1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

CLB Made in Japan: Một thủ thuật nho nhỏ!

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Châu Á' bắt đầu bởi Mr Neo, 4/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mr Neo

Mr Neo Xấu zai năm bờ oăn Verified
    117/226

Một tuần làm việc mệt vkl :frown:(ko phải đi cày mà vẫn có tiền tiêu thì sướng biết mấy:biggrin:) Nhưng nghĩ đi thì phải nghĩ lại đm ko đi cày thì tiền đâu mà check hàng. Nhiều lúc nghĩ bất công đm mình thì cày hộc xì dầu để có tiền cho "thằng em" nó thác loạn mà đm nó chỉ có mỗi việc ngủ rồi lại đỵt - đỵt rồi lại ngủ(đm nó đéo cần ăn thế mới gớm:biggrin:) thế mà nhiều lúc nó còn kêu mệt như mình đi cày về vậy:biggrin: Ơ cái đỵt nói từ nãy tới giờ mà chẳng thấy liên quan l..ồn gì đến kinh nguyệt checker in JP cả(i lộn kinh nghiệm):biggrin: Nói xa nói gần nói đằng Đông nói đằng Tây nói giảm nói tránh đéo bằng nói luôn:
    Hôm nay mát trời(hn thời tiết đẹp vl: Thời tiết Chiba ngày 4 tháng 12 năm con Dần nắng ấm 14 độ C không lạnh không nóng không mưa không gió.. ơ cái đỵt nhau lại luyên thuyên rồi) Neo sẽ chia sẻ toàn bộ kinh nghiệm tích lũy được trong gần 10 năm vật lộn sống sót tại đất nước này(nơi bướm đậu:biggrin:) cho AE đồng dâm muốn đá banh trên "sân nhỏ cỏ đen" tại JP

Một thủ thuật nho nhỏ: chơi 4` được giảm giá:hurray: mà 4` thì lại phải phân ra 2 chủng loại:
    *4` Gaijin(hàng TÀU, HÀN xẻng, thùng PHI di động, NGA ngố... nói chung là người nc ngoài): Chú ý chiến thuật này phải đông ng`(4-5 dê)! Neo lấy VD về 1 cuộc hành trình về miền lỗ nhỏ của Neo và vài thằng bạn dê..
    Sau khi hỏi han tìm kiềm cuối cùng cũng đã đến được Nga My Phái(hàng TÀU) thấy mấy con CÒ già đứng quanh quán, theo đúng chiến thuật dày công tu luyện cử ngay 1 thằng bạn dê ra bắt chuyện hỏi han với con CÒ già, thằng bạn dê nó giơ ngón út ra và nói lịch sự 1 cách vl:
    -Cô ơi! Ở đây có cái này ko?(giơ ngón út tức là có gái để đỵt ko?)
    -Có chứ, lần đầu hả?
    -Ừh(đm mày ko lần đầu thì hỏi mày làm cái máu l..ồn gì) thế hàng họ thế nào nhiều em trẻ đẹp ko cô?
    -Nhiều vkl luôn đấy!
    -Thế em sưu tầm được nhiều trym nhất(em đẹp nhất) ở đây vậy cô?
    -Con nhỏ Tina(tên giả để làm việc thôi) nó đẹp vkl luôn đấy!
    -Ừh, thế rổ giá bao nhiêu hả cô?(đỵt cụ vẫn lịch sự vl:biggrin:)
    -Tàu nhanh(40phút) 10000 ên(khoảng 2củ 6 VNĐ) Đi lâu(1 tiếng) 15000 ên
    -Đm đắt vkl, thôi lần sau cháu đến đỵt vậy, cảm ơn cô, bye cô!(được thông tin cái là đỵt thấy lịch sự gì nữa cả:biggrin:)
    Thế là đã lắm được thông tin về quán(chết với bọn bố mày:biggrin:) Thế là thằng bạn dê nó quay lại chỗ AE đang chờ và bỏ khâu trang ra mặc thêm áo khoác vào(cải trang để con CÒ già nó ko nhận ra) đợi 15' sau cả bọn quay lại chỗ con CÒ già bào nó dẫn lên quán. Dẫn mình vào quán xong con CÒ già nó tàu lượn ra ngoài tiếp tục công việc có mồi của nó, vào ghế ngồi và con chủ quán mang nc ra tiếp đãi đoàng hoàng. Vì đã có thông tin của quán rồi nên mình bắn ngay với con chủ quán(đm con chủ quán béo vl nhìn là thấy mửa:eek1:):
    -Hôm nay em Tina có làm không cô chủ nhỉ?
    -Có em àh(nó bất ngờ vì nhìn mặt khách thấy lạ sao mà biết dc Tina vậy ta?)
    -Em đến đây mấy lần rồi thấy chỗ chị nhiều em xinh nên hôm nay dẫn mấy thằng dâm dục này đến chơi, cho quán chị thêm đông khách ấy mà:biggrin:
    -Cám ơn em nha, em thông cảm quán chị đông khách quá nên ko nhớ hết mặt khách(đm mày quán nhiều dâm thủ ra vào và đèn thì mờ mà bố mày mới đến lần đầu thì có mà nhớ cái lìn được:biggrin:)
    Con chủ quán nó vác Menu và 1 loạt ảnh các em làm việc ngày hôm nay ra cho xem mình để cho bọn bạn chọn hết 1 loạt và nhiệm vụ của mấy thằng bạn dê là phải hỏi tên các em hàng trong ảnh, mình ko dc hỏi vì mình biết đỵt nào được con Tina là con nào trong cái đống ảnh toàn con hàng ngon thế này. Cuối cùng mấy thằng bạn cũng hỏi ra tên từng em trong ảnh và ái dà nhìn em Tina ngon vkl:drool5: và mình nhanh miệng:
    -Em chọn Tina chị nhé:biggrin:(mấy thằng bạn dê muốn tranh cũng đéo đc)
    -Ok man! bọn em đi COSU nào(chọn mục nào trong menu)
    -Em đi 60'! Lần nào đi với Tina mà chẳng vậy hả chị:biggrin: Nhưng mà chị này hôm nay em dẫn thêm khách cho chị, chị xem thế nào giảm giá cho bọn em chút đỉnh nhỉ?(Bài bản này bố mày chuẩn bị kỹ lắm rồi bắn phát là chết ngay)
    -Ok man! 60' là 15000 ên chị giảm cho thành 12000 ên
    Mỗi con dê được giảm 3000 ên(4 con dê = 12000 ên) thế là lát nữa mây mưa xong có tiền ăn nhậu và tiên taxi rồi(đm nói đến tiền tính toán nhanh vãi l..ồn)

Các AE đồng dâm thấy thế nào, chỉ cần chút mánh khóe là không bị mất tiền oan ngay thôi!

*4` Nihon(jp): Vào trang web mà Neo đã share và làm theo hướng dẫn ở bên này:
    http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=368044

Lần đầu gọi về nhà thì mất tiền là như vậy(18000-20000 ên) Nhưng từ lần thứ 2 trở đi sẽ được giảm giá nếu như bạn rủ dê thêm đc vài thằng bạn dê cùng gọi gái đến nhà. Tức là sao, Shoukai(giới thiệu) được 1 người cho quán thì được giảm 5000 ên(cái này tùy cào tưng quán có quán giảm ít có quán giảm nhiều). Lần thứ 2 gọi điện đến quán phải nói là lần trước tao đã gọi gái ở quán mày rồi đó(nó check cái số DT của mình đã đăng kí ở quán nó là nó biết ngay là khách quen ko phải lần đầu ngay ấy mà) hôm nay tao giới thiệu bạn tao cho quán của mày thế có được giảm giá ko được giảm bao nhiêu? Vậy rồi đọc tên tuổi địc chỉ thằng bạn dê đó cho nó đăng kí xong là mình sẽ đc giảm giá thôi mà, đơn giản chỉ có vậy thôi:biggrin:

Mời các đồng dâm đón chờ phần tiếp theo "Chơi 4` muryou(free)".. Phần này mới là phần gay cấn và khó khăn của 1 Dâm Tăng trên con đường đi thỉnh kinh(nguyệt): Nam mô ai di đà.. kà ku vào lỗ:biggrin:

2. Mr Neo

117/226

Địa bàn hoạt động của mình ở Chiba
    Ở Shin thì ko biết và cũng ko dám hoạt động trên đó.. Thứ nhất vì xa thứ 2 vì nhiều bạn bè người quen(chị em) bắt gặp được thì phiền làm sao mà kiếm rau trên đó nữa he he he:biggrin:

3. Mr Neo

117/226

sexyboy ở Nhật lâu chưa nếu ở lâu rồi thì cũng biết là rau cỏ jp rất khan hiếm. Neo có quen 1 em Nhật nhưng lại đang cặp kè với 1 con dê Đất Cảng(là mình:biggrin5:) nên làm sao mà shoukai được(gomen:biggrin5:) Mấy thằng bạn dê của mình cũng nhờ shoukai nhưng khổ cái em nó lại ko có bạn bè gì cả nên điều đó là muri:hand:
    P/S: sexyboy yên tâm trong rp tiếp theo "Chơi 4` free" sẽ hướng dẫn AE cách quen với gái Nhật mà.. Hãy đón chờ:thumbsup:

4. Mr Neo

117/226

ừh chỉ có 1 em Nhật thôi vì còn mấy em 4` Nhật thì nói đến làm chi(lâu ko qua lại với mấy em 4` jp nên mất liên lạc rồi) Vì thời gian đầu làm gì có thời gian mà ăn mấy em Nhật( nào là THÁI dâm, hàng TÀU, HÀN xẻng, PHILIPPINES, BRAXIL toàn của lạ cả mà ko ăn thì uổng lắm:hand:) Mà bro là du học sinh àh? nếu vậy thì càng phải phát huy hết bản năng của 1 con DÊ :D vì trường học là nơi tài nguyên phong phú nhất trên đất nước sex công nghiệp này:hurray:

5. Mr Neo

117/226

Ok man! Mà sexboy ở vùng nào vậy ta(Tokyo nhưng ga nào?)

