1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Cọng rau q6 làm anh ngẫn ngơ.....

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi mr.lion, 8/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mr.lion

mr.lion Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Tiếp theo phần trước phần này lại 1 em bên q6....em này thì LION tình cờ chat chít trên mạng rồi xin em nó 1 cái hẹn.....ai dè em nó okie liền....thế thì thôi rồi em ơi!LION tưởng dễ check ai ngờ đâu phải mất đến 3 nốt mới lột sạch sẽ đồ trên người em nó....hiz...
    Đánh giá luôn nhé:
    face: nhìn hình các anh em tự chấm
    vú: nói chung đủ xài
    chym: còn bót do lúc check em nó thì thấy sao nói vậy còn giờ k biết sao nhá
    Ser: như 1 con điên ( lý do vì sao thì sẽ giải thích ở dưới
    NICK: 1...DẠO NÀY THẤY EM NÓ ÍT ONL
    PHONE: 1

Ae nhìn hình rồi hãy xin share nhé.....ai mến thì để lại CM LION share có giới hạn....điều LƯU Ý là em này ko biết nhậu....đối với em này thì chỉ có caphe hoặc là ĐẬP ĐÁ.....+ đầu em này rất nhiều sạn nên ae nào được LION share thì đừng nghĩ sẽ dễ check mà hố hàng à....Mọi thắc mắc về e này lão xin được giải đáp cho những ai được share......AE nên đọc kỹ những gì LION viết rồi hãy quyết định xin share hay không nhé...

Long sg thích bài này.
  2. ronalhien

ronalhien Dậy Thì Verified
    62/113

rùi có mùi còn bé này là bé nhung ở tân phú mà... mà bác nói bác ăn đc tui cũng nghi nghi..............

Long sg thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/