1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Chuột bạch - xả thân với Ngọc Ánh TDH!!!

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi lion183, 29/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lion183

lion183 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Sau gần 1 tuần vật vã, sau gần 1 tuần lên xin xe pháo của các bro và cũng đuợc các bác nhiệt tình giúp đỡ. Tuy nhiên, vì số em xui nên các em toàn tắt ĐT, nếu ko tắt ĐT thì không nghe, nếu có nghe thì nhầm hàng hoặc pass sai.
    Nói chung là bức xúc hết chỗ nói các bác ạ. Cả ngày hôm nay em bỏ cả ăn để kiếm bằng được 1 em cho đỡ bực cái ... cửa mình. Nói thật đấy, em bỏ ăn chiều luôn. Gọi từ em Ly Láng đến Bích, đến Tuyết 91, Vân Anh, Phương Anh .... không được, đến 8h tối tính bỏ cuộc rồi, nghĩ sao chơi nốt phát cuối với em Hồng TDH có số đuôi 894.
    HP183: a lô, em Hồng a!
    H: Vâng ạ.
    HP183: hôm nay em rảnh không, mình gặp nhau tý nhé?
    H: dạ, hôm nay em rảnh. (tui nghĩ chắc quả này được rồi đây :conehead:)
    NHưng em đi chơi với bạn, không đi làm đâu anh ạ.
    Nghe em nói xong mà nản thế, tính thôi luôn...
    H: nhưng để em giới thiệu bạn cho anh nhé:
    TRời, thằng chuột bạch tui mừng gần chết lắp bắp nói... em ấy thế nào? nói thật đấy. lúc đấy em như người chết vớ được phao.
    H: bạn ấy cao 1,67m (nghe cao 1,67m là thấy sướng rồi, tui mà nghe lầm thì tui thề tai tui điếc luôn). nhưng chợt nhớ đến bài dạy của bác leedoongtrung em kịp hỏi thêm là ?$/1shost
    HP183 tui mừng gần chết, em hẹn ra ngõ 204 rồi gọi lại cho em.
    lúc đó tui lao ngay khỏi phòng (đang ở KS gần chỗ Kim Liên Đại Cồ Việt) phi ngay xuống dưới bắt xe ôm đi luôn. Lúc đi bụng thì đói gần chết mà không cả dám kiếm cái gì bỏ bụng.... Đến Ngõ 204 cứ lơ nga lơ ngơ như bò đội nón các bác ạ. Híc, sao mỗi cái chuyện rất bình thường là kiếm 1 chỗ để xả xờ choét mà khó khăn thế, gọi lại thì em Hồng nói vào trong ngõ, lên N2 50. Mẹ nhà nghỉ 50 là ở đâu? thằng chuột bạch tui đành hỏi lại là N2 50 là ở đâu, em nó nói trong ngõ, anh cứ vào là thấy. Cais chuyện đi vào kiếm N2 50 mà thật ngố hết sức, thà đứng đái đường còn có cảm giác đỡ hơn cái chuyện vào kiêm cái N2 50. Mẹ khỉ, nhìn loanh quanh thì thấy thàng 50 lại là N2 Hoàng Gia. Híc, các bác tưởng tượng xem lúc đấy em thế nào đi...
    Vào đấy, lấy phòng bụng thì cứ réo ùng ục lấy thêm chai C2 và thằng Tiếp tân chết tiệt nó cho em phòng 404. Đúng là cám cảnh, bụng đói chân run leo 5 tầng nhà.... lên tới nơi là hết mẹ nó xí quách.
    Nhắn SMS nói phòng xong là mới 8h20, đợi mãi không thấy ai gõ cửa nghĩ chắc lại bị out ... Nản hết sức... Nhắn tin, gọi điện thì em Hồng nói đang đến ....
    đến 9h mới thấy tiếng gõ cửa, cái cảm nhận đầu tiên của tui là 1,67m đâu? hay là em này bị chặt chân nên mất 20cm rồi? đó là em ấy đi cả đôi bốt cao vật cũng chỉ được 1,5m chứ nếu không chắc chỉ được 1,4m!! Cũng may, lúc đấy nhìn cái mẹt cũng khá xì tin kéo lại cộng với đang bức xúc nên ...
    Dài dòng 1 lúc, eo éo 1 lúc, vật vã 1 lúc mà bụng thì đói gần chết, đâm ra cái sự sung sướng giảm đi chắc đến 2/3.
    Em này ra sao thì các bác thị bình phẩm vì có khi là hàng cũ, hàng gì gì nữa cũng nên thì các bác tự đánh giá chứ em thì chuột bạch nên chẳng biết đâu mà lần, xả xờ choét xong là đuợc rồi. chuyện gì về báo cáo các bác sau...
    Chán 1 lỗi em này cứ như tiệc buffe, nói gì làm đấy nếu không thì mình tự phục vụ, tự ăn tự uống, túm lại 1 cau là SV hơi chán, chẳng biết gì (hoặc biết mà giả vờ không biết)..
    Đây, em nó đây (dấu chìm hình như cái đuợc, cái không mod sửa giúp chứ đừng chém em, tội nghịp)

