Ngon Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20 - 10 tới tất cả chị em trên diễn đàn

• Bắt đầu Deleted member 1569908
  • Ngày bắt đầu
D

Deleted member 1569908

Guest
Em xin phép nhờ Mod đăng bài một ngày hôm nay thôi ạ
Ngày 20/10 chúc bạn nhận được nhiều quà, nhiều hoa, nhiều lời khen, lời chúc của phái nam trong ngày hôm nay. Và chúc bạn gặp nhiều may mắn hơn, hạnh phúc hơn, nhiều niềm vui, nhiều điều tuyệt diệu hơn trong cuộc sống.

Một ngày tràn ngập hoa hồng cho các bạn gái nhé! Xin chúc các bạn thật tươi tắn, khỏe khoắn, luôn xinh xắn, đáng yêu trong nắng hồng và luôn thành công, thành công hơn nữ
Những người phụ nữ như bạn thật tuyệt vời, luôn biết cười và khiến mọi việc trở nên ổn. Happy Women's Day.

Em có đủ tố chất để vươn lên những đỉnh cao. Hãy lấy bầu trời xanh làm giới hạn em nhé. Anh chúc em ngày 20/10 thật hạnh phúc.

Tôi cầu chúc tất cả phụ nữ trên thế giới này mãi xinh đẹp, luôn là bông hoa thơm trong vườn hoa ngát hương. Và mỗi người trên con đường kiếm tìm hạnh phúc sẽ tìm được một tình yêu vừa vặn với chính mình.

Xin chúc tất cả cá chị em phụ nữ, những người tôi quen và những người phụ nữ khắp mọi nơi trên thế giới này không còn vất vả, không còn bị định kiến trọng nam khinh nữ, luôn có một cuộc sống hạnh phúc và mãi mãi hạnh phúc!

Xin chúc các bạn nữ không chỉ ngày 20/10 mà còn có 365-366 ngày thật nhiều sức khỏe, vui vẻ và luôn mỉm cười với cuộc sống này.

Ngày 20/10 chúc một nửa thế giới luôn thành công trong cuộc sống! Và chúc bạn luôn duyên dáng và xinh đẹp trong mắt một nửa thế giới còn lại.

20/10 là ngày mà phụ nữ cảm thấy mình là phụ nữ, còn đàn ông cảm thấy mình là đàn ông. Tôi xin chúc cho những ngày còn lại trong năm phụ nữ luôn cảm thấy mình được yêu mến và quí trọng, còn đàn ông sẽ giữ vai trò là người yêu thương và che chở cho phụ nữ!

Lời cuối chúc tất cả các chị em ngày càng sinh đẹp và hoàn thành tốt các công việc mà anh em đồng dâm tin tưởng. Em xin hết

muamuaxuan

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
117
USD
0
Tem^^

illuminati_hp

Dân Chơi
Verified

LX Credits
4
USD
0
Cám ơn dâm hữu, chúc dâm hữu có nhiều điều kiện để yêu thương và giúp đỡ các chị em :v

NoMeanLife

Cuồng Tà
Vip Thiếu Gia

LX Credits
4,621
USD
0

xichlo_hp

Còn Bú Sữa Vợ
The VIP

LX Credits
1,951
USD
0
Bonus thêm cho chủ thớt :D
Phụ nữ dường như có phép thuật: Họ có thể bị ướt khi không dính nước, có thể chảy máu khi không bị thương và có thể làm những vật không xương trở nên cương cứng!
...
...
...
Đàn ông mới là vua pháp thuật: bởi vì họ cũng có thể làm cho phụ nữ ướt không cần chạm nước, làm cho họ rên nhưng ko làm họ đau và cái lợi hại nhất đó là chỉ cần 1 cái chạm nhẹ cũng đủ làm bụng ai to tướng

D

Deleted member 1569908

Guest
Bonus thêm cho chủ thớt :D
Phụ nữ dường như có phép thuật: Họ có thể bị ướt khi không dính nước, có thể chảy máu khi không bị thương và có thể làm những vật không xương trở nên cương cứng!
...
...
...
Đàn ông mới là vua pháp thuật: bởi vì họ cũng có thể làm cho phụ nữ ướt không cần chạm nước, làm cho họ rên nhưng ko làm họ đau và cái lợi hại nhất đó là chỉ cần 1 cái chạm nhẹ cũng đủ làm bụng ai to tướng
Ăn cỗ phải có thịt gà
Đàn ông phải có đàn bà mới vui.

€==8 To Vẫn Lo Chết Đói

Từ những ngày đầu thành lập!
The VIP

LX Credits
170
USD
0
Rất hay và rất ý nghĩa. :)

Dark Killer

Hãy là 1 checker chân chính