PIC [Đà Nẵng - 400k] Hải Yến 8522,làn gió mới cho ae,ngon và ngọt :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vothuong2223

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
85
USD
0
trước khi đề cập đến em Hải Yến,mình xin nói qua về bài em Ly Angel 8590. Do em nó chủ nhật mới hết đèn đỏ,nên tạm thời ko nhân share em nó,cũng là để 1 số ae ae đi check về cho ý kiến khách quan,đồng ý là mình giúp em nó nhưng thời đại bây giờ công nghệ lăng xê lởm khởm ae ko nên tin hoàn toàn vào bản thân mình, để khẳng định những em hàng mà mình giới thiệu đến ae ngon về thái độ,chuẩn về cung cách phục vụ và đương nhiên giá sẽ là có lợi cho ae checker chúng ta nhất. ko thể ưu ái những em hàng quá đc nuông chiều sẽ hư. dẫn đến 1 sự đáng tiếc,2 em mà ko đc dạy bảo từ đầu thì sau này sẽ ảo tưởng sức mạnh dẫn đến công nghiệp,dạy vợ từ thủa bơ vơ mới vìa là như rứa :D
ae cứ bềnh tễnh ai cũng sẽ nhận đc quà trong ib để cho 1 số ae đi chuột bạch thẩm định hàng xem người mà tớ giới thiệu có chuẩn ko sau ni mới share rộng rãi cho anh em sau,cơm ko ăn gạo còn đó đúng hem :D
mục đích chính của mình là gây dựng lại kv ăn chơi đà nẵng nói riêng,để lấy cái uy tín làm đầu nên cần có time,vì vậy mong ae chung tay góp sức giúp 1 phần nhỏ bé,ai có hàng thì đưa lên,ai ko có yêu cầu ăn chơi fair play nhé,chắc nhiều ae đang thắc mắc tớ là ai,liệu có phải 1 bố mi,má mì hay 1 nhân vật nguy hiểm nào đó,cứ yên tâm đi,đừng nghĩ nhiều,chỉ cần hàng ngon,giá đúng thực tế ae vui vẻ là mình khoái rồi. chỉ chờ ae đc tin tưởng giao nhiệm vụ chuột bạch là ok

về em hải yến,đánh giá theo mình là thua em Ly Angel 1 nước về secvit và body. nhưng ko phải có nghĩa là kém,chỉ là thua 1 xíu thui nhoa,đừng coi thường em nó,cũng ko khác chi mấy chị máy bay mà ae đã từng lái đâu,
hình ảnh e nó mình che ko đc kĩ nhằm cho ae nhìn rõ hơn,tuy chụp = máy ảnh nên có long lanh hơn nhưng so với mặt bằng chung giá 4 loét là quá hời phản ánh đúng chất lượng và số body mà tạo hóa đã ban cho,gái thì cũng chỉ 1 lờ 2 vờ nhưng để giải tỏa và hài lòng là chuyện khác,mình cũng hi vọng em nó ngoan đúng như mình nghĩ và chỉ bảo,cũng đã dặn dò rât nhiều vể thái độ và cách làm việc cũng như em Ly Angel em Hải Yến cũng sẽ đc 1 số ae trong bang hội chuột bạch trước sau đó sẽ share đại trà,ae cứ đặt gạch đầu tuần sẽ có quà nhé,mình dạo này hơi bận nên sẽ share từ từ,sau này nhờ 1 số ae hay thậm chí chính em hàng share luôn,đang dạy cho em nó và cách lập nick để viết,share và lắng nghe trả lời những ý kiến đóng góp của ae lun đó,chứ mình giúp em nó thế là quá nhiệt tình rồi
đánh giá sơ qua về em Hải Yến :-bd

name : Hải Yến
ms 8522 pass bạn anh....
Giá 400k/s kv NTT hoặc Quận 3
Face : ưa nhìn,cũng có nét dâm,hơi đăm chiêu 1 chút
Phong Cách : Trẻ trung,có nét hơi quê
Ngực : vừa tay,còn khá cứng,đầu ti ko đc hồng như gái mới lớn :D
Eo : làm chi có mỡ,mình dây cây cảnh 7,5đ
Mông : to so với body chơi chó cứ tanh tác ;))
Bím : ngon phết co bóp tốt
hôn môi : ae nào sạch sẽ lịch sự em nó ko giữ,thâm chí là hiếp luôn :))
sv, bài bản,nhiệt tình đủ cho ae hài lòng
em nó có gì ko phải ae cứ góp ý thẳng để cuộc vui trọn vẹn nhé,đừng im re lúc nớ ko hay ae lại tụt cảm xúc thì pùn lém.
như mình đã nói share cho 5 ae chuột bạch trước sau này sẽ share đại trà,đang hướng dẫn 2 em nó lập nick và tự share để mình khỏi mất time nhiều, hi vọng những em này sẽ mang đến cho ae ra niềm zui hơn,xả stress lý tưởng sau giờ làm việc. cảnh đẹp mà thiếu gái ngon thì cs chán ngắt à 8-x
vài pic ae thị dâm nhé

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

vothuong2223

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
85
USD
0
ae đừng manh động nhé,có chi từ từ nói hỉ :p

miencuong09

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
81
USD
0
Phá trinh bác rồi nhé! Cảm ơn 1 bài viết đầy tâm huyết của bác. Nếu đc phép bác cho e xin e này hoặc em Ly .. e sẽ làm chuột bạch đầu tiền! :) Quân tử nhất ngôn!.. Văn chương e ít nhưng sẽ report hoành tráng hậu tạ bác! :)

Cục Thịt

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
40
USD
0
Cục Thịt đã trái phải đầy đủ. Mong anh share cho nhé :D Em hứa sẽ có rì pọt thiệt nà hay :D

vothuong2223

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
85
USD
0
mình rât hiểu ae mong ae đừng inbox,khi nào ae chuột bạch xong mình sẽ share hết ae cứ thank và tín dụng ai gạch trước mình share trước,theo tình hình thì thứ 2 mình sẽ share đại trà cho ae nhé

Wind_Master

Người Đến Từ DakLak
The VIP

LX Credits
339
USD
0
Chúc thớt ngon chym, lần sau cố gắng đẩy hình to lên 1 chút thì chuẩn luôn.

Atoy

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
37
USD
0
Cám ơn bài viết của thớt, cũng hóng info em này để tìm hiểu làm chuột bạch... :D

linhchau1

Còn trinh
Verified

LX Credits
85
USD
0
Mong chờ lốp dép hjx đã tt ah ming tin bác lắm tks bác

Laiganhonem412

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
81
USD
0
Done thủ tục hóng xe gạch vào nhà bác :auto:

vnmoom

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
87
USD
0
đặt gạch bro,cho e xin share e hải yến, sẽ check và rp ngay và luôn. Mong bro chiếu cố. Xin đa tạ bro!

Hận Đời

Linh Hồn Tượng Đá
Verified

LX Credits
109
USD
0
Bạn là ai mà trên trời nhảy xuống mở miệng là anh em Bang Hội này nọ vậy :-? ? BH ĐN không biết bạn là ai và bạn cũng chưa phải là mem của BH... Vui lòng bỏ BH ĐN khỏi nơi cư ngụ... cảm ơn bạn!

em này là Mộc Miên ở ACMN phải ko nhỉ ? :D

langlo

Mất Trinh
Verified

LX Credits
1
USD
0
Cho mình xin thông tjn em nó với. Đang ở đà nẵng du lịch mà chưa biết gì nhiều. Mong sớm nhận đc inbox. Thanks!!!

hatboi

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
0
USD
0
da thu tuc.dat gach lot dep ngoi doi tin bac.thanks bac nhieu.may hom nay cu tuong dang o topic mien nam haha

TâyMônKhánh2

Dậy Thì
Verified

LX Credits
87
USD
0
Đã đủ thủ tục, mong bác inbox, sẽ trả bài đầy đủ cho bác ạ

TâyMônKhánh2

Dậy Thì
Verified

LX Credits
87
USD
0
Bạn là ai mà trên trời nhảy xuống mở miệng là anh em Bang Hội này nọ vậy :-? ? BH ĐN không biết bạn là ai và bạn cũng chưa phải là mem của BH... Vui lòng bỏ BH ĐN khỏi nơi cư ngụ... cảm ơn bạn!

em này là Mộc Miên ở ACMN phải ko nhỉ ? :D
Bác hận sao biết hay thế bác

o0o_magiz_o0o

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
81
USD
0
Vậy là bữa nay đn nhiều hàng oài nhá. Anh em thoải máu lựa chọn.
Cảm ơn bác vothuong nhiều
Xây tượng đài bác chờ inbox ...

hailua_chandat

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
45
USD
0
bác vothuong2223 có mấy em ngon quá .. đã thank tin dung ..bác share inbox nhé thank

Hộ Vệ

Hữu xạ tự nhiên hương
The VIP

LX Credits
175
USD
0
Thank thým đã mang hàng cho ae :d
Cơ mà thým này là ai mà để cư ngụ Bang hội ĐN vậy, sao mình làm thư kí bang hội mà ko biết ta:-?

Blue Emotion

Stable
The VIP

LX Credits
187
USD
0
2 em đều rất tiềm năng
body chắc như cua gạch.
Chúc các đồng dâm chuột bạch ngon lành, để anh em ĐN có thêm nhiều lựa chọn

Anhkocodoiqua

Mất Trinh