1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

CHUYÊN MỤC TƯ VẤN SỨC KHOẺ sinh sản và ăn chơi không lành mạnh

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi chymdo, 13/5/15.

1. chymdo

chymdo NGHIÊN CỨU CHYM Thành viên BQT
    67/113

Mới: ***Event thi viết truyện sex - truyện người lớn

Thân chào các bạn!!!

Nay mình lập cái topic này để anh em có thể chia sẽ những gì mình có thể giải đáp cho các bạn về một số bệnh, hay một số triệu chứng bệnh thường gặp trong cuộc sống tình dục hay ngoài xã hội mà với kiến thức của mình có thể giải đáp và điều trị cho các bạn được.

Do thời gian mình cũng không có nhiều nhưng sẽ trả lời các bạn trong thời gian sớm nhất có thể!!!

* Lưu ý : Đừng inbox nhé, cứ hỏi trên topic này mình sẽ trả lời các bạn từ từ.

.

Last edited by a moderator: 13/5/15
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Tư vấn thức ăn Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 27/3/17
    Xin tư vấn về chơi không bao!!! Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 7/9/16
    Em trai xin được tư vấn Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 29/11/14
    Cần tư vấn thời gian hợp lý giữa hai lần XT để gìn giữ sức khoẻ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 2/11/14
    sức khỏe sinh sản Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 11/8/13

2. Lee Marvin

Lee Marvin Texas State Universities Thành viên BQT
    157/226

CHUYÊN MỤC TƯ VẤN NÀY ĐƯỢC LẬP RA ĐỂ GIẢI ĐÁP NHỮNG THẮC MẮC CỦA CÁC BẠN VỀ VẤN ĐỀ BỆNH TÌNH DỤC VÀ SINH SẢN

TRẢ LỜI NGHIÊM TÚC VỚI TÂM HUYẾT VÀ TRÁCH NHIỆM CHUYÊN MÔN CAO

.

Chỉnh sửa cuối: 13/5/15
    Chutbst, choheobox and anhbiettuot like this.
  3. chymdo

67/113

sẽ cố gắng trả lời hết những thắc mắc của mọi người trong thời gian sớm nhất

Taam6991 and Galan like this.
  4. TheGator

TheGator Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Bj kha nang lay HIV cao khong? Minh xet nghiem vao ngay thu 24 bang test combo co an toan chua

tam_lucas and patton like this.
  5. Kẻ lang thang

Kẻ lang thang Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

Cậu này, bà xã nhà đi đặt vòng, mà giò mỗi lần qh là cây hàng đâm tới cái vòng luôn ấy, rất khó chịu.
    Xin cậu lời khuyên

6. vaileuha

vaileuha Em thích bị thông đít
    87/113

1, Làm thế nào để ko dính thai khi em fuck bạn gái em ạ ?

em muốn phá trinh ko đeo bao cho phê, nhưng em vẫn ko rõ cách tính ngày an toàn gì đấy.

mong bác tư vấn

2, em bị nổi vài hạt màu trắng ở gần kẽ dương vật, gần chỗ dây chằng ấy ạ, bị từ trc đây lâu rồi, từ trc khi đi chơi gái cơ, đến bây giờ vẫn ko thấy hết, nó vẫn y như vậy, lần nào tắm em cũng lột hết ra rửa chym sạch sẽ ạ :)

7. chymdo

67/113

bi khả năng lây HIV là rất thấp, vì lượng virus có trong dịch tiết nước bọt là rất rất rất thấp!! Ở đây nói là rất thấp không có lẻ là không lây bạn nhé. Nếu như trong quá trình bi mà dương vật bạn trước đó có chầy xước nhiều..........thì tỉ lệ lây càng cao, người bị nhiễm HIV miễn dịch rất thấp nên trong khoang miệng sẽ có nhiễm nấm thì lúc bi cho bạn có thể sẽ lây nấm qua cơ quan sinh dục và bạn có thể bị nấm, thậm chí là HPV(sùi mào gà) ===>> tốt nhất là chung thủy 1 vợ 1 chồng cho chắc ăn nhé

Boy lãng tử111 and Tomxyz like this.
  8. chymdo

67/113

chào bạn!! Bạn phải cho biết là vk bạn bao nhiêu tuổi?? đặt vòng lâu chưa?? có bé nào chưa?? thì mình mới nắm rõ và tư vấn cho bạn được nhé

9. chymdo

67/113

chào bạn!!
    Tính ngày là phương pháp tránh thai đơn giản nhưng thực sự không đơn giản đâu bạn nhé!!
    Thứ nhất bạn phải theo dõi ít nhât 3 - 5 tháng xem vòng kinh của gấu bạn ntn có đều không!
    thứ 2: phương pháp này chỉ áp dụng với phụ nữ có vòng kinh đều
    Nếu gấu bạn còn trẻ thì lúc này chu kỳ kinh nguyệt chưa đều đâu nên phương pháp này tương đối không phù hợp khuyên bạn nên chọn phương pháp tránh thai khác như: BCS, màng film tránh thai VCF, dung dịch diệt tinh trùng,......
    ==>> Còn nếu bạn muốn tính thì đơn giản như thế này nhé: tính từ ngày sau khi hết kinh 7 ngày là an toàn, và 7 ngày cuối của chu kỳ kinh nguyệt là an toàn. còn lại những khác thì không an toàn
    Vấn đề thứ 2 bạn hỏi đó thì những cục đó là bình thường do không phải là bệnh lý nên bạn yên tâm công tác ăn chơi thoải mái nhé

Tu777hpg thích bài này.
  10. vaileuha

vaileuha Em thích bị thông đít
    87/113

Em chưa hiểu 7 ngày cuối của chu kỳ kinh nguyệt là sao ạ ?

Thanks bác :D

11. chymdo

67/113

Là 7 ngay cuoi ky kinh la chuẩn bị có kinh đó bạn! Nhu the an toan nhé

12. meo75

meo75 Dân Chơi Verified
    67/113

nhờ bác tư vấn giúp mình việc như sau: mình chưa có gấu nên hay quay tay" 02 ngày quay 01 lần" nhưng mình không cho xuất tinh,vậy cho mình hỏi việc quay tay nhưng không cho xuất có ảnh hưởng sức khỏe không? và xin nói thêm mỗi lần như vậy mình cảm thấy sức khỏe rất tốt và tinh thần sảng khoái.

13. chymdo

67/113

chào bạn!!!
    cái bạn đang nói đến đó là "bế tinh" đây là một phương pháp tốt có thể giải tỏa được tâm sinh lý, ngoài ra còn làm cho thân thể không bị mệt mỏi do xuất tinh, và tinh thần thoải mái thậm chí còn lên đỉnh. Phương pháp này tốt bạn nhé!! Tuy nhiên như thế này bạn nhé............bạn cũng nên cho xuất tinh vì như thế cơ thể mình mới tạo ra tinh trùng mới liên tục được.

Shy Guy, beautypenis and giothien06 like this.
  14. chymdo

67/113

bạn có thể nói rõ hơn là hột trắng trắng đó ở đâu không?? ( vd: ở môi lớn, môi bé, hay bên ngoài âm đạo......). Còn HPV bạn nói đó là sùi mào gà thì chắc chắn là không phải vì biểu hiện của sùi mào gà không như bạn miêu tả, còn nếu bị HPV thì tùy trường hợp mình sẽ điều trị, thường thì phương pháp điều trị là đốt điện và dùng thuốc. Tuy nhiên sẽ không bao giờ hết hoàn toàn được bạn nhé.....và có thể sẽ bị bùng phát lại. chào bạn

15. Bianchoi.

Bianchoi. Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

1.Cho mình hỏi khi QHTD bằng bcs thì mình qh được khoảng 10>15p hoặc hơn nhưng luc qhtd không bcs thì shot đầu khoảng vài chục nhấp là ra rồi shot 2 tầm 3p vậy mình có bị xts không.
    2.Nhìu lúc đi chơi với gấu mình ngồi trên xe máy trym cương cứng ngồi nghiêng nghiêng về nhà đêm đó bị đau bên phải Bi vậy có bệnh gì không.
    Tks ạ

16. Kẻ lang thang

87/113

Vợ mình năm nay 20, dã có một bé gái
    Đặt vòng đã được 1 tháng rồi cậu
    Nói thật là đặt xong thì không lo lắng chuyện ngoài ý muốn, nhưng mỗi lần qh là rất khó chịu

17. chymdo

67/113

bạn cứ nói rõ trên này không sao đâu!! có gì cần kê toa mình sẽ inbox cho bạn

18. chymdo

67/113

chào bạn!
    vấn đề bạn nói ở trên là sinh lý của bạn quá bình thường không có bị yếu sinh lý. Vì khi bạn mang bcs thì cãm giác dẫn truyền thần kinh sẽ bị giảm đi rất nhiều nên time quan hệ sẽ rất lâu, có những người qhe bằng bcs có khi còn không xuất tinh được. Khi qhe bạn không có mang bcs thì bạn nên từ từ đừng gấp .....biết kiềm chế.....cứ từ từ như thế sau vài lần là bạn có thể kiểm soát được bạn nhé!
    Còn vấn đề thứ 2 bạn hỏi là do khi đi chơi với bạn gái bạn cố gắng hạn chế đừng nghĩ nhiều về vấn đề tình dục quá khi như thế bạn sẽ cương cứng thường xuyên dẫn theo các cơ, và lượng máu dồn về cơ quan sinh dục của bạn liên tục sẽ làm bạn đau như thế ====>> bạn nên suy nghĩ lành mạnh bạn nhé
    chào bạn

19. chymdo

67/113

chào bạn!
    Mới đầu mình cứ nghĩ là bx bạn lớn tuổi nên sẽ xảy ra vấn đề xa tử cung. Nhưng bx bạn năm nay mới 20t thì tỉ lệ đó rất hiếm. Về vấn đề này thì mình sẽ tư vấn bạn như sau:
    Đưa bx đến cơ sở y tế uy tín về sản: kiểm tra lại vòng đặt có đúng vị trí không, ngoài ra nên kiểm tra lại xem bx bạn có bị bệnh gì liên quan đến tư cung. Chứ đã đặt vòng thì qh sẽ không có chuyện đụng vòng được đâu bạn nhé! ngoại trừ trường hợp " cậu bé " của bạn gài 25cm. Chào bạn chúc bạn và bx hạnh phúc

20. Kẻ lang thang

87/113

Tớ là tớ chỉ có già chứ chẳng có dài đâu
    Dù sao cũng thanks cậu nhé:-*