1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Chia sẻ về hàng họ từ Việt Trì đến Phổ Yên

Thảo luận trong 'Ăn chơi Hà Nội và Miền Bắc' bắt đầu bởi gabynguyen, 8/12/18 lúc 05:45.

1. gabynguyen

gabynguyen Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Em chào các bác, hôm nay rảnh em ngồi chia sẻ với các bác vài kỷ niệm chơi bời của em từ Việt Trì đến Phổ Yên
    Em năm nay 25 tuổi (Dậu) bắt đầu chơi bời từ cuối năm 2011 (khá là muộn) em thì chỉ quen bóc bánh trả tiền thôi nên cũng trải nghiệm gái dịch vụ khá nhiều
    ---Đầu tiên là Việt Trì, hàng ở VT thì nổi nhất và ngon nhất là ở Đức Tuân, giá là 400k và 500k bình dân, em chưa đi loại cao cấp ở đây, hàng mặt bằng là trẻ, ngon, thái độ thì tùy, có đứa ngoan đứa láo, fòng hôi, bẩn và ẩm vì đông khách ít được dọn. Lúc vào có mấy thanh niên trực ngoài hành lang sẽ hỏi là gọi loại nào, có thể đổi nhân viên nhưng hơi kỳ thị. Nói chung là em thấy ngon nhất ở Việt Trì mà giá bình dân. Thanh toán khi xong việc ngay tại fòng hoặc dưới lễ tân
    Khu vực đàu KCN Thụy vân chỗ ks bảo châu thì hàng chất lượng kém hơn, giá từ 300k, nói chung đa phần u già, thái độ hơi chán, nhưng mà đổi nhân viên thoải mái, các bác nên cẩn thận khi chơi ở khu vực này vì có 1 vài em tầm 90 đổ ngược cho chơi không bao, xăm nhiều ở bẹn, rất nguy hiểm. sv thì chỉ qua loa thôi, em đi vé 300k, tip thêm 100k mà cũng chỉ hj thôi. thanh toán với lễ tân ngay lúc vào
    Những con hàng vẫy ở khu từ ga phủ đức lên thì các bác ko nên vào, mấy cái quán bia giải khát mà mấy cái biển bé tý lập lò nhìn mãi mới ra đó, có 4 hay 5 quán thôi, giá từ 150k đến 250k, u rất già, đầu 7x và 8x, chơi thế nào cũng đc vì là hàng hết date, thời gian thoải mái vì có khách là đóng cửa khóa trai, cho xe vào nhà, thêm 100k tip thì bú nhiệt tình luôn nhưng mà hơi ghê, tất nhiên là cũng có thể chơi ko bao nếu muốn (đặc biệt ko nên)
    * có 1 quán là lừa đảo, em mất 600k mà chỉ đc hj và sờ vếu, móc dưới. các bác cẩn thận khu vực này
    Những quán cà phê thư giãn thì đa phần chỉ Hj, giá từ 130k, nói chung phí tiền vì thái độ kém và già, 1 vài quán ở gần cây xăng Minh Phương cho chơi tại chỗ, thêm 400k, cũng ko bao luôn nếu muốn, rất nguy hiểm
    Những quán gội đầu ở đường vành đai thì giá có 100k 1 vé, hàng chuẩn hết date, 100k là bj luôn, rất chán vì quá xấu, mấy quán này thì ko có zzz.
    Phố ăn chơi huyền thoại ở ga việt trì thì chắc ko cần giới thiệu nữa, giá mặc định 200k, thời gian 30 phút, kiot 3 và 4 hàng còn tạm (khá xinh so với tuổi 8x) còn lại rất chán, hàng ở đây là làm lâu dài nên hơi gò bó, đeo bao là bắt buộc, có đàn ông trông ngay bên dưới nhà luôn (ko biết là chồng hay gì nữa)
    Còn những dịch vụ massage lành mạnh thì giá từ 70k đến 130k, nhân viên trẻ, phòng bình thường thì tập thể, vip thì fòng đơn, ko có gì đặc sắc, được cái là làm khá điêu luyện và thành thạo, tốt cho các bác xả rượu phục hồi sức khỏe.
    ----- Tiếp theo là khu vực vĩnh phúc, em tiện đường lên thái nguyên thì em mới check ở nhà nghỉ sao mai, gần cổng vào bá thiện. giá ở đây mặc định là 300k và fòng là 70k, tổng là 370k, có 2 nhà, nhân viên lấy tiền trc. Hàng ở đây tạm ổn, có 1 vài e khá ngon, thái độ cũng ổn, không dục giã, nhân viên ở luôn tại 2 cái nhà cạnh nhà nghỉ luôn nên có thể vào xem và lựa thoải mái, em rất thích khoản này, phòng cũng không quá bẩn, không hôi như ở việt trì
    còn những khu khác ở vĩnh phúc em chưa check
    ------ khu vực sóc sơn thì 2 quán massgae miền tây chỗ ngay cây xăng đi vào thì chỉ có bj và hi, ved 120k, gái già, thái độ ổn, nói chung ko thích lắm, những chỗ khác em chưa đi đc
