1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Check hụt Kim jojo gặp Huyền My mắc chứng tiền mãn dâm!

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi xmendetinh, 6/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xmendetinh

xmendetinh Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Tuần trước quả là 1 tuần đầy dang dở bộn bề. Được một bro trên diễn đàn share cho e Kim JoJo từ lâu, sau bao lần lỡ nhịp cũng set up đc với Kim tại Ngõ 80TDH. Vào giờ G, Kim đến đúng địa điểm như đã hẹn thì mình lại có việc phải quay về văn phòng xử lý việc đột xuất. Khi quay lại thì đã 10 phút trễ giờ, cũng đủ để Kim thông báo hủy cuộc gặp. Mission imposible!!! Mình đã rất bực…sorry Kim. Tuy nhiên nghĩ lại thì thấy thật fair khi luật chơi là vậy. Hẹn Kim dịp khác nhé.

Chuyện chỉ có thế nếu như mình đừng gọi cho em….nếu như e đừng cài bản nhạc mà ngày xưa hai đứa vẫn thường nghe - Fuyu no sonate – Bản tình ca mùa đông… dang dở…thế là anh lại một đêm lang thang… anh một đêm mất ngủ … E thật đúng khi nói rằng anh rất trẻ con…rằng anh hiếu thắng…anh đã tránh bão lòng bằng men rượu say và thú vui …thể xác. Khốn thay anh gặp ác mộng có tên Huyền My, em ah……

Bản Tình Ca Mùa Đông (Nhạc Nhật)
    http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=FoqcazTzoe

P/S: Thực tế mình đã viết riêng một phiên bản tự sự khác cho em…người khiến mình phải tỵ nạn tâm hồn trong những cuộc vui …thâu đêm. Phiên bản này thì hầu chuyện anh em Lx.
    Đoạn trên có đề cập đến Kim JoJo và Huyền My. Kim JoJo thì các bro trên diễn đàn đều biết rồi, tuy nhiên mình muốn cảnh báo về Huyền My về thái độ phục vụ, cũng mong muốn e nó tiến bộ.
    Được Lan Hương NKT giới thiệu hàng ngon, teen phục vụ chu đáo với giá 400/s. Tuy nhiên sự thật không như vậy. E này trước hoạt động ở NKT nay chuyển đến khu vực Trung Kính, nhà nghỉ GH (bên cạnh khách sạn Star). Gọi điện thoại nghe giọng rất nhẹ nhàng, ngọt ngào… tuy nhiên khi e nó đến, mình chủ động chào hỏi vui vẻ nhưng gặp phải một bộ mặt lạnh tanh, một thái độ coi thường bạn chơi. Chính xác là mình gặp một tầu điện ngầm được bao bọc bởi chăn và ánh tối (hehee…em nó ko cho bật đèn…và cũng chẳng thèm đối đáp những câu mình hỏi).

Mình đã phát hiện lý do em nó tắt điện, quấn chăn kín mít để che đi những vết bớt đỏ loang lổ trên cánh tay…khi hỏi em nó nói là bị dị ứng. Mình ko còn cảm xúc nên cho em nó về.
    Mình đã đọc nhiều comments khen ngợi về Huyền My, NKT tuy nhiên với thái độ phục vụ như vậy thì ko thể khá đc. Mượn tạm ảnh của bro Hartono để các bro minh xét.

Số điện thoại e nó là: 093xxx7101
    Bro nào tự tin, đủ trình, thích khám phá mạo hiểm thì cứ PM sẽ share e Huyền My này.

Chỉnh sửa cuối: 6/12/10
  2. Hiepsy_dacam

Hiepsy_dacam Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Trước đây cũng hot phết, kể cũng ngoan nhưng hơi nhỏ bé, không hợp với mình lắm

3. xmendetinh

97/113

Bác Xọt tinh mắt thật. Tuy nhiên mình thành thật khai báo là ảnh này mượn tạm của bác Hartono. Trong ảnh hình như có 2 men nên dùng 2 loại cũng hợp lý ah.

4. Detective ™

Detective ™ Mất Trinh Verified
    96/113

không phải là hình như mà là chính xác có 2 anh em ông Hartono :rofl:

5. chuoj_ta

chuoj_ta ☘STONER☘ The VIP
    117/226

haha ... mình cảnh báo vài ae rồi .... con Lan Hương này toàn dí quả tịt thôi.Chia buồn hehe

6. xmendetinh

97/113

@ All: Cám ơn các bác vào chia sẻ, động viên.
    Nhiều bác hỏi xin số e Kim, tuy nhiên bản thân mình chưa check nên ko dám share. Đuôi 8795 chính là em nó đấy.

7. fboy3110

fboy3110 Biết Quay Tay Verified
    97/113

nhìn cái em trong ảnh thì cũng ok đấ chứ! em nó lạnh lùng thế ah! cho nó chết đi anh em

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/