1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Cho em hỏi 18t thì dương vật còn to ko ạ

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi changtrai17old, 20/8/18.

1. changtrai17old

changtrai17old Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

bulondaiphap thích bài này.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Cho em hỏi của em có phải bị nấm dương vật không ạ? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 5/6/18
    CÁC BÁC CHO EM HỎI LÀM SAO ĐỂ DƯƠNG VẬT TO LÊN Ạ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 31/10/15
    Cho e hỏi dương vật e bị sao ko ạ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 14/6/15
    Các bác cho em hỏi có cách tập luyện nào cho to hày dài dương vật ra k Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 23/8/14
    Cho em hỏi thế là có còn.. trinh... ko ạ???! Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 23/7/11

2. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    137/226

vẫn còn có khả năng, Bro năng tập thể thao, mấy môn nặng càng tốt. ăn uống điều độ vào nhé. search topic "sau 1 năm kéo cu" đọc tham khảo thêm nhé Bro.

3. changtrai17old

2/57

tks bác

4. changtrai17old

2/57

Up

5. changtrai17old

2/57

up

6. Hoangminh1503

Hoangminh1503 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

nếu muốn to hơn thì pm a chỉ bài tập cụ thể cho.

7. changtrai17old

2/57

up

8. Traind87

Traind87 Còn trinh Verified
    62/113

a có 10 cm mà cô nào cô nấy cứ rên ầm ầm, chú 13 là ngon rồi

9. changtrai17old

2/57

thật á anh

10. changtrai17old

2/57

up

11. changtrai17old

2/57

up

12. hoangthien88

hoangthien88 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Năm nay em 20 tuổi, mới qh xog. Bây giờ bao quy đầu đã tuột xuống kể cả lúc không cương. Bây giờ đầu dương vật lòi ra kh như trước nữa, không kéo bqđ lên lại đc. Cho em hỏi như vậy có sao không ạ? Em cảm ơn.

13. mm vn 13

mm vn 13 Biết Quay Tay Verified
    7/57

Dở hơi quá. Qua dậy thì là dương vật đã phát triển hoàn chỉnh rồi (lúc 15 16t). Giờ bạn 18t rồi không còn to thêm được nữa đâu. Ở đó mà tập thể dục nặng.

14. changtrai17old

2/57

up

15. Em Là Trai Ngoan

Em Là Trai Ngoan Mất Trinh Verified
    37/57

Có thể chứ.....ai nói với ông là kô thể vậy ???
    19 tuổi tui chỉ dài tầm gần 12cm,chu vi thì hồi đó k biết nên không đo.
    Bây giờ thì như hình...dài tầm hơn 14cm...Chu vi 12cm....àh bây giờ tui 24t.

16. changtrai17old

2/57

bác có tập tành gì ko v

17. bulondaiphap

bulondaiphap Dân Chơi Verified
    67/113

13 cm thì vứt, mình đây 18cm, hứng lắm thì 18,5, đo thước kéo chứ ko đo bằng lưỡi, thấy còn chưa thu phục dc yêu quái trên đường thỉnh kinh đây, muốn to dài hãy sang ấn độ hoặc tây tạng, tìm các bậc đại sư uyên thâm trên núi mà học đạo, mình nhớ có lần lưu lạc sang bên đấy có vô tình lượm dc bí kíp về một môn tu luyên có tên gọi là So Kiu Gym, nôm na vietsub là tập tạ cu, dùng một hòn đá to cột vào thằng nhỏ, tăng dần cục đá to hơn thì thằng nhỏ sẽ biến thành thằng to, chống chỉ định buộc vào dái, dẫn đến dái xệ, đã có vài trường hợp tu luyen tầm bậy dái xệ tới đầu gối, một buổi sáng đẹp trời nào đấy khi tu luyện thành công bro sẽ phải đặt may cái quần 3 ống và tuổi già ko cần tới gậy mà vẫn vững như kiền 3 chân

