1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Check & report Xuka - xxxxxxx921 của bác MacaoKing

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi xitrum008, 1/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xitrum008

xitrum008 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Được bác MacaoKing share cho info của bé Xuka , mãi rồi cũng đến ngày check được em nó.
    Đọc các report của các bro, biết Xuka luôn trong tình trạng kẹt xô nên từ sáng đã nhắn tin contact. Đến 15h cùng ngày mới gọi được cho em nó, setup cuộc hẹn sau đó 20 phút tại CT. Từ chỗ mình sang bên đó cũng gần, túc tắc chạy qua. Chưa tới em nó gọi ,hỏi tới đâu rồi ( hỏi nhẹ nhàng thôi nhưng có ý hối thúc vì....kẹt :lol:).
    Tới CT trên đường TTC, nhắn tin cho em nó tới. Chỉ trong vòng 2-3 phút em nó đã có mặt ở trong phòng (chắc em nó vừa mới có khách ở CT).
    Nhận xét cá nhân :
    + Face : mặt to , nét cũng bình thường.
    + (.)(.) : to, cứng, rờ không sướng vì sao thì ai cũng biết rồi.
    + ).( eo ót cũng vừa phải, không to không nhỏ.
    + (.) hông lớn.
    + Service : Phong cách phục vụ của em nhìn chung cũng không khác nhiều với các em khác. Tắm chung, ôm ấp rờ rẫm vuốt ve,HJ BJ, cắc bụp, cho chụp hình để các anh em vê report…..
    Một vài đặc điểm :
    + Trong lúc trao đổi công việc với khác hàng, em không có nghe máy. Cho nên bác nào muốn contact với em nó, nên nhắn tin, em nó sẽ contact lại sau khi xong việc. ( em than thở mệt với các anh quá, trong lúc đang pặc pặc thì em không có nghe máy được, vậy mà các anh cứ trách em nó hoài :biggrin5:)
    + Cảm giác hơi khô cứng , có lẽ do em nhiều show.
    + Không hối thúc thời gian nhưng khá hấp tấp, vội vàng vì em nó luôn có show chờ sẵn.

Có vài pic mới xin góp vui :

Cuối cùng xin cám ơn bác Mac aoKing đã share , cám ơn các bro đã vào đọc report này. :cheers2:

2. dogy

dogy Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

EM nó đang HOT mà AE cứ ùn ùn check nên rất khó liên lạc .Cao thủ nào có hàng ngon phọt cho AE đi giảm áp lực cho xuka đi

3. nhamoc

nhamoc Mất Trinh Verified
    96/113

da mail cua em. cho em 1 ve nhe.
    luu070510
    da tks pac nhieu.
    heeeeeeeeekeeeeeeeeeeee

4. hentrendinhcao

hentrendinhcao Biết Quay Tay Verified
    96/113

hi pro xitrum008!

Mình đã biết Xuka qua một vài rp rồi.
    rp nào cũng đặt gạch cả mà hỏng pro nào chịu share cả, không biết có phải vì các pro bận trăm công ngàn việc lo rau cỏ họ hàng cho ae lx không nữa.
    Hôm nao thấy pro rp mình lại đặt gạch ngay. Thích em này lắm rồi
    Pro share mình em Xuka với nha.
    Cảm ơn pro nhiều
    Có gì ae làm quen qua yahoo nhé, mình dễ trao đổi hàng họ rau cỏ với nhau hơn

hentrendinhcao.vn

Chúc pro vui nhen

5. yenvynemayanh

yenvynemayanh Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Xin em này mãi mà chưa được, thanks bro rồi , share cho mình với, email yenvynemayanh

6. fran

fran Biết Quay Tay Verified
    96/113

pm inbox nha, tội nghiệp pác, cũng giống mình ngày xưa, hjx

7. black_prince

black_prince Chơi gái lần đầu Verified
    96/113

đep. quá, tê hết cả chym,
    bác share cho e nhé, cảm ơn nhiều
    black_prince1985

8. multilove

multilove Mất Trinh Verified
    97/113

Hàng ngon quá bro ơi, nhìn mà cứ nuốt nước bọt ừng ực. Có share pháo ko bro nhỉ ?

9. khoas_impression

khoas_impression Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

dep wa pro! share minh di nha pro! thankiu nhiu nhiu lammmm Y!: Khoas_impression

10. tonyhung84

tonyhung84 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

So la moi gia nhap gia dinh lau xanh, em cung co doc qua report cua cac ae cung muon di check hang de co report nhung xin mai khong ai cho em het chac em la mem moi nen khong ai cho. Mong pac chia se cho em voi de thoat khoi Kie pu sua me va de thang em no dung bieu tinh nua.Thanks
    tonyhung84

11. canphaidep

canphaidep Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Thật ra em này cũng là CN thôi,. Mình cũng đã check vai lần. Em này khoảng 19 - 20t, tướng tá thì cũng ok (nhờ can thiệp...) nên anh em mình ai cũng thích. Ở đây mình thấy anh em LX đưa em lên mây quá.. anh em thử nghĩ coi, giá 700k/s + phòng, nếu anh em nào lão làng thì có thể trên 10p, còn yếu như New..thì vài phút là bỏ mạng, hi... Ở đây mình muốn nói là giá cao quá, anh em mình bỏ công sức làm 1 ngày khoảng 300k (như mình), còn em thì chỉ cần vài phút là 700k. Mình thấy em nó kiếm tiền dễ wa, ah anh em LX có biết là có 1 em (xin dấu tên) đi 500k/s, làm 2 năm thì nay đã chuẩn bị mua nha, ngót ngét 1tỷ đó. Mình nói ra để anh em biết và k nên đưa mấy em lên cao, rồi chảnh, làm wa loa... Em Xuka hiện nay đã chuyển KS, k còn ở CTC nữa mà wa CMT8, em nó sẽ ở tại KS từ sáng đến chiều,
    Đây chỉ là những dòng tâm sự, mình đứng trên phương diện là 1 người kinh doanh thì thấy quá bất công. anh em nghĩ kỹ đi..nên hay k nên đưa mấy em trên LX lên chín tầng mây....
    Chúc anh em 1 ngày vui.
    Thanks

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/