1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

con gái lên đỉnh...

Thảo luận trong 'Bí mật Eva - luận bàn XXX' bắt đầu bởi MayA_3D, 6/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MayA_3D

MayA_3D Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Các anh lên đỉnh thì dấu hiệu lúc nào cũng rõ ràng. Còn chị em lên đỉnh thì lại là một bí mật: thôi em giấu cho riêng em biết! Khi xem phim sex diễn viên nữ đóng cảm giác kêu la dữ dội nhưng giây phút lên đỉnh thì lại giả tạo. Nếu các anh hay xem phim thì dễ dàng nhận ra ngay.:sifone:
    Vậy chị em làm thế nào để dễ dàng lên đỉnh? Còn anh em làm thế nào để nhận biết được?:idea:
    Trong 15 phút dạo đầu thì anh em thường hôn để tăng thêm sự kích thích, lướt dần xuống tai, cổ và ngực. Sự hoạt động cật lực của đôi tay cũng khiến chị em sướng mê. Lúc đó chị em thường nhắm mắt để cảm nhận từng đường nét được kích thích trên cơ thể mình.
    Sex học cho rằng chị em có 2 điểm G( một G và một G'). Điểm ngoài các anh có thể nhận biết dễ dàng, hột le giữa 2 múi^^. Đó là điểm dễ đưa chị em lên đỉnh nhất.
    Lúc đầu chỉ nên dùng ngón tay day nhẹ nhàng còn miệng thì anh em vẫn nên ngậm zú.:prrr: khoảng 2 phút thì cảm giác của chị em sẽ thay đổi rõ rệt, thấy thèm sự kích thích hơn và lúc này mà anh em buông tay là chết với pa`.
    Chị em lúc này nên nhắm mắt để thấy sự ham muốn ngày càng lên cao của mình vả tưởng tượng về những cảnh sex. anh em có thể hỏi xem cảm giác của chị em thế nào để điều chỉnh tốc độ của tay. Thông thường là muốn mạnh dần lên. Khi đến độ nhất định thì cảm giác có một dòng chạy qua não vậy, đê mê cực độ, phát ra âm thanh sung sướng như khi các anh lên đỉnh. Tiếng la đó là kèm theo cả sự sung sướng của khuôn mặt và cơ thể. Lúc đó sẽ có chất nhờn trong và nhớt gỉ dần ra, chỉ một chút chứ không có nước bắn lên te tua đâu nha. Chất nhờn này không màu nên rất dễ phân biệt với huyết trắng. Và người bã dần, tay chân ko muốn nhấc nữa, nếu:hand: tiếp tục kịch thích sẽ co người lại và cảm giác không chịu nổi như lúc anh em ra sau 5s mà dc ngậm tiếp ấy.
    Đợi khoảng 2 phút thì anh em lại tiếp tục kích thích vào hột le đó, lúc này chị em đã được kích thích sẵn rồi nên chỉ vài phút sau là lên đỉnh. Vì thế mà các nhà sex học nói rằng chị em mình lên đỉnh đuợc nhiều và liên tục, còn anh em thì phải nghỉ ngơi lâu hơn.hihi ưu tiên phái yếu mà.
    Để việc lên đỉnh của chj em đạt hiệu quả thì phải tự làm thử cho mình trước rồi chỉ dẫn cho anh em. Để tăng thêm kích thích thì có thể xem một đoạn phim sex và làm. Khi có được cảm giác lên đỉnh rồi thì hãy kêu lên nhé. Tieng kêu thoả mãn đó khá đặc trưng và tự nhiên, khi kêu sẽ thích hơn nhiều lần, còn chất dịch trong đó( tạm gọi là bím dịch nhé) thì anh em sờ vào là biết ngay, chỉ có lên thực sự mới ra thôi!:thumbsup:

2. blackcat_qm

blackcat_qm Em thích bị thông đít
    30/57

mệt nhưng tê tái :iamwithstupid::iamwithstupid:

3. ooomrtungooo

ooomrtungooo Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

theo tớ con trai thì phải lên đỉnh mỗi khi quan hệ, còn con gái thì việc lên đỉnh hay không thì không nhất thiết phải có, miễn là bạn gái thấy thoả mãn và hạnh phúc là được :D nói thật chứ để làm cho chị em lên đỉnh thực sự khó lắm bạn ạ :)

4. 2Bad

2Bad Dân Chơi Verified
    96/113

Mô Phật, nữ thí chủ này mớ mấy ngày trước còn nói đến cái lần đầu tiên, không ngờ mới có thời gian ngắn mà võ công tăng vượt bật, kiểu này không khéo mèo bé, cleopâtra, Lx_Amy bị vượt mặt quá.

