1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Cực phẩm dâm loạn - đọc phê tới óc

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi duditemgai, 28/6/18.

1. qkdapchai67

qkdapchai67 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Địt chết mợ mấy con nứng đê

2. duditemgai

duditemgai Biết Quay Tay Verified
    147/226

mới up avatar con sò lông tuyệt đỉnh của bà xã tui đó ! nhìn hàng vợtui mấy bác đủ biết hàng của hồng và bích sao rồi nhé - 3 chị em so bề tài sắc mườiphaan vẹn mười...ko kém nhau bao nhiêu

bắt đầu từ hôm đó....2 đứa em vợ tui ko còn giữ khoảng cách gì nữa...hoàn toàn tự do phóng túng...mặc cho vc tui muốn làm gì thì làm....hình như hai đứa nó đã bị khuất phục hoàn toàn...sẳn sàng đồng loã với những màn hưỡng thụ tình dục ngây ngất do vc tui xi nhan từ trước .... tui biết khôn ko bao giờ làm quá...rất dễ làm thương tổn hay khiến 2 em nó cũng như vc tui cũng chán....ngay hôm sau đó...vc tui cư xử bình thường như chưa có chuyện gì xảy ra....

tui cho 2 đứa vài triệu đi sắm đồ...tui chở vợ tui và 2 đứa đi ăn...cố tình ko nói gì tới chuyện đụ đéo...tạo cảm giác yên bình thoải mái cho 2 đứa nó cái đã...rồi từ từ sẽ vụng trộm đúng những lúc 2 em nó lên cơn nứng thì mới đạt hiệu quả tối đa...hehe

nhỏ hồng dâm lộ còn út bích thì dâm kín...bx tui thì chúa dâm....hic...tui ở giữa chịu trận mấy bác à...
    vợ tui mỗi buổi sáng thường bắt tui tiêm một mũi rồi mới đi dạy...nàng khoái được chơi khi có người khác có thể nghe thấy....
    sáng nào 2 đứa em gái cũng nghe chị hai rên la..nói tục...là biết đang bị anh rể làm lên bờ xuống ruộng rồi....
    có lúc bích vô toalet thì thấy chịhai đnag mãi mê bú cặc chồng ...tui ngồi trên bồn cầu dạng háng chỉa thẳng dương vật lên cho nàng ngoạm và bú liếm thoả thích....(vợtui ngoái lại nói với em : chờ chị chút xíu...rồi quay lại ngoạm dương vật bú tiếp....nhiều lúc đợi ko đươc...bích đi thí vô ...tui tránh sang bên...đứng cho vơ tui tiếp tục bú ...còn bích thì tuột quần ngồi xuống đái xè xè lõn tỏn....xong..tranh thủ chạy lẹ ra....

có bữa đang doggy giữa chừng vợ tui bắt để im dương vật đâm lút bên trong...vc tui qua phòng nhỏ hồng đang ngủ...sắp thức...vợ tui nằm xuống tâm sự với em mình....nhưng bắt tui nằm ốp lưng phía sau phải nắc tới đều đều...hic..tui cũng ráng làm theo....nhỏ hồng biết nhưng giã bộ vô tư...mặc cho chị hai nhăn nhó mỗi khi tui thúc mạnh...lúc cao trào tui nắc như máy khâu...thúc ong óc...tui kêu hồng ôm chặt đầu của chị hai...tui vòng tay ôm cứng hồng và vợ...phía dưới nắc như máy...phạch phạch phạch phạch....vợ tui vảnh miệng rên ồ ồ...căng cổ hứng những cú thúc như vũ bảo của tui....phạch ..phạch phạch phạch phạchhhh...phạch. tui lấy hết sức đâm một nhát ....phạch ....lút cánnnnn ...vợ tui ứa lên 1 tiếng...tui bắn xối xả vô lồn vợ....

