1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Đã Check hàng em Mai Khanh - NKT

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi trium8x, 2/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trium8x

trium8x Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Sau một thời gian lăn lộn trên diễn đàn mới xin được 1 list danh sách hàng họ từ bác em.nguyen.vn và bác phekiemhp share dùm.
    Trước tiên xin cảm ơn 2 bác nhìu nhìu.
    Hôm nay ngày 2-11-2010, 1 ngày thật buồn chẳng muốn đến công ty làm việc nữa. Sáng ngủ đến 9h mới thèm dậy, sau khi làm xong thủ tục :mad2: thì cưỡi con xích thố Neo xuống công trường định làm việc. Đến công trường bực mình quá vì tụi công nhân làm ăn đéo đâu vào đâu nên ức chế cao hứng đuổi thẳng thừng 1 thằng luôn. định bụng đuổi rồi về công ty báo cáo. ai dè hết cơn bực này đến cơn bực khác làm mình éo muốn về công ty nữa đành đi lang thang.
    Đi trên đường về đến đường NKT từ Trần Đăng Ninh đi về, đang trong tâm trạng bực mình bỗng Oành... 2 con xe chiến đấu đầu vào nhau làm 1 thằng bay ra khỏi xe ngất luôn tại chỗ hic hic. Con xe nó văng ra tý nữa đập trúng xe mình. :yikes:
    Hoàn hồn lại đéo dám nhìn thằng văng ra nữa định bụng đi tiếp. Vừa đi vừa nghĩ thấy số mình hôm nay nhọ quá nên xác định đi giải đen phát.
    Đứng tại ngã ba NKT bật con Lenovo lên vào list danh sách 2 bác gửi và thấy anh em RP có em Hoa NKT nên định bụng check. Nhấc con iphone 110i lên gọi...hic hic gọi đến cuộc thứ 3 em mới nhấc máy (mình đoán có dâm thủ LX nào đang check).
    Me: alo em Hoa ah!
    em: dạ anh ơi em bận mất rồi...(hic hic chẳng lẽ số mình nhọ thế...)
    em: anh ơi, để em gọi bạn em cho anh nhé.(con này được, đang chết đuối vớ được cọc)
    me: bạn em là ai?
    em: dạ bạn em là Mai Khanh
    me: okie, em cho anh số đi (đỡ mất công dò list)
    em: dạ anh lưu đi số. 098....2662
    me: okie, ah em ơi bạn em rổ giá thế nào, có như em ko?
    em: dạ anh ơi cũng thế anh ah
    Thế là nhấc con iphone 110i alo cho em Mai Khanh
    Me: alo, em có phải Mai Khanh không?
    em: dạ phải anh ah? anh là ai thế?
    me: anh vừa được Hoa cho sdt của em. Em có rảnh không anh qua cưỡi em nhé.
    em: dạ anh qua ngõ 118, nhà nghỉ HH, NKT đi, lên lấy phòng rồi em qua.
    me: okie
    Kéo gas con xích thố quay đầu sang ngõ 118 rồi lên lấy phòng. Chưa đầy 5p đã thấy em gõ cửa. Mình thì chưa kịp tắm nên bảo em ngồi chờ. Tắm xong em còn mang khăn ra lau người cho nữa chứ (ngoan lắm bé tý anh chiều em sướng). Tắm xong thì em nó mới vào tắm, mình nằm giương "cần tăng dân số" lên chờ đợi em nó vào.
    Phải nói là Các em bây jo đi nhiệt tình công việc hơn trước nhiều lắm nào thì làm đủ thứ mình yêu cầu. Sau khi BJ, WC đầy đủ xong khoảng 10p em bắt đầu đeo bao tải vào cho mình. Mình bắt em chơi kiểu chó luôn hic hic. Bím em chưa có nước nên cho vào em hét toáng lên. mình nằm úp thìa chống đẩy chục phát rồi đổi tư thế sang truyền thống khoảng 3p mình out luôn,
    Hic hic mình thừa biết khả năng của mình, phát đầu ra rất nhanh chỉ khoảng 5p là ra, nhưng phát thứ 2 thì ôi thôi 1h hay 1h30 cũng chưa thấy ra (thay đổi tư thế liên tục). Gấu ở nhà mình còn phải kêu mình dâm và khỏe trong chuyện đó, gấu nhà mình nhiều khi chẳng đáp ứng được vì mệt mà.
    Đến phát thứ 2 em vẫn BJ cho mình, rồi em quay qua hỏi sao Củ của anh to và dai sức thế (đéo nghe cave kể chuyện nhưng vẫn thấy sướng...) em bú mãi mà đéo thấy anh ra. chứ anh khác mà em bú thế này chắc ra luôn trong alo của em mất rồi. he he mình bảo là thế có ngon không em. em nói ngon anh àh. sau khi em thổi kèn, BJ, WC đầy đủ xong em đeo con durex có gai vào và chiến kiểu phi ngựa. được 1 lúc em kêu mỏi bảo anh nằm trên đi. Thế là em đổi tư thế truyền thống thúc liên tục lúc nhanh lúc chậm, em kêu la oai oái, mắt đờ đẫn đi vì sướng. mình lại tiếp tục đổi tư thế sang kiểu doggy và thúc. em kêu rên rỉ làm mình sướng. Bím em co bóp vào củ của mình, mình còn cảm giác được rõ rệt. Mỗi khi củ mình thúc vào thì em giãn ra, khi mình rút ra thì em co bóp lại mót lắm các dâm thủ àh...ke ke
    Sau khoảng 55p5s thì em quyết định cho ra luôn vì em có điện thoại, mình nhìn được số 11 số đoán chắc là có dâm thủ trên LX đi check nên nhường anh em vì chắc dâm thủ đó đã đến n2 HH thì phải. Hình như phòng 208 ngay cạnh phòng mình hay sao ấy he he.
    Lại nói tiếp sau khi mình cho ra và dừng lại em thở phào luôn 1 tiếng "may quá"...mình mới hỏi sao lại may hả em thì em nói. Người anh to, củ anh to em tưởng anh yếu xìu như short 1 hóa ra em nhầm anh dai sức quá thể.
    Mình cười và bảo, đấy là anh còn nhường cho bạn anh chiến đấu với em đó chứ nếu em chưa hẹn ai thì anh còn dai hơn.
    Kết: Chốt lại vấn đề là hôm nay số nhọ giải đen với em Mai Khanh - NKT đã chinh chiến như RP trên đây mong anh em chém nhẹ tay. iphone 110i của mình chưa cài chức năng quay phim, chụp ảnh nên không có ảnh cho anh em coi. Xin hứa lần sau đi check sẽ mang ảnh về cho anh em chiêm ngưỡng.
    Nhận xét:
    Da dẻ: mịn màng, trắng trẻo (thích nhất cái này)
    Mặt: bình thường 5đ
    V1: quá nhão 3đ (nản vòng 1 của em quá không cảm giác là cái ji nữa)
    V2: chấp nhận được, không có mỡ 8đ
    V3: nhỏ, gọn, nói chung là tạm ổn 7đ
    SV: tốt, thái độ nhiệt tình, BJ nhiệt tình, WC đầy đủ....
    tổn thất: 300k 2s

2. thila000018

thila000018 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Chả biết có phải tên mình ko nữa :lol:
    mừng chủ thớt ngon tryms trở về

3. random128sj3

random128sj3 Guest

Rp đầu tay có khác. Nhiều chữ quá đọc hơi đau mắt nhỉ? ^^ ngon chym là tốt rồi!

4. anhnguyen0568

anhnguyen0568 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

thanks
    em này mình chưa thử có gì PM cho mình xin vào inbox luôn nhé
    cám ơn bạn nhiều

5. daominhduc84

daominhduc84 Dân Chơi Verified
    97/113

1 loét rưỡi thì làm 1 cân thịt mông về hj hj chơi xong mang ra luộc được đấy hj hj

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/