Không quote bài quá nửa trang A4 .
    S-Z

Last edited by a moderator: 6/12/10
  5. MayA_3D

MayA_3D Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

hi thế này nhe! Khi cho dương vật vào âm đạo của g thì bạn gái thích quá kêu la. Vì trong âm đạo có một điểm G nên tạo ra cảm giác sung sướng. Nhưng để lên bậc cao nhất thì phải là điềm ở ngoài, vừa dễ làm lại dễ lên. Điểm ỏ bên trong nó không xác định chính xác là chỗ nào nên lúc anh em thúc vào có lúc cực thích, có lúc thấy chối và tức.
    cách các anh thủ dâm cũng có thể áp dụng cho girl, nhưng thay vì xóc lọ thì day day ở hột le đó.
    Nhưng trước hết chị em phải tự tìm hiểu cơ thể mình đã. Hoặc anh em có thể giúp và hỏi xem cảm giác thế nào.
    Thực ra bình thường chị em đều cảm thấy sung sướng sau chuyện ấy. Nhưng nếu lên đỉnh đã quen thì ko ra ko chịu đc như các anh vậy. Hy vọng các girl có thể chia sẻ thêm giúp anh em vì đây là chuyện tế nhị không phải ai cũng nói ra. Biết đâu chị em nào có bí kíp hay hơn thì tuyệt quá!

6. Longlove

Longlove Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Theo mình thấy thì chị e phụ nữ nên uống 1 chút, beer hoặc rượu Vang điều này giúp cơ thể thả lỏng tốt hơn và máu lưu thông dễ hơn. Quan trọng hơn nữa là học cách co thắt âm đạo. Bạn mình nói là khi co thắt, hít hơi vào - thắt - giữ 1 chút - thở ra, có vài lần là đã thấy đơ hết cả ng, nước nôi ào đầy ra.

Có lẽ, học cách chia sẻ với bạn tình sẽ giúp nhau biết đc làm thế nào để cả 2 cùng thoả mãn.

Tình dục cũng là khoa học, là văn hoá, là nghệ thuật, là đam mê. :) đúng k nhỉ?

7. >Khoai<

>Khoai< Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Thế thì chú nên học cách tự phê đi............chỉ quan tâm đên cảm xúc của mình thôi.........

8. socola.manly

socola.manly Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Mình có vài người yêu, nhưng để lên đỉnh thì cũng tùy.
    Có em yêu cả năm trời lên đỉnh đúng 1 lần, sau đó em cứ cười khanh khách, thậm chí cả hôm sau vẫn cười.
    Còn có em thì cứ nhảy tưng tưng mỗi lần lên đỉnh. Em này thi hợp hay sao ý, thường xuyên lên đỉnh.

9. ndb_ph

ndb_ph Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

chủ thớt giải có thể trao đổi tít kn cho a ko, hic a làm hoài mà GP a ko lên đỉnh dc, pm yahoo ndb_ph cho a với nha, thấy bx mình lên đỉnh mình củng thik kaka

10. thila000018

thila000018 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Không có sách vở nào tuyệt đối trong chuyện chăn gối...

Hãy dành thời gian cho nhau....mình sẽ hiểu nhau nhiều hơn...

Kết quả thu được ... ko có 1 áng văn nào tả nổi...

Còn topic này như bài vỡ lòng ngày xưa tớ học thôi

THanks chủ thread..