EM Tên Ngọc Ánh (Sao cái khu TDH lắm Anh với Ánh thế) ĐT có số đuôi 479
    V1: Vừa tay, hơi mềm
    ):) Nhìn thì biết
    \./: Chắc do ngắn người nên hơi nông nhưng còn khá khít. dogdy và kéo cưa khá.
    rá rổ: 300k/1 shot (em nói rồi đấy nhá, em là chuột bạch nên có gì đừng chửi) 2 shot 500k. (Xả xong rồi thấy thoải mái móc cho thêm 200k nữa)
    Làm xong 2 shot là 10h, mẹ nó, hết sướng là tới đói. Xuống trả tiền phòng xong leo lên taxj về Kim Liên làm ngay 1 đĩa cơm rang với 1 bát phở 1 quả dưa chuột và 1 cốc trà đá rồi về RP cho các bác.
    Tổng thiệt hại: 500k/2shot +200k cho thêm + 80K/ tiền phòng + 50K Durex + 54K ăn uống= 884k.
    Nói chung là đối với em thế là đuợc.:sifone:
    Có ai có nhu cầu thì pm, em send inbox cho.:coolgleamA:

2. Hell or Paradise

Hell or Paradise Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Chủ thread thật là hào phóng.
    Thế này chỉ khổ a e đi sau thôi.
    Thank RP,ko xin share.

3. leedongtrung

leedongtrung = Trym chuẩn quốc tế = The VIP
    147/226

thank rp
    em này trước đi với mình cứ vít đầu mình xuống hôn lấy hôn để ,lại còn bảo anh có nhu cầu gì nữa em khuyến mại cho 1 cái nhưng mình ko ham :(
    400k/2 shot là quá lắm rồi, lần sau ko lên phá giá nữa nhé.200k kia ủng hộ Miền Trung có phải tốt hơn ko ????????????

4. lion183

lion183 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Xin các bác thông cảm newbie!!!

Em mà biết thì em cũng đi.

Vật vã gần 1 tuần, xin xỏ xe pháo, call mãi có được em nào đâu.
    Nói phá giá hay không thì do các bác đánh giá, em là newbie, em được thoải mái và ngon chym thì em cho thêm, em cũng nói rõ là cho thêm mà chứ có nói 2 shots 700k đâu?

Em ngon chym thì em cho chứ đại gia gì ở đây? nếu em ko nói ra thì các bác cũng đâu biết được? quan trọng nhất đối với em là sự thoải mái và ngon chym. :D

Có thể với các bác thì em ấy quá cũ, nhưng với newbie bọn em thì là mới, mới lần đầu.
    Có ai trở thành Pro mà ko trải qua cái lần đầu không? Kiểu này bon newbie chúng em ko dám check luôn quá.

Up lại chứ mod không cho edit. Mà còn được 1 cái vì photobuket delete rồi. Có trang upload ảnh nào ngon hơn không các bác chỉ em cái!

5. master3X

master3X Dậy Thì Verified
    61/113

Khổ thân bác.700k kiếm được khối em chất lừ,tội j phải nhắm mắt đưa chym với em Ánh lùn,rùa cổ rụt.

6. simbrats

simbrats Mất Trinh Verified
    97/113

Bó tay ông này, bị tráo hàng mà còn bo thêm 200K. Mới đầu Hồng định điều cho bác em Bích 1m67 nhưng em nó bận nên cho bác dùng tạm Ngọc Ánh .. trước 200K/1s sau đó tăng lên 300K .. có khi sắp tới lên 500K mất. Đúng là thời kì bão giá :(

7. chimhoahong

chimhoahong Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

em nó chỉ 300K thôi. bác việc gì phải trả thêm 200K thành 500K cho phá giá thị trường. em nó nói chung người nhỏ nhắn và xinh, tóc thơm, nhẹ nhàng quất ngon. còn cái tên thì chúng nó cứ lấy cái tên đẹp cho hay, chứ tên thật bố ai biết chúng nó tên gì, có kiểm tra chứng minh thư đâu mà biết. vào mấy cái nhà nghỉ đó cứ thế lên luôn không phải chứng minh thư. giá nhà nghỉ cũng rẻ và đẹp, tắm nóng lạnh thoải mái sạch sẽ nhất là mùa đông này rất hợp với nóng lạnh. tóm lại 1 câu là ngon và cũng không đắt. 300K, ngõ 204 Trần Duy Hưng sâu sâu kín đáo vô số nhà nghỉ trong đó.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/