3. caobao2

caobao2 Dậy Thì Verified
    62/113

chấm

4. #hades

#hades Dân Chơi Verified
    7/57

Hay lam bac

5. duditemgai

147/226

6. duditemgai

147/226

ở trên là hình bx yêu của tui

sau đây là hình mu múp của nhỏ Bích :

kjrasaj and hồ phá thiên like this.
  7. hồ phá thiên

hồ phá thiên Đại Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

Sao kg thấy hình gì vậy bác ơi :(

8. caobao2

caobao2 Dậy Thì Verified
    62/113

hình die hết rôi bác ơi

9. Cây Mía Ngọt Thỉu

Cây Mía Ngọt Thỉu Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Đù mẹ bác sĩ ''Tình''số hưởng !!.kể vài chuyện hàng ngon đi khám đi bác...Mà bác năm nay bn tuổi rồi

10. duditemgai

147/226

tui 41t ...tui phải lục clip ra...kể lại từ từ...từ khi 2 đứa em vợ 13 15t đến khi tụi nó 17 19 rồi 21 23....rồi các lip các em hàng ngon đến khám phụ khoa, khám bầu...khám trĩ ...hic...tuyệt nhất là mấy em con nhà giàu ...danh gia vọng tộc...em nào em náy da trắng như tuyết...ngực nở em thon mông tròn mu bự ...mà đi khám chuyện khó nói như bị trĩ, bị ngứa vùng kín,...hay khám đường âmđạo để sinh con cho dễ,,,mịa....tui lựa những em tuyệt mỹ nhất mới quay và giữ lại clip...để lựa mấy clip đó ra rồi tui sẽ kể chi tiết cho ae nghe Ơcó mấy đứa nữ sinh bạn cùng lớp của 2 đứa em vợ tui nữa...có đứa dâm quá ..khám vài lần đã ngứa quá cho tui móc và bú luôn...đúng là phụ nữ khi nổi cơn dâm thì không gì cãn nổi !)

trở lại chuyện vụng trộm (đúng hơn là công khai luôn) với 2 đứa em vợ...từ khi tui được thoải mái mò lồn bóp vú 2 đứa nó thì tụi nó ngày một dâm và cố tình hớ hênh liên tục...
    nhỏ bích thường mặc đồ bộ ở nhà, hở nách, hở vú...quần thì bó, mõng dính ...lộ cái mu ú nu...nhỏ hồng dâm gấp bội..chuyên áo dây...quần sọt thun ngắn lòi đùi trắng phau...có bữa nó mặc váy mà bên trong chỉ mặc quần lót ren lưới...ngồi trên salon mà gác hai chân chành bành ra thì thấy nguyên con sò lông ẩn hiện nơi vùng háng đen thui to bằng bàn tay up...hic...
    ở chung nhà nên ra vô tui tha hồ...sờ vú bóp đít 2 đứa nó...hồng đang ngồi học bài thì tui đứng sau thò tay mân vú...bích nằm võng coi truyện tranh thì tui sà xuống giã bộ nói chuyện này kia nhưng phía dưới thì tay thọc vô quần xoa mu em nó....trúng ngày mưa gió trời lành lạnh thì con gái thường hay nứng lồn....ăn cơm trưa xong tui vợ va 2 đứa em ra phòng lớn mở phim se x ...
    " - trời này có gì sướng bằng coi phim...
    - bữa nay cho chị hai mấy đứa nứng phun nước luôn...phim nhật hơi nặng ngen...
    vợ tui nói - hai đứa bây coi mà học kinh nghiệm sau này bắt chồng làm cho sướng...chút nữa con nào ra nước trước thì rữa toalet và rữa chén 1 tuần...
    nhỏ hồng : có chị đó..chứ em thèm gì mấy chuyện đó...
    nhỏ bích : em ko chơi...chỉ xem cho biết thôi (nó thừa biết sẽ thua nên ko dám chơi...gái dậy thì mà...gặp phim sex là ra như suối )

ra salon..tui ngồi giữa..2 đứa em hai bên..vợ ngồi ngã lưng dưới chân tui...vô được 30 phút thì mọi người đã im ru...ngồi chăm chú...tui vòng tay tha hô bóp vú 2 đứa em vợ...xoa nắn cặp vú căng đầy của hồng va bích...phim khi tới đoạn cao trào là tui xoa và nắn bóp liên tục..day day hai đầu ti ....hai đứa nó im ru cho tui mặc sức làm...lo chăm chú dán mắt vào màn hình các cặp đôi đag làm hùng huc....vợ tui phía dưới nổi cơn nứng...quay đầu vạch quần móc dương vật to dài săn cứng của tui ra hun chụt chụt....quay đầu xem tiếp...lâu lâu quay lại liếm đầu cu..hun chùn chụt....có khi ngoạm cả đầu dương vật tui bú nút chùn chụt ...xong nhả ra,,,liếm liếm ngay miệng cu...tui sướng muốn điên...tay xoa bóp dữ dội vú hai đứa em gái...