11. freehellboy88

freehellboy88 Biết Quay Tay Verified
    97/113

chuẩn chuẩn, mình thích lúc hôn hít và sờ mó nhau khắ[ nơi, rồi bất ngờ vuốt dọc bàn tay theo bụng-rốn- đám lông và rồi...bên dưới bạn tình đã ướt đẫm :D thích cảm giác ẫm ướt đó ở đầu 2 ngón tay mình ^^

12. freehellboy88

freehellboy88 Biết Quay Tay Verified
    97/113

vậy hột le có thể thay thế điểm G ko MayA?

13. pat.vietnam

pat.vietnam Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

May_A nói đúng, phụ nữ có thể lên đỉnh nhiều lần, nhưng việc May_A đưa ra vị trí cụ thể thì hơi khác 1 chút với các nhà Tình Dục Học đưa ra, họ cho rằng điểm G nằm trong Âm Đạo của phụ nữ và mỗi người ở vị trí khá khác nhau (thường là ở bên trong và phía trên, đưa ngón tay vào phía trên thấy có điểm hơi nhô ra) tuy nhiên điểm G mỗi một người mỗi khác, do vậy khi quan hệ với người yêu hay người tình hoặc vợ, nên người đàn ông nào quan tâm tới điểm này có thể hỏi và xác định vị trí để các lần quan hệ khác có thể tìm đúng nơi mong muốn kích thích cho bạn tình của mình. Do vậy nếu việc quan hệ với người mới gặp thì thường rất khó xác định và cánh mày râu chúng tôi cũng không muốn mất thời gian đi tìm điểm G này, và có lẽ như vậy nên nhiều Chị Em ko khoái, tuy nhiên để kích thích điểm G này thì phần lớn là các quái nữ đã qua chinh chiến nhiều bị trai sặn thì ưa dùng cái này mới đủ độ phê.

Còn Hạt Le bên ngoài của các Chị Em thì là điểm dễ xác định và dễ kích thích, vì nó dễ xác định nên cánh mày râu chúng tôi dùng tay kích thích hay dùng miệng kích thích dễ nhất và tiện nhất, bản thân điểm Hạt Le này cũng mang lại khoái cảm mà ai cũng nhận biết được qua việc ra nước của Chị Em, tuy nhiên May_A đã nói rõ để chúng ta hiểu đây có thể được coi như 1 điểm G' và có nghĩa rằng các Chị Em cũng lên được cực đỉnh bằng việc kich thích ở điểm này và sau khi nghỉ ngơi 2p còn có thể lên đỉnh tiếp lần 2 hay 3, cái này đáng đồng tiền bát gạo nên ghi nhớ. Vì đặc điểm như vậy nên điểm G' này thường kích thích với các Chị Em ít quan hệ hay mới quan hệ, nhưng nếu đã quan hệ nhiều lần và bắt đầu có cảm giác trai đi thì điểm G thực sự bên trong Âm đạo lúc đó sẽ hỗ trợ để phát huy tác dụng đưa Chị Em lên đỉnh.

Theo tôi nếu khi thăng hoa mà cả hai đều được lên đỉnh thì là điều tuyệt với nhất.

Và cũng thú thực nếu biết cách và làm được cho Chị Em lên đỉnh thì cũng là điều mà cánh mày râu cũng thích thú và cảm giác như được phiêu với Chị Em, cũng như khi Chị Em làm cho chúng tôi phê thì cũng thích thú như vậy.

14. feyfey13

feyfey13 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Không khác đàn ông !
    CHỉ khác là không có gì để bắn ra
    Còn thì cũng co thắt cơ đáy chậu 10-12 lần, co thắt cơ âm đạo.
    Sau đó mệt, không muốn gì nữa, chạm vào nhột

15. 5percant

5percant Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

hồi trước khi còn vợ con đề huề thì vợ em cũng thích lên đỉnh lắm. Nhưng mà khả năng em có hạn nên chỉ khoảng 25% số lần là thực hiện được thôi. Khi lên đỉnh thì phụ nữ cũng như đàn ông, sẽ rất phê, nhưng đi kèm là cảm giác mệt mỏi, muốn ngủ. Hình như là các tư thế mà có sự đụng chạm giữa bụng dưới của nam với hột le của nữ sẽ làm nữ dễ lên đỉnh hơn hay sao phải ko nhỉ???
    Hồi trước vợ em nói là ko muốn em lên đỉnh thì lên đình xong em hay ngủ, bỏ vợ 1 mình. Hihi. Sau đó vì chiều vợ nên hiếm hoi lắm em mới đi đến cuối. Sau đó thấy rằng 1 điều, lên đỉnh có sướng thật, nhưng ko lên cũng ko sao. Quan trọng là quá trình xxx vui vẻ và nồng nhiệt là được. hì. ý kiến cá nhân của em là rứa. Có bác nào có quan điểm khác ko?

16. feyfey13

feyfey13 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Chả khó. Vấn đề là chị em phải biết tự mình lên đỉnh được thì mới biết đỉnh là gì để anh em dìu lên.
    Nằm im, thụ động không dễ lên đâu. Chủ động quá thì các anh đầu hàng sớm.
    Kinh nghiệm của tui là chị em phải biết "trân". Có người co hai chân lên trân, có người thĩ duỗi ra trân, hẩy mông cao lên và giữ im thế, có người thì ngóc đầu lên căng cơ bụng... cũng giống như cánh mày râu, khi khó tới cũng phải trân một bộ phận cơ nào đó giúp đến dễ hơn.

17. nothing1984vn

nothing1984vn Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Tớ thì QH với BX đến lúc thấy Bx mắt nhắm nghiền, ngực ưỡn lên,mệng kêu rên "em chết mất anh ơi" rồi mạnh lên anh! Mạnh lên anh! thì biết là Bx đã lên đỉnh. Cũng chỉ chờ có thế tớ cũng lên theo. Xong 2 VC ôm nhau ngủ ngon như cún con say sữa. :p

18. doemcuadoanh

doemcuadoanh Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

còn mình thì quan hệ cũng lâu..có lúc tầm đến nửa tiếng..nhưng hỏi thât gấu..gấu vẫn bảo là chưa lên đỉnh mà chỉ thấy thik thik thôi..rồi hỏi gấu gấu bảo ấy(liếm ấy)hạt le cho gấu..thế là ấy fải đến 10p ấy..thì gấu ra thật..lúc ra thi rên lên rồi quặp chặt lấy mình..đúng là ra nước thật..nhiều hôm mình vào là ấy cho gấu ra luôn ma chưa cần quan hệ..ra rội gấu nói chân tay mệt ko muốn cử động nữa..nên ko cho quan hệ..nên tóm lại muốn con gái lên đỉnh fải nhờ họ hướng dẫn..vì hơn ai hết họ hiểu bản thân họ hơn ai hết mà..chứ quan hệ dù lâu đến mấy..cũng khó lên đỉnh lắm..mặc dù là rên la rất to..nhưng chỉ dừng ở mức độ thik thôi..còn muốn lên đỉnh thì khó..mình chỉ biết cách đấy..còn co tay vào tìm điểm G gấu bảo khó chịu..ko thik..hjx

19. xxcoollifexx

xxcoollifexx Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

theo mình biết nhu cầu lên đỉnh trong qhtd của nam và nữ đều quan trọng cả, và có thể điều chỉnh để cà hai cùng lên đỉnh một lượt (điêu chỉnh khúc dạo đầu), qhtd mà đối phương khó hoặc không lên đỉnh là làm chưa hay, là một trong những nguyên nhân dẫn đến lãnh cảm (nữ) hoặc bất lực (nam)
    ngược lại, nếu bạn qhtd với người yêu mà cùng thăng hoa một lượt thì không gì tuyệt bằng.
    (sưu tầm)

20. matdaibang

matdaibang Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Hình như vào thời điểm phụ nữ lên đỉnh, âm đạo hơi giãn ra một chút sau đó lại bóp vào và ứa chút nước nhờn ra. Làm cho phụ nữ lên đỉnh là một việc rất dễ và rất khó, cảm nhận phụ nữ khi họ lên đỉnh còn khó hơn, nó đòi hỏi đàn ông phải tinh tế và chịu khó tìm tòi sau mỗi lần xxx

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/