Cuối tuần trốn ghệ, qua đêm với người lạ

không biết em có nên tiếp tục không?

• Số phiếu: 29 85.3%
  • không

Số phiếu: 5 14.7%

• Số lượng người bầu chọn
    34

YourName2010

Mất Trinh
Verified

LX Credits
1
USD
0
lời đầu tiên xin chào anh chị em đồng dâm,

vừa trải qua 1 cuộc mây mưa đáng nhớ vào dịp cuối tuần, lên đây chia sẻ cảm xúc với các anh chị.

chuyện là vào 1 buổi sáng đẹp trời nắng chói chang, điện thoại tưng tưng 1 cái… mở lên xem thì là 1 cô gái xinh đẹp gửi kết bạn từ zalo, vội vàng đồng ý liền. vào xem hình, xem từng cái stt, cảm nhận thấy em là 1 người sống nội tâm và xinh xắn.

bèn hi em 1 cái, nhanh chóng nhận được hồi âm từ em, nhắn tin 1 hồi thì đã có 1 cuộc hẹn với em, lập tức đi tắm, thay đồ qua chở em đi, chạy qua bên tân phú, tới điểm hẹn thì gọi em ra .

ấn tượng đầu tiên là 1 cô gái nhỏ nhắn làm em say đắm, nhưng vì là buổi trưa, ăn mặc khá kín đáo vì nắng, leo lên xe . chở đi trà sữa. vào quán thì trò chuyện với nhau đủ chuyện trên đời. xong chở em về … tưởng chừng mọi chuyện kết thúc.

về nhà thì lại nt với nhau,

em hỏi tối có rãnh không?

đi dạo phố với em nha,

em liền đồng ý . tối đó viện lý do đi nhậu với anh em để qua mắt ghệ.

chạy xuống gần phòng em ở . thì em đi ra . vì tối nên em ăn mặc xinh hơn . đẹp hơn .

leo lên xe vừa đi vừa nói chuyện mà k có điểm đến ,

xong cũng ngồi sau cũng ôm em,

em gợi ý đi ks hem . thì thẳng thừng là không?

huhu khá buồn…

về nt thì em nó đang tìm 1 mối quan hệ nghiêm túc .

em sẽ cho anh nhưng không phải lúc này,

thế là em nghĩ mình k phải lựa chọn của cô ấy rồi, em nói rõ cho ngta ta biết là . em không tìm người để yêu, ( nhưng em vẫn không nói là có người yêu rồi ) lấy lý do là đang đơn phương thích 1 người khá lâu rồi nhưng ở quê . vẫn đang nc tìm hiểu , anh đi với em vì là ở sài gòn này 1 mình cũng khá là cô đơn . muốn tìm 1 bạn tình để có thể nói chuyện với nhau cũng như là chuyện tình dục, vì với em chỉ có khái niệm là 1 là người yêu , 2 là bạn tình , 3 thì không là gì cả,vì em cảm thấy với con gái khó mà có tình bạn để đi chơi và nc với nhau….

thế nên nếu em cảm thấy ok thì mình có thể tiếp tục tới khi em có người yêu , 2 ta tôn trọng đời sống riêng tư . không tìm hiểu sâu xa ,liên lạc với nhau bằng zalo , không gọi điện hay nhắn tin,.. buồn hay vui cần người nói chuyện tâm sự gì thì cứ nhắn tin . nếu anh đi đc anh sẽ đi với em ,

emmm im lặng . không nói gì nữa …

1 ngày trôi qua..

lại nhận đc tin nhắn từ em. cũng nt bình thường thôi…

sau 1 thời gian thuyết phục em đã có 1 cuộc hẹn.

hẹn em vào lúc 8h tối . ngày thứ 7 . tôi chạy đến chỗ cũ đón em, đập vào mắt là chiếc áo 2 dây màu hồng, 1 chiếc quần ngắn , nở 1 nụ cười xinh…

lại chở em lang thang phố phường. gần 9h thì qua phạm văn đồng vào 1 quán biaa mỗi người 2 chai … em ấy cảm thấy có vẻ say . nói chuyện với nhau ngày 1 cởi mở hơn , nói nhiều chuyện hơn , cảm giác giống như ny của nhau vậy , hơn 11h giờ thì đi về khách sạn gần đó . …

cởi đồ em ra. thì thật sự đối với em thì không có gì để che cả . ngoài vòng 1 hơi nhỏ , eo thon , mông to, em nói mông em chắc giờ khoảng 95 . ngày xưa mập thì 100, nhưng nay ốm bớt rồi,

da siêu mịn luôn .

