1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Cuộc vật lộn với 2 YẾN

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi fucking_girl, 28/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. fucking_girl

fucking_girl Biết Quay Tay Verified
    97/113

1) YẾN bình thạnh 21T
    . wen em này trew6n việtfun chát chít chém gió thỉ cũng hẹn em dc 1 cái. em làm thu ngân o cafe. thế là chạy xuống cafe ở đó. vì em đang làm nên ngồi 8 với em xong đi về kêu tính tiền thì em bảo để em tính cho, em tính rồi thế là về, em hen tối mai đi chơi. thế là 1 nagỳ mưa gió bão bùng chợt ập đến, mình tôi vẫn lao thân trên chiếc cá tàng tời bình thạnh đón em nó. chờ 1 lúc em chạy xe ra thế là phgải chạy đi gửi xe cho e rổi chở em đi cafe. lòng vòng cuối cùng bị lạc vào thanh đa. vào ngồi vật lộn với em 1 lúc em bảo đây hok dc, đi chỗ khác đi, thế là ks thui. vào tằm rửa cho nahu rồi ra tiếp tục vật lỗn với em nó, đuôúi hàng. em Bj cũng tạm xong chio thăng nhỏ vào trong. nó kêu trong này tổi wa và ẩm ươt nữa đưa nó ra. nhưng trên bảo dưới phải nghe chứ, tui bảo tồi hay ướt cũng phải chui vào chui ra làm nhiệm vụ. cúi cugn2 nó cũng hải nghe, làm dc 2 shot cũng là lúc giờ tì thế là chở em ó vế.
    face: 7 điểm da trắng láng mịn
    V1: 7 điểm tráng ti hồng, săn chắc
    V2: hơi bú bẫm nên cho 6 điểm
    V3: 8 điểm to tròn, kiểu cho là hết chê.
    tổng thiệt hại: 70ks+20dr+52nuoc

2) YẾN Q8 18t
    hok bít sao em nó coq nick tui. dnag ngồi làm việc thỉ buzz caiú ầm làm giật cả mình. chào bạn. thì chao ban. sau 1 luc hỏi han nhau thế là bắt đầu chém gió với em no. chém 1 lúc thì hỏi rủ em cf em ok. thề là tói wa đón em. wa thì em đã chờ mình từ khi nào. dẫn đi ăn, vào em bao ăn rồi thế là mình chơi 1 đĩa cơm 2 đùi gà. xong chở em wa q1 dạo lúc lại lạc vào trung sơn. hỏi em đi đâu em bảo ai biết. thế là bảo em và ks nghỉ nha. em bảo vào lảm gì thì bảo vào nghỉ lát đi ăn ốc. vào vệ sinh tí ra nẳm nghỉ lấy lappy ra chát chít hok wan tâm tới em lun. 1 lúc em lại giành máy với mình để chát. thế là cho em nó chát. còn mình thi bắt đẩu hành động. hehe. hok bít em chát sao 1 luc thanh chat sex. tên người em chẳng còn gì nữa. thế là cất lappy và bắt đầu vật lôn. mệt vãi lúa. nhưng cũng dc 2 shot rồi chở em nó đi ăn ôc.
    fece: 6 điểm hơi mun
    V1: 8 điểm
    V2: hơi mỡ
    V3: 7 điểm kiểu chó good
    5oks+ 101 ốc+ 20dr

CẤM PM INBOX DƯỚI MỌI HÌNH THỨC

2. CÁ KIẾM

CÁ KIẾM Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

cháu thanks ủng hộ....cháu thik ăn thịt chó hơn..yến mắc lém hok ăn nổi...[​IMG][​IMG][​IMG]

3. CaravenA

CaravenA Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

cũng mún vật lộn ghê
    nằm trong inbox chờ tin của bác
    thanks

4. Pippi_gangster

Pippi_gangster Biết Quay Tay Verified
    96/113

share mình với pro nha chờ tin pro hihi ^^ pipipro2x sẽ reprot lại cho pro ^^ thank

5. acejikty

acejikty Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Nhà nghèo ... hok có xiền đi ăn Yến ... ^^![​IMG][​IMG][​IMG]

6. wtfdousee

wtfdousee Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

xếp gạch chờ share , nếu được share mình em ở Bình Thạnh nhé ,
    YH : boy_alone03
    thanks

7. cuongphong1008

cuongphong1008 Biết Quay Tay Verified