6. Mr Neo

117/226

Những năm đầu tiên qua Nhật mình sống ở Koenji cách Shin 2 ga, sau đó chuyển đi Yokohama rồi Saitama và bây giờ thì dừng chân tại Chiba.. dạo này bận cày:crazy: ko có thời gian lên Shin ăn chơi đú đởn

7. Mr Neo

117/226

có dịp sẽ lên offline với AE, dạo này bận vkl cuộc sống Nhật là vậy mà

Ga Yachiyo Midorigaoka

8. kakathekid

kakathekid PHÓNG TÌNH PHONG TÂM Verified
    117/226

đến giờ ta mới bít Tổng quản nhà mình là 1 ng với kiến thức uyên bác như thế nào

Nhị gia xin bái phục,khi nào về vn pm nhị gia share hàng ngon, hàng chuẩn cho tổng quản check.

9. Mr Neo

117/226

Nhị ka cứ chiều đệ quá
    Đệ sinh hư đấy(hư bẩm sinh):D

10. jpboy

jpboy Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

made_in_japan: chào anh,em cũng ở jp được 2 năm rồi.mấy lần đi jp o kabukichou nhưng thấy nó công nghiệp quá nên muốn thử gai xem thế nào.em muốn thử mấy em Nga ngố,hoac latin.anh xem hôm nào rảnh thì ae mình of 1 buổi coi như xả xui cuối năm.

sexyboy261: mình cũng ở trên tuyến kieo này,hôm nào rảnh cafe đi.

11. Mr Neo

117/226

Nghe có vẻ ổn đấy..
    Nhưng bận cày quá sao mà đi đây ta:D

12. sexyboy261

sexyboy261 Mất Trinh Verified
    97/113

bro ở ga nào,t ở kamikitazawa

13. Mr Neo

117/226

Hợp lý mà cuối tuần này có dự định đi chếch choác đây
    Có điều nói trước AE là quán này lần đầu đi check nên chưa biết độ ngon lành của nó đến đâu, ko nói trước được:D

14. xman81

xman81 Dậy Thì Verified
    61/113

Thế bro cứ đi đi rồi có gì nếu ngon thì cho em xin cái thông tin chi tiết sau nhé.

15. Mr Neo

117/226

Có sao đâu, AE sẽ bàn bạc thống nhất ngày nào tất cả cùng được nghỉ chẳng hạn.. Đi off vào tầm tối đêm mừh(tầm này mới nhiều động nhiều hàng:D)

16. Mr Neo

117/226

Mỗi lần các em AV stars ký hợp đồng đóng phim, tiền đè chết ng`
    Làm sao mà bém các em nó dễ thế được
    Nhưng may mắn mà làm quen với các em nó được=> chém gió=>hò hẹn=>KS thẳng tiến=> bém phập phụt:D

P/s: trong đầu đang có ý tưởng đó, để xem có thực hiện được ko rồi sẽ chia sẻ với AE đồng dâm sau dzậy:D

17. kwaii

kwaii Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

hum trước có đọc bài bem bà giáo lúc mới sang của sư huynh, sao ko ra tiếp phần 2 xem trong 2 năm học nhật ngữ nó ntn vậy, chỉ cho e phát chăn con gái thằng chủ :( trông mặt nó dâm dâm (gái nhật thì nhìn mặt con nào cũng thấy chữ dâm trước trán rồi) 1 hít là ăn luôn như su huynh nhá @_`

18. Mr Neo

117/226

Dạo này Dâm Trang bận rộn nên chưa có thời gian viết bài
    Chia sẻ kinh nghiệm và có lời khuyên:...
    Những năm tháng còn đi học.. trường tiếng + Chuyên môn + Đại học
    Chịu khó mà kiếm rau ăn cho thanh đạm, vì rau nhiều không đếm hết:D

Quan trọng là tiếng tốt chém gió giỏi không lo bị chết đói:D

19. kwaii

kwaii Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

haha thank huynh nhìu, e đang hóng tiếp phần 2 :)

20. kakathekid

kakathekid PHÓNG TÌNH PHONG TÂM Verified
    117/226

cuộc nói chuyện giữa những đồng dâm xa xứ, TQ nên lên kế hoạch off với ae cho mau.rì pot nha

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.