11. cuuvanlong

cuuvanlong Mất Trinh Verified
    67/113

Phê lắn thớt

12. hồ phá thiên

37/57

Đùa phải nói bậy cái, bác sướng bỏ mẹ. Đúng là kẻ ăn kg hết kẻ lần kg ra

13. Cây Mía Ngọt Thỉu

37/57

Em xin khoanh tay cúi mình thể hiện sự khâm phục kính trọng của bề dưới và nói rõ ràng''Em phục Chú quá".hix 41 tuổi đầu rồi.thế vợ chú là cuối đầu 2 hay mở đầu 3 rồi ạ.
    Bác sĩ khoa sản li kì vãi...cơ mà bác quay trộm trong bv là bỏ đt ra quay lén? có sợ dính camera k?

Boyxxx1991 thích bài này.
  14. mrFuckbd

mrFuckbd Dậy Thì Verified
    2/57

Bác đọc kỹ nội dung chứ. Phòng khám riêng của bác sỷ mà. Nên bác sỷ muốn lắp camera sao chẳng dc. Bác sỷ nói ban đầu là nhà giàu từ đời cố. Nên về miền tây kiếm vk, tất nhiên là trẻ. Vk bác sỷ khoảng 32 gì đó.

15. amakaru

amakaru Dân Chơi Verified
    67/113

hay quá tiếp đi bác ơi chờ ngày bác phá trinh 2 em quá

16. hồ phá thiên

37/57

Tiếp tục đi bác ơi

17. duditemgai

147/226

tui phá trinh 2 đứa em vợ cách đây 2 năm rồi...lúc nhỏ hồng 17 18 còn nhỏ bích đang học cuối lớp 9. tui có phước phá trinhđược 2 đứa nó là nhờ quá trình chọc nứng 2 em nó gần chết rồi tụi nó nứng quá mới tự nguyện dâng lồn cho chơi ...chứ sức mấy lơ mơ mà xơi được 2 em nó....phải trải qua hàng tháng bú lồn mân vú ...chơi vợ tui tan nát trước mặt 2 đứa nó mới làm bộc phát cơn dâm của tụi nó...
    phá trinh nhỏ bích là em nó đi học về mắc mưa (mặc áo dài trắng mõng mà ướt như chuột lột...lộ vú đít ngồn ngộn vậy đó...trúng ngay vợ tui và nhỏ hồng không có nhà) tui ở nhà chuẩn bị ra phòng khám...trời mưa em nó bị lạnh nứng lồn hay sao mà về thấy tui đứng nhìn...em nó tiến tới ôm tui nói nhỏ : anh hai vô ....thay đồ giùm em...
    bữa đó không cho em nó thay áo dài luôn...tui lột quần bắt em nó chổng đít..tui thúc từ phía sau thúc tới...đâm gần 4 5 phút mới rút ra...để nữa tui kể lại chi tiết cho mấy chú nghe

còn phá trinh nhỏ hồng thì có vợ tui và nhỏ bích chứng kiến luôn...bữa đó tui phải uống thuốc mới có sức chơi em nó gần nữa tiếng...đủ các kiểu...ác cái là ko có máu trinh (nhỏ bích thì có máu trinh nhé mấy chú...đỏ tươi...dính vạt áo dài...hic...)
    còn nhỏ hồng ko biết sao ko có máu trinh..hình như nó bị mất trinh tự nhiên từ lúc nhỏ...bữa nắc nhỏ hồng như điên..nó sướng rên quá làm nhỏ bích nứng ướt cả háng...tui tính rút ra đâm luôn nhỏ bích nhưng vợ không cho ...bắt tui chơi hết sức với nhỏ hồng để nàng thị dâm...nàng mắc chứng khoái nhìn cảnh dâm dục thiệt rồi...lúc tui sắp ra ...nàng bắt nhỏ hồng chổng đít banh rộng 2 mép lồn...tui đâm thẳng cặt từ trên xuống...xả hết tinh dịch vào lồn hồng....để nữa tui xem clip rồi tả chi tiết lại cho mấy chú

18. hồ phá thiên

37/57

Trời bác thật sự là số hưởng mà

19. Cây Mía Ngọt Thỉu

37/57

thấy cuộc sống tình dục nặng rồi bác ạ..chắc e không chịu dc nhiệt nếu ở hoàn cảnh của bác mất !!

20. amakaru

amakaru Dân Chơi Verified
    67/113

bác kể sơ mà nứng quá. chờ đọc chi tiết bác ah ;)

Đang tải...