sau khi cởi đồ xong thì 2 người quấn vào nhau như người yêu đã lâu không gặp, hôn em từ môi qua tai , xuống cổ , vú , bụng , vùng háng , lè lưỡi nhẹ vào hột le . em rên khẽ….

nước ra khá nhiều , em bắt đầu đưa vào với tư thế truyền thống, 1 hồi thì cho em lên cưỡi ngựa , cuối cùng với tư thế doggy thì out , thật sự với tư thế doggy , với cặp mông của em ,thật sự không thể nào em chịu nổi…

cả 2 vào tắm .. ra nằm ôm nhau nói chuyện 1 chút thì làm thêm slot nữa , xong cả 2 ngủ , tới sáng thì làm slot cuối rồi chở em ấy về đi làm.

thật sự em làm cho mình có 1 đêm đáng nhớ.. vì mình với ny mình chưa bao giờ được như vậy , chỉ 1 slot ny ra thì thấy ny mình khá là mệt . xin thêm slot nữa thì k có cho . ¬¬

thanks anh em đã đọc , em thì văn thì dỡ . hình thì em không có thói quen chụp hình khi đi với ai đó với lại gần đây rộ lên nhiều vụ lộ clip sex nên khá khó để chụp.

Phuongnhat

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
75
USD
0
Ngon đó Thớt nhưng cârn thận vẫn hơn

phuongccna

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
895
USD
0
người lạ cạ hoài thành quen

Sắc màu cuộc sống

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
86
USD
0
Đc thế thì còn gì bằng

Thienduonglt

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
79
USD
0
Chúc mừng bác ngon chym

HAY Hóm Hỉnh

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
314
USD
0
Viết dài quá k đọc được . Cám ơn post của bác thôi

Hoàng Curved

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
103
USD
0
Chúc mừng bác số hưởng nhé nếu cảm thấy tiếp tục đc thì cứ tiếp tục thôi nghe theo con tim và lí trí tiếc cái là ko có ảnh nhỉ ^^

swi bigcurve

Mất Trinh
Verified

LX Credits
119
USD
0
Tân Phú hả, dừng lại đi và đưa e ấy tôi chăm sóc cho nha hehe

YourName2010

Mất Trinh
Verified

LX Credits
1
USD
0
Chúc mừng bác số hưởng nhé nếu cảm thấy tiếp tục đc thì cứ tiếp tục thôi nghe theo con tim và lí trí tiếc cái là ko có ảnh nhỉ ^^
chụp đc là em chụp rồi. Vì em ấy kiểu như tình cảm quá với mình. Em cũng có đề cập thử vụ trâm anh. Thì phản ứng là do ngu chịu để quay phim chi.

Anh Nuoi Em

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
42
USD
0
Cảm ơn bạn đả post

bibohieu

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
115
USD
0
Chúc mừng bác ngon chim

Peter Tom

Dân Chơi
Verified

LX Credits
247
USD
0
Cám ơn vì bài viết!
chú ý 1 chút về nguồn gốc là oke bác ạ, rau sạch thì cũng có chỗ qua lại, em nó đồng ý rồi mà :D

kenzo_hp

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
667
USD
0
Mừng thớt ngon chym!

Lão Hổ

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
322
USD
0
Hình như là em mình đang nc. Có phải ở cùng với dì không bác thớt?

YourName2010

Mất Trinh
Verified

LX Credits
1
USD
0
Hình như là em mình đang nc. Có phải ở cùng với dì không bác thớt?
Không bạn ơi. Bạn này k kb lung tung. Chỉ tìm 1:1 và quen thôi. Cơ bạn em nó chủ động tìm tới mình và thích mình thôi

Tiên Tửu

Dậy Thì
Verified

LX Credits
55
USD
0
Hình như e này tên T

Gallina

Mỹ Nhân Tâm Kế Hội
Super VIP

LX Credits
2,514
USD
0
Anh cũng xưng em , em cũng xưng em, con giai cũng xưng em , con gái cũng em nốt . Đọc méo hiểu đang nói về đứa nào luôn . 2 phút cuộc đời...

Minhxxxx

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
87
USD
0
Chúc bác ngon chin, có hình thì tuyệt

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo