1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Có phải đẹp trai thì... bé?

Thảo luận trong 'Bí mật Eva - luận bàn XXX' bắt đầu bởi Lx_8x, 5/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Lx_8x

Lx_8x Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Tình hình là bị chán đời. Mình năm nay cũng 25 rồi, bạn trai cũng có vài người rồi, thế mà...
    Bạn trai cũ thì khi xxx cái khoản hôn hít cũng ok lắm, nhưng tới phần hj or bj thì -.-', và đến lúc quan trọng nhất thì...lại quá tệ huhu, đừng nói là 1', chưa tới 30s đã out. Mà người cũng cao to chứ có phải còi cọc ốm yếu gì đâu. Cũng chả phải lần đầu không có kn mà thế, vài lần rồi. Thế nên mình nản quá cho bay luôn.
    Rồi bây h lại đến bạn trai hiện tại. Xét theo tiêu chuẩn bên ngoài thì cũng 8/10 rồi, vừa cao to đẹp trai lại làm CA, tính tình cũng tốt nữa. Vậy mà... kiss, hj. bj, v...v... thì rất ôk, nhưng chưa đến chợ đã hết tiền :cuss:. Và nhất là em zai của bạn ấy thì... haizzzz, lúc cởi quần ra, nhìn thấy nó là tụt hết cảm hứng, nói ngón út thì hơi quá, chắc cũng cỡ ngón cái :nonod: Đã cố gắng kềm chế để xxx thử xem, biết đâu em nó nhỏ nhưng mà có võ, huhuhu shot 1: 20s, nghỉ 15' shot 2: 40s. Muốn nhảy khỏi ks cho nó xong.

Ngẫm lại ông bà dạy xấu mã thì tốt củ có lẽ đúng ha.

2. manchesterunited123456

manchesterunited123456 Biết Quay Tay Verified
    97/113

cũng còn do tâm lý của bạn trai bạn khi makelove chứ....
    Đa số boy chưa ra đến chợ đã tiêu hết tiền là vì tâm lý chưa sẵn sàng, chưa thể làm chủ được cảm xúc của mình thôi :D
    Chúc bạn sớm tìm được niềm vui :)

3. 2Bad

2Bad Dân Chơi Verified
    96/113

Mèn ơi, nãy giờ cứ tưởng thí chủ nói bạn trai thí chủ chạy 100m dưới 1' chứ, làm bần tăng tưởng Việt Nam có hy vọng đoạt Huy chương Olympic rồi.

4. aibaochimtolasuong

aibaochimtolasuong Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

xấu mã thì tốt củ , mình là nguyên bản cho câu này luôn

5. Lx_8x

30/57

Đang nói đây là mới vô đề đó thầy ơi, còn mà chiến rồi thì 20s vẫn còn là lịch sự lắm rồi -.-'. Chắc tại nó làm CA ăn nhậu dữ quá nên...

@manchesterunited123456: mình biết, cho nên 2-3 lần đầu mình đâu có nói gì, đến tận hnay (lần thứ 4) mình mới nản mà.

@male_xchat: hahaha sướng đâu chưa thấy mà toàn thấy khổ anh ạ, lỡ đâu sau này yêu quá cưới về thì sống kiểu j cũng không biết nữa luôn.

P/s: mình chỉ là đang tâm sự chứ không phải câu hàng nên các bạn đừng "đặt gạch" làm gì ^^. Mình ko xinh mà lớn tuổi nữa nên sợ làm máy bay xong bị rp điểm âm thì quê lắm ^^

6. manchesterunited123456

manchesterunited123456 Biết Quay Tay Verified
    97/113

Cái này thì ko thể nói được bạn ạ. 2-3 hay 4 lần đều thế, cái này phải trị từ từ :biggrin5:
    chỉ từ từ Sau này có khi ông ấy còn zai sức hơn cả bạn nữa ấy chứ:hand::hand:

7. LX_Adam

LX_Adam Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Thực sự thì chẳng có nỗi khổ nào bằng việc ko dc thỏa mãn bởi người tình.
    Theo mình biết ở nước ngoài nhiều vụ vợ li dị chồng bởi lí do này.
    Thực tế thì cũng không hẳn đẹp trai là bé và nhanh xt đâu, nhiều chàng handsome và cái đó cũng rất chất lượng :D. Mình có thể khẳng định điều này ^^!
    Chúc bạn sẽ có được ny như ý !

8. nhincaizi

nhincaizi Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Đi chăn rau đi bạn ơi :D

9. Trẻ người non dạ

Trẻ người non dạ Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Gì chớ, 100m chạy dưới 1' thì đạt huy chương gì vậy tiểu tăng? Hay là thi chạy với rù[email protected]@

10. 246357

246357 Biết Quay Tay Verified
    96/113

Sak. Thế chắc bạn mà iu họ thì dễ là có nhu cầu ngoại tình để cải thiện lắm. Mình 16cm, bt thui nhưng quan hệ shot1 5 phút là căng. Bạn nên tìm người iu hòa hợp về mặt tình dục tốt hơn nữa. Quan trọng đấy!

11. kechkam

kechkam Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Tuỳ từng người đó thí chủ ạ. Không phải ai đẹp trai cao to đều chym teo đâu :D.

12. Lx_8x

30/57

@manchesterunited123456: chắc có lẽ phải thế ^^

@2Bad: đi đường toàn thấy 9x nên mình 25 là già thật rồi thầy ạ, thế thầy bao tuổi rồi, hay em phải gọi = chú?

@LX_Adam: ko được thỏa mãn rồi li dị thì ở VN cũng có nhiều chứ ko phải chỉ ở mỗi nước ngoài, mình biết điều đó nên mới buồn mà, vì bạn trai mình rất tốt chỉ mỗi chuyện này là tệ thôi

@Gun'nRose: 1 ý kiến rất hay, có lẽ mình cũng phải hỏi lại bạn trai xem hay là vì mình có gì làm ngta mất hứng chăng... Thanx bạn

Câu này hay nè, nhưng kết quả là mục đích của toàn bộ quá trình phát sinh mà em trai. Không khóc sao được ^^

@all: cảm ơn vì đã động viên mình :wink:

13. Lx_8x

30/57

Xem phim nhiều không ăn thua j đâu em trai à. Thực tiễn vẫn khác hơn rất nhiều đó. Nói như em thì bạn trai chị đi bia ôm (sếp dẫn) nhiều, đc ôm ấp sờ mó nhiều, đáng lí nó phải kềm chế giỏi rồi chứ haha.

14. 5percant

5percant Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

hehe. thế thì đka là người lùn ăn củ khoai bự hay người khổng lồ ăn quả ớt chỉ thiên???

15. 2Bad

2Bad Dân Chơi Verified
    96/113

Bần tăng năm nay mới có 28 cái xuân xanh thôi thí chủ à, không đến nỗi phải bị gọi bằng chú đâu.

16. vi_tieubao

vi_tieubao Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Chả bé,chả nhanh và cũng chả có em nào dám chê xấu trai[​IMG]

17. lenhhoxungtieungao

lenhhoxungtieungao Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

haiza, thật là nan giải, không phải ai cũng vậy đâu, nhưng tình trạng xuất tinh sớm có rất nhiều lý do đưa đến, trong đó yếu tố tâm lý đóng một phần không nhỏ đâu. Chắc là mới vài lần xxx thấy ham hố quá nên vậy, cứ thử vài lần xem sao có khi lại khác ấy chứ.

18. Cleopâtra

Cleopâtra Dậy Thì Verified
    62/113

em biết anh là ngoại lệ rùi, vì anh vừa xấu trai vừa trym bé :D
    em nghe các chị nói thế, sai thì... thôi, đừng chém em tội nghiệp :D

19. ngozdynk

ngozdynk Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

E cũng nghĩ vậy :wink:
    Việc đó chủ yếu do tinh thần con người quyết định, 1 chàng trai vào cuộc với tinh thần thoải mái ắt sẽ khác với 1 người con trai lo sợ và hồi hộp :D

20. Mr.Nobita

Mr.Nobita Đại Gia Lầu Xanh Verified
    116/226

em chọn nhầm đối tượng rồi,khoa học đã chứng minh mấy thằng lùn mập hay cao gầy mới "ấy" lâu đc.điển hình là bác Lord nhà mình,vừa béo vừa nhỏ mà vẫn chiến đó thôi !!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/