1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

[Đại học] Những điều từng trải qua!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Eclipse1207, 22/1/17.

1. Eclipse1207

Eclipse1207 Biết Quay Tay Verified
    147/226

Cũng đúng đó bác. Em ko gom đũa cả nắm nhưng sự thật là có như thế. Năm em học ko thiếu gì những trường hợp ghê gớm mà bị dấu nhẹm đi, cả với thầy cô này kia nữa :))

helldiver thích bài này.
  2. Sex is number One

Sex is number One Dân Chơi Verified
    37/57

Thầy cô chịch nhau luôn hả bác @@

3. Eclipse1207

147/226

à cái đó thì chắc không. học viên với thầy thôi. ở chung KTX vs nhỏ ngiu mình có bé này cũng dính phốt. mình sẽ kể sau :D

helldiver and trungdinh85 like this.
  4. ModT9

ModT9 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    67/113

Chạp Thớt Ơi!

5. Eclipse1207

147/226

Chuyện thứ hai:

Tạm dừng về em ngiu năm đó của em nhé các bác vì em kể theo mốc thời gian luôn cho hợp lý và dễ nhớ. Phần này là về con nhỏ bạn thân cùng quê, hay còn gọi là cùng đoàn của người iu em, tạm gọi nó là M nhé. Con M này thì nhan sắc cũng chỉ xêm xêm ngiu em thôi, không xinh cũng chẳng xấu nhưng mà được cái là có nét gợi tình rù quến đàn ông lắm. Bản tính nó cũng vậy, cứ lả lơi cợt nhã hết thằng này đến thằng khác, chẳng yêu đâu, cứ mỗi thằng một chút xíu tình yêu thương, một chút xíu cử chỉ quan tâm thì cũng đủ cho mỗi kì lễ tết nó gom được cả mớ quà cáp từ bọn con trai thiếu thốn hơi gái trong ngôi trường này rồi ;)) Người yêu em kể thậm chí có đợt quà của một mình nó thôi mà chất đầy chất đống cả phòng, đến nỗi phải nhờ cả đám mang xuống dưới căn tin trường nhờ cất hộ, ai thấy cũng hoảng cả hồn ý ;))

Cơ mà đến một dạo thì con bé này từ một con chuyên thả thính diện rộng trở thì đột nhiên trở nên đằm thắm hơn hẳn. Chẳng còn lí do gì khác ngoài việc nó có bồ. bồ thật. ko phải giỡn. Đó là một ông anh đi lính hơn hơn nó khoảng 6 tuổi, cùng quê với nó luôn, hiền khô, mặt mũi chân chất, giọng nói cử chỉ cũng rất chất phác thiệt thà, da ngăm ngăm đen nhưng nụ cười thì sáng chói cả mắt. Ai cũng băn khoăn không biết là anh trai này hiền quá thì liệu có giữ được tâm hồn vốn dĩ hao hao giống con mèo hoang của con bé kia hay không, cơ mà thắc mắc thì thắc mắc, cũng là chuyện của người ta, có điều với riêng em thì em biết được một vài chuyện thâm cung bí sử nữa ;)) Bao hot, và tất nhiên là đều do miệng ngiu em kể (nội gián của em trên KTX nữ mà ;)) ).

Chẳng là cả đoàn đi học chỉ có 2 đứa con gái là gần nhà và là bạn thân của nhau nên có chuyện gì cũng chia sẻ cho nhau cả. Nhất là khi bắt đầu sang năm hai thì M nó hay hỏi chuyện người yêu em. Đại để là cũng nghe mọi người bàn tán hai đứa em bu nhau quá nên cũng có ý hỏi đã làm gì nhau chưa? Ban đầu người yêu em nó ko dám kể, cứ chối bai bải, rồi người yêu em nó kể cho em nghe, chẳng biết trời xuôi đất khiến thế nào mà em lại bảo là "em cứ kể đi, cứ nói là em vs anh rồi rồi vậy đó". Ngiu em thì nó nghe lời em lắm, với cả cũng bản tính tò mò cố hữu nên sau khi tâm sự chuyện của mình trước thì đến lượt nhỏ M nó kể.

Đại để là nó quen ông này vì nó thấy ổng là chỗ dựa vững chắc cho nó, chỉ biết có nó, không có tính trăng hoa bay bướm, cực kì yêu chiều nó, chịu đựng cái thói đỏng đảnh ương ngạnh của nó cho tới giờ phút này là rất giỏi. Nó bảo trước kia nó cũng đã từng ngủ với người yêu cũ rồi nên trinh tiết với nó ko có quan trọng nữa (còn đâu mà quan trọng), thế nên quen nhau cỡ chừng 4 tháng thì đã lên giường với ổng sau một buổi tất niên tổ chức ngay tại sân trường. Rồi từ đó cứ đều đều cuối tuần nào cũng rủ nhau ra khách sạn, nhanh thì 1 2 tiếng, chậm thì qua đêm mới về. Ban đầu thì M nó chỉ kểu bấy nhiêu, cơ mà sau này dần dần ngiu em moi được thêm nhiều thông tin khác nữa. Chẳng hạn như trong thời gian nó quen ông này nó có tằng tịu với một ông thầy trẻ dạy môn CT, rồi quan hệ qua lại đổi điểm chác để cuối năm ra trường có cái hơn người ta. Ông thầy này cũng biết là nó có ngiu rồi nhưng vẫn cứ thích, chắc là cũng giống như một vài bác trong này cảm thấy đi cắm sừng là một cảm giác gì đó rất khoái lạc ;))

Cái quan trọng hơn là ông bồ của con M thuộc dạng có máu slave. Chuyện là bữa hôm đó ngiu em với M ngồi tâm sự tiếp thì ngiu em nó hứng nó mới kể là em có cái tật thích tét mông nó lắm, M nó cười ha hả làm con nhỏ quê, cơ mà nó cũng nói là "Tao thì tao toàn tát vô mặt ổng". Ngiu em ngạc nhiên lắm, hỏi sao lạ vậy, thì M nó mới nói là:

_ Tao ko biết, tao thích vậy, mà tao cũng ko biết chả có đau không mà mặt vẫn cứ phê như hút cần í ;))))))
    _ Ụa vậy cũng được nữa hả? - Ngiu em nguyên 1 dấu chấm hỏi to đùng.
    _ Đợt bữa tao vả mà phải dán băng keo cá nhân đấy, xước nguyên một đường trên má, còn mông lưng thằng chả hả, vằn vện trong đó đó. CA mà dị đó mày.

Hồi ấy bọn em đâu có biết SM hay slave là gì đâu, nghe kể thế chỉ biết trầm trồ bàn tán, em thì cũng có thay đổi một chút ít trong suy nghĩ, cảm thấy cái sự giao hợp thể xác nó quả thật có quá nhiều phương diện cần phải tìm hiểu. Nhưng mọi thứ chỉ dừng ở mức độ suy nghĩ thôi, hồi đó em có badboy xíu xíu nhưng đánh ngiu thì em quả thật ko thể làm được...

... Chap này chắc không có gì đặc sắc lắm ... Chap sau sẽ hot hơn các bác ạ :)

6. vuphu

vuphu Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Ở đấy gi bạn chưa đủ đặc quyên để đăng bài bro ạ

7. ModT9

ModT9 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    67/113

Tiếp đi thớt ơi

8. petenjane

petenjane Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Truyện hay nha :p Tiếp tục đi bác ! Mà bác khỏi viết tắt l* , cứ viết lồn thoải mái đi mà :D

9. Eclipse1207

147/226

Em trở lại rồi đây, phần này là về mối tình của con nhỏ cùng KTX với người yêu em, tạm gọi là N ạ :))

Chapter 3:

Tản mạn sơ một chút về em gái này, dân SG, thuộc dạng con gái cá tính, face thì chấm 6.5/10 (gái CA nó vậy các bác à, cứ tầm tầm trung bình đổ lại, đẹp rạng ngời thì cũng có nhưng đó lại là những câu chuyện khác ;)) ). Em này vui vẻ hòa đồng lắm, chơi với bạn bè rất được và đa phần có những điểm khá giống ctrai, kiểu như phóng khoáng, hào sảng, chịu chơi lắm, so với những đứa con gái cùng tuổi thì ít có yểu điệu thục nữ hơn. Mọi chuyện bắt đầu từ giữa năm nhất, lúc đó có một ông thầy vừa ra trường, được phân về trường em dạy môn CT. Ông thầy trẻ măng, mặt điềm tĩnh nhưng khi cười thì rất sáng, cũng thuộc dạng đẹp trai đấy ạ. Trước khi đi tiếp cặp này em phải kể lại 1 xíu về tụi em hồi đó cho mọi người dễ hiểu.

Bản thân em hồi đó là một thằng ham chơi ham ngủ, ít để tâm vào những chuyện xung quanh, tan lớp tan tầm là về ôm laptop còn không thì nhắn tin với con gấu thôi, tất thảy mọi thứ khác với em là phiền phức. Thế mà chuyện bắt đầu leo thang khi em nghe thằng T, bạn cùng phòng của em rủ rỉ cho em biết là "mày cẩn thận nha, coi quan tâm con bồ mày hơn đi..." . Lúc ấy em hơi buồn cười, chắc là thằng nào đong đưa gì nó đây mà, em gặng hỏi thằng T nhưng nó ko nói gì thêm nữa. Vì sao em thấy buồn cười? Nói thật với các bác là tuy lúc đó còn mờ mờ ảo ảo ko nhận ra nhưng trong thâm tâm em, em thích cái cảnh mà người khác ve vãn ngiu mình ;)) Nói thế nào nhỉ? Giống như cảm giác mà mấy bác đem vk ra some ấy, tựa tựa vậy. Nói em biến thái thì cũng đúng, cơ mà vì hồi đó tình cảm của em với nó không sâu sắc lắm vì nó thương em nhiều hơn, em thì chẳng qua đó giờ ko có bạn gái nên mới ok để có gì khai phá vài thứ mới mẻ luôn.

Tuy thằng T nó không nói với em nhưng phàm chuyện gì đã có 1 người biết thì chắc chắn sẽ có thêm nhiều người biết. Bây giờ không nhớ rõ là hồi đó ai nói với em nhưng quả thật con ngiu của em, vâng, chính nó, một đứa con gái quê chính hiệu, đó giờ chưa biết mùi trai đâu nhưng lần này thì chính thức nằm trong diện những đứa con gái đổi tình để lấy điểm. Biết được điều đó quả thật em hơi cay, em mới đem chuyện này tâm sự cho một ông anh cùng quê khóa trên thì ổng mới nói là trong này con gái đa phần như vậy. Con trai mình thì ko sao, ra trường có cái bằng là được, còn con gái mà ko dc kết nạp, không dc bằng tốt thì về đơn vị khó sống lắm. Những đứa nhà có tiền thì dễ hơn, còn mà ít hay ko có tiền thì hay dùng cách này, một phần nào đó thì nó như cái lệ, tuy không đến mức độ nào nhưng sờ mó thì trăm phần trăm là có.

Nghe ổng nói đến đây tự nhiên trong người em nó như có cái gì nổ ra các bác ạ. Tức có, bực bội có, hận có, bất mãn có, nhưng ... sướng cũng có, có nhiều là khác ;)) Mấy bác chắc ko thể tưởng tượng dc với lại kể ra thì dài lắm, cái quá trình em chạy đông chạy tây tìm hiểu cụ thể xem bên trong căn phòng của khoa, bộ môn như thế nào đâu. Các em gái khác thì em ko quan tâm, cơ mà con gấu em thì bị mấy ông thầy tầm 3x, 4x, 5x cũng có sờ mu, sờ vú bên ngoài khi còn mặc đồ là chuyện rất bình thường luôn. Thậm chí có lần em còn biết, ông thầy này tầm 4x gần 5x rồi, luồn tay vào áo gấu em vừa bóp vừa cười nói ha hả, ra điều rất bình thường. Mọi chuyện có đến thế nào nữa hay ko thì em ko tìm hiểu thêm nữa nhưng cũng vì những điều này mà em quyết định phá trinh luôn em nó, chẳng cần giữ gìn nữa vì biết đâu nó có thể mất bất cứ lúc nào, giống như con N bạn cùng phòng với người yêu em đó.

Con N cũng là một nạn nhân của vấn nạn nhức nhối này, nhưng nó chỉ khác với đa phần mấy đứa con gái khác là nó vui vẻ tiếp nhận và xem đó là một quy luật cố hữu, đời đưa thì nó đẩy. Thế là cũng một hai ông thầy đụng chạm, từng buổi đi nhậu chung, rồi đi dã ngoại, nó sớm dính mồi với ông thầy trẻ vừa về trường em đã kể bên trên í. Thế là từ đó, tối nào nó cũng giả bộ cầm sách vở bỏ vào cặp để lên hội trường học bài, chẳng ai nghi ngờ đâu nếu con ngiu em không tình cờ thấy nó bỏ cái váy ngủ vô cặp vào một đêm nọ. Rồi tiếp đó mấy thằng gác đêm cũng bắt gặp nó mặc váy ngủ đứng trong một góc tối mịt mù, ôm hôn thắm thiết người mà ai cũng biết là ai đấy, đến nỗi nó có bầu, ầm đùng cả một thời gian mọi chuyện mới tạm lắng xuống.

Giờ nghĩ lại em thấy mình quả thật là khôn ngoan khi quyết định chén em nó vì nếu không thì đã có thầy chén trước rồi. Chuyện này đến giờ tuy đã chia tay gần 1 năm nhưng nó vẫn chưa biết là em biết đâu. Chẳng là trong thời gian quen nhau nó một lần đổi tình lấy điểm cho môn QP, lên giường luôn, hẹn nhau cuối tuần đi chơi đàng hoàng mà nó dấu em kêu là có người nhà vô thăm. Chẳng biết có phải một lần hay mấy lần nhưng bản thân cứ nhủ là phải chén trước đã rồi tính, yêu nhau mà cứ như đánh trận í các bác ;)) em mà ngu ngơ ko rình rập các kiểu thì công toi nuôi mấy tháng trời em nó rồi. Thậm chí, thậm chí có lần, đêm hôm đó là chủ nhật, vừa điểm danh sau kì nghỉ cuối tuần xong thì em tức tốc lôi nó lên hội trường góc tối nơi hai đứa vẫn hay thủ thỉ, nó không muốn đi, nằng nặc ko đi là ko đi, em phải kéo co, nài nỉ lắm mới lôi được nó, nó thì vừa đi vừa rấm rức, kêu là chưa tắm rửa gì đấy. Lên ôm hôn các kiểu em bắt em ấy nằm xuống luôn, dạng hai chân ra kiểu như chuẩn bị vét, em nghe rõ mùi tinh vẫn còn nên không chắc chắn lắm cái nước đang chảy ra là dâm thủy hay là ... tinh trùng ấy ;))

Kích thích vl :))

GIAHAMVUI 54, Xviet, TryLife and 11 others like this.
  10. HT15

HT15 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Chắc chủ thớt học TC r. :( Em cũng học cơ mà con gái nó k như thớt nói đâu

11. httm456

httm456 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    297/339

nhìn thời đại học của mấy bác mà ngưỡng mộ, thời đại học của em chán lắm

12. Keongkidkl

Keongkidkl Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

k biết tụi an ninh giống v k nhỉ? hồi trc e học cùng gần tụi an ninh ở tận thủ đức. bem gái nv cũng đầy

13. Keongkidkl

Keongkidkl Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

hóng hóng tiếp. hy vọng thớt đều tay để ae có tư liệu để giải trí ba ngày tết ạ. :)))

14. penhok

penhok Còn trinh Verified
    97/113

Lại phải hóng

15. penhok

97/113

Thớt ăn tết lớn quá vậy

16. huytrung280290

huytrung280290 Dân Chơi The VIP
    267