Binkeno thích bài này.
  18. Em Là Trai Ngoan

37/57

13cm thì vứt ??? ông sai rồi...hoàn toàn sai...ngồi lại tui nói nhỏ cho nghe.
    Dài ngắn không phải yếu tố quan trọng nhất...quan trọng nhất vẫn là tình cảm nhé.
    Không phải cứ tự thấy cu mình dài thì cho rằng mình ngon hơn thằng cu ngắn...sai lầm.
    Nói thẳng với ông...Cu dài chưa chắc đã tốt...Cu vừa với con bồ mới là tốt.Tui có con bạn hồi cấp 2, chỉ vì chym thằng bồ nó quá dài (chắc cũng tầm hơn 18, nó bảo thế), nhưng nó thì kiểu mi nhon loli (Mét5 40kí bao kute) nên lần nào chịch với thằng bồ nó cũng đau chứ chả sướng mẹ gì.Kết quả hiện tại thì nó vẫn cặp với thằng kia nhưng lại đi chịch với thằng chỉ có 14cm là tui.
    Tui không nói rằng thằng nào cu dài cũng sẽ gặp trường hợp làm đau bạn gái như vậy...tui chỉ muốn nói là đừng bao giờ cho rằng cu mình dài rồi mở mồm khinh thường người khác.
    Nói nhiều như vậy chỉ để nói cho ông biết rằng cái câu 13cm thì vứt của ông thật sự rất chướng tai chướng mắt.

19. Em Là Trai Ngoan

37/57

Hồi đó tui cũng chả biết như thế nào là tập tành cả....đi tắm cũng có kéo kéo, đại loại là sau lần chịch đầu tiên thì tui phát hiện thằng e trỗ mã trông thấy.

20. bulondaiphap

bulondaiphap Dân Chơi Verified
    67/113

chướng hay tại ngắn nên gato? mình ngắn thì chịu mình ngắn đi cha nội, ong óng lên làm j, còn khoe con ghệ, với đàn ông, vú to, eo thắt, mông nở thì thu hút hơn ngược lại, với con gái thì quan trọng là body manly, hàng khủng, cái ông nói là mấy thằng hàng to mà hùng hục như xe ủi thì gái nào mà nó thích, hàng to, biết cách làm tình mới ổn ông thần ah, ông đừng có gato với tự ám thị bản thân rằng ngắn vẫn ngon , tui méo khinh gì ai, thẳng tính nghĩ sao nói vậy thôi, méo kiêng nể thằng nào, chuẩn 16 là phổ biến, còn dưới 16 thì vui lòng bù đắp lại bằng khoản bú liếm nhiệt tình vào, ông hỏi thử anh em xem phải ko, con bồ ông body như con nít thì 14cm nó ưng là phải, mà chuẩn con bồ ông hơi bị hiếm mà hàng của ông cũng hơi bị hiếm, toàn hàng đặc chủng ko nên ông mới có suy nghĩ dài ngắn ko quan trong, mini thì chơi với mini là phải rồi ông thần, nói thiệt ông bạn có buồn cũng kệ, hàng mình ngắn thì vẫn có cách tập luyện cho dài ra, to lên, ông coi đó, gái bây giờ em nào cũng 1m6 trở lên, ông nghĩ sao 14cm đút vào, y chang như ống hút đút vào thùng phuy, nói cái này chắc ông chửi cha tui luôn quá, con bồ ông hôm nào cho tui some thử đi, nó ko bỏ ông mới lạ, hàng phải to, kỹ năng phải giỏi, quan trọng là phải cho em nó lên đỉnh vài lần chứ ko phải sướng con cu mình là đủ, chốt lại một câu ông đừng gato tui vì tui méo có ý chê bai ai, còn ông ngắn thì tìm cách tập cho dài ra, cần thì tui chỉ cho, còn chuyện làm tình với gái, ngoài cái dài, to thì phải tâm lý, kỹ năng nữa ông thần, còn ngắn thì vứt