1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Cọng rau quận 2..tuổi xì tin mới đú!

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi mr.lion, 8/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mr.lion

mr.lion Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

ọng rau này thuộc dạng teen đú phải biết.....cả đám bạn em nó nữa cũng thuộc dạng đú tập thể....nhưng được cái rất ư là xì tin....^^!.Do nhà LION và nhà em nó cách xa nhau quá....với lại đi với em này rõ chán...toàn ra cầu thủ thiêm tụ tập ngoài đó rồi đứng chơi chụp hình.....rất thích đi bão....=>> ko check....em này LION chưa check ( ae lưu ý dùm ).......vì ko có thời gian với lại nhà xa nhau qua chạy lên em nó chạy về là đã thấy oải rồi....đã đi chơi chung với em này 2 lần cả 2 đều lên cầu thủ thiêm đứng và đi chơi game..^^!....ae nhìn hình tự đánh giá:

Do em này LION chưa check nên ko biết đánh giá mấy cái kia sao nên ae nào được share và check được em nó thì đó là bản quyền của ae.......mọi thắc mắc về em này LION ko chịu trách nhiệm nhé...^^!...LƯU Ý: em này dạng teen đú....ăn mặc rất xì tin nên có lẽ tiêu chuẩn cũng theo đó....ae nào cảm thấy đủ sức và trình để check em này thì cứ để lại CM sẽ share giới hạn....ko pm inbox--ai pm inbox coi như miễn bàn.![​IMG]

NGUYEN QUYEN thích bài này.
  2. ruakhongmai

ruakhongmai Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

đặt cục gạch,LION cho mình thử sức nhé.nếu được mình làm gấu luôn.yh: ruakhongmai_1409
    pm yh nói chuyện,Rùa hậu tạ cho!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.