    ------ cuối cùng là khu vực Phổ Yên hehe, khu vực này thì thực sự em có rất nhiều điều muốn chia sẻ với các bác
    khu thanh xuyên thì quá nổi tiếng rồi, giá mặc định 200k, thái độ đa phần khá chán, có con ko cả cởi áo ngực, dục giã, 1 số nhà thì lừa gà chém 400k, tình trạng ăn cắp đồ của khách hay bỏ bom khách như báo với giang hồ đồn là ko có đâu nhé các bác đừng sợ
    có cái nhà 3 tầng mà ngay cạnh ao nuôi vịt là chất lượng ngon nhất, năm 2017 có em my xinh khủng khiếp luôn, mà giờ e nó lấy ck rồi, e thấy bị ck bỏ rồi giờ làm ở hn thì fải, năm 2017 trở ngược thì có qua đêm đc, giá là 700k, nhưng sau có biến nên ko có nhà nào cho qua đêm nữa, có vài em thái độ rất ngoan luôn, có 1 em rất xinh, trắng nhưng mà thái độ chỉ muốn đút cu vào mồn thôi, làm lâu năm ở đây,
    khu thanh xuyên này đúng chất phố vẫy, công an họ thỉnh thoảng làm vài vụ nên các bác cẩn thận, ko biết thế nào mà lần đâu
    ở đây có nhà nghỉ Nhu Loan, có đủ dịch vụ luôn, massage vé thường 170k tầng 1, vip 250k tầng 2, thời gian thì thoải mái, nhân viên khá ổn, đa phần là gái miền tây, thêm 200k là hj, thêm 400k đến 500k là fịc, các bác nên mua vé vip vì fòng vip khá sạch, có bể sục, fòng xông hơi, giường đầy đủ, fòng thường chỉ có fòng xông với giường thôi. massage thì qua loa thôi vì ở đây dịch vụ chính là Z, có khá nhiều e xinh và trẻ, chơi không bao luôn, nói chung thích gì cũng đc, hôn môi, vét máng, bj, hj, các bác nên đi ban ngày để tận hưởng chọn vẹn vì ban đêm nhiều khách, thời gian thoải mái nhưng mà vip thì cũng 1h30 phút, thường là 40 phút, nếu đi ban ngày thì sẽ đc nhiều thời gian hơn, em có lần nằm vuốt ve gần 2 tiếng mới về mà ko có ai lên gõ cửa
    Mấy quán tẩm quất từ Lan Chi đi lên 1 đoạn thì quán nào cũng có fịc, giá vé là 100k cho tẩm quất, thanh toán lễ tân, thêm 200k cho nhân viên là hj, 400k đến 500k là fịc tại chỗ, ở đây nói chung đấm bóp cũng ổn phết, gái đa phần miền tây nhưng u già hơn ở nhu loan, chiều khách, đeo bao bắt buộc, không cởi hết đồ mà chỉ cởi quần lót và vén cho hở vếu, thời gian khá gấp, thường xuyên có người gõ cửa trc khi xong việc, phòng thì bé, bẩn. nói chung chấp nhận tạm
    Mấy quán tẩm quất massage từ đó lên tp thì các bác ko nên vào, phí tiền, toàn u già mà giá vẫn là 130k, ko có gì hết ngoài hj, đau cả cu
    trên tp tn thì e cũng có đi 1 vài nơi nhưng mà ko thường xuyên nên ko có gì để chia sẻ
    ***** đặc biệt ở Phổ Yên có 1 món rất hay đó là bò lạc, vì là nơi tập trung nhiều công nhân tứ xứ về làm nên thỉnh thoảng có mấy e ngáo ngơ lang thang tìm chỗ bấu víu,
    hôm 20/10 vừa rồi e gặp 1 e có xăm ở mang tai đứng ngay đầu xe em ở chỗ cầu vượt từ samsung đi ra, giả bộ chờ người 1 lẩm bẩm 1 mình, e nháy đèn cái xong xuống hỏi e đi đâu thì e nó cười toe toét luôn, tay cầm 1 bịch bỏng ngô với táo, em ko hiểu nó chui ỏe đâu ra luôn nhưng mà kệ, tại nhìn trắng với khá ngon, xong e dẫn đi ăn, xong trà đá chỗ đài phun nước xong 11h cho em nó vào nn, em đưa cho 5lít bảo là tiền ăn, thế là đc 1 đêm ngon lành luôn. Em ở đây gần 3 năm rồi thỉnh thoảng lại có, rất là lạ,
    ---- Trên đây là 1 vài chia sẻ nhỏ của em về dịch vụ ở khu vực Việt Trì và Phổ Yên, em mong muốn anh em Thái Nguyên có 1 zom chát zalo để chia sẻ hàng họ và giúp nhau tìm chỗ ăn chơi lúc bí bách
    Cảm ơn các bác đã đọc bài ạ !

2. Quỷ Mặt Lạnh

Quỷ Mặt Lạnh Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

mình cũng mới chuyển đến kv này bác có e hàng nào giới thiệu cho mình với

3. lướt sóng

lướt sóng Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

số bác hưởng quá

4. gabynguyen

gabynguyen Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57