, thuốc Nam có thể chữa được ! liệu có nên tin k bác

6. realkentt

realkentt Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Có thì chỉ có đi đốt mới nhanh kêu nta đốt rộng rộng ra tí..rồi ăn uống đủ chất ngủ nghĩ điều độ cho có sức đề kháng.. bác nghĩ lại xem cục smg ai to hơn xem ai lây cho ai..mấy cái thuốc thì có thuốc bôi ngoài da thôi chứ uống thì mình đọc thấy chưa ai khen cả...mình thì chung thủy mà mình ms biết con ny mình nó xìa lồn ra cho trai chơi dính smg giờ mình co nguy cơ@@

Chỉnh sửa cuối: 23/8/18
  7. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    137/226

Cái này điều trị phải đi tái khám theo đúng lịch của Bác Sĩ đưa. Thuốc thang về nhà phải uống đầy đủ, đa phần là thuốc kháng sinh uống từ từ để làm yếu vi rút dần để cơ thể đào thải, lơ là vụ thuốc thang này là dễ tái lại lắm. 1 phần nữa nên tăng cường vận động, ăn uống thêm để hỗ trợ tăng đề kháng. việc vệ sinh cũng rất quan trong, quần áo, quần lót cũ các thứ vứt đi và nên thay mới liên tục đến khi hết bệnh. hoặc ko thì luộc.

8. Hungthanthien

Hungthanthien Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Xin chào các bác. Không được đăng bài nên em xin phép hỏi các bác ở đây. Chẳng qua là hôm nay em mới đi check lần đầu, vì để an toàn nên đã làm theo lời các bác đi trước như: không hôn, không bú ti, buscu ngoài bao, gần như chỉ sờ mó loanh quanh thơm những vùng an toàn. Quan hệ dùng bao và out nhanh. Không tiếp xúc gì thêm ngoài việc gái liếm láp cơ thể và liếm hòn. Lúc về thì tay trái xuất hiện một vết như muỗi đốt, rồi sau đó dưới đầu gối cũng xuất hiện nhưng lặn khá nhanh, gần như là không ngứa. Chỗ sẹo nhỏ đã lành ở dưới chân mọc 2 mụn nước li ti hơi ngứa một chút ngay sau khi ra về. Cơ thể bây giờ cũng không thoải mái lắm, thi thoảng ngứa ngáy mà không dám gãi. Thế có gì đáng lo không ạ, hay là do em lần đầu nên suy nghĩ nhiều quá

9. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    137/226

Thần hồn nát thần tính thôi Bro. Đừng hoang mang, theo dõi xem, chứ ko có nhanh vậy đâu.

10. minhminh009

minhminh009 Dậy Thì Verified
    62/113

Thằng bạn mình đi đốt ở bv 175 hết luôn

11. namxmenooo

namxmenooo Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Có thể bác nào chưa bị sẽ nghĩ cứ đến viện tw điều trị là khỏi. Nhưng tùy từng người. Nhưng phần lớn đốt đi đốt lại rất lâu khỏi. Đặc biệt với người sức đề kháng yếu. Mình từng đốt 8 lần k khỏi.Nhưng dùng thuốc mới khỏi. Có gì ib mình chia sẻ. Vì hiện tại vợ mình đi lấy hàng lấy được cả thuốc đó

12. nongdannuoiga

nongdannuoiga Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Bác ơi check inbox giúp e với

13. Hong Ha

Hong Ha Dân Chơi Verified
    37/57

Mn nên thận trọng với những QC chữa bằng thuốc đông y, thuốc nam, bắc... ko ai kiểm chứng đc nhé. Tốt nhất cứ BV mà làm.

14. Rockket123

Rockket123 Còn trinh Verified
    32/57

Mấy bác cho e hỏi. Nếu bị smg thì khoảng bao lâu có biểu hiện như nổi các vết sùi ạ? Và cả mấy bệnh tình dục nữa, như lậu, giang mai ý thì bao lâu có biểu hiện ạ