1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Chiến đấu cơ mang tên THUỶ CH

Thảo luận trong 'Kí sự Lái Máy Bay Sài Gòn' bắt đầu bởi 20tapsex, 30/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 20tapsex

20tapsex Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

• THẦN DƯỢC QUÝ ÔNG

CỨNG NHƯ TUỔI 20 - Ciatic 20 - Đánh thức bản lĩnh phái mạnh - Xung mãn tuổi 20, kéo dài thời gian quan hệ (lần 2, 3)?

hihi nói chung là mình cũng ít report nhưng lần này quyết rp !!!
    thank 1 sư huynh đã giúp mình rất lớn trong chiến dịch này !!!
    Lấy cục gạch 2 lỗ ra alooo 1 phát !!!! mọi hôm mình gọi điều số mấy không liên lạc được mà sao thấy anh em mình vẫn rp đều đều !! hehe nay mình may sao đó gọi cái nghe ò e ó e hihi !!!thế là
    MB : Alo ai vậy ?
    20TS: ah chào MB rảnh không? cho anh bay tí nha !!!
    Mb: giờ mb bận lâu chùi và thay nhớt , lát mb sẽ liên lạc lại cho bộ chỉ huy !!!
    20TS: ok bộ chỉ huy chấp nhận !!!
    15 phút sau !!! alo alo Đại bàng gọi chim sẽ !!! yêu cầu 5h15 chim sẽ có mặt để tỉa lông và thông lỗ khí cho đại bàng gấp !!!
    Bộ chỉ huy ra lệnh chim sẽ mang đầy đủ đồ nghề đạn dược lên đường băng cất cánh !!!
    5h15 hehe em có mặt , mb xuất hiện !!! wow sao thấy hấp dẫn mà thấy ớn quá !!!
    thế là tìm đường băng để bay , thủ tục bay mà pc nào cũng phải làm phê lòi cả mắt kaka bj , hj chài ơi chết pc mất !!!
    10p sau đeo giáp vào thôi !!! chiến đấu nào zezeze nào mình cùng lên xe buýt nào mình cùng nắc đi nhé !!! chài ơi 25p sau huhu báo cáo bộ chỉ huy đạn dược được cấp đã bắn hết quân địch bị thương nhưng không chết !!!! báo cáo em tạm nghỉ 10p xoa dịu lòng địch sau đó nhân cơ hội đánh boom tự sát cùng mb !!! bùm bùm chéo huhu em teo réo !!! mb cười trong chiến thắng huhu:cryin:
    thông cáo chiến đấu cơ:
    2 cánh :: wow to , hơi dài xuống dưới và có vẻ không săn cho lắm
    phần eo:: không suôn nhỏ và săn chắc như cái loại chiến đấu cơ đơi mới nhưng cũng giúp cho mb không chồng chành khi bay!!
    phần đuôi :: 1 sự kết hợp hài hoà 2 ống xã very good mặc dù theo PC thấy hơi lỏng nếu cho vô hehe:ihih:
    nói chung là PC 48kg không đấu lại MB hơn 50kg :dupe:!!! bó cu !!
    tổn thất :: tầm gần 300k (bao luôn tiền đường băng và nước uống khi lái)
    MOD ƠI CHO EM HỎI CÁI ĐÓNG DẤU LÀM SAO ??

lwk thích bài này.
  2. playboy012

playboy012 Biết Quay Tay Verified
    97/113

thank pro boytanhuong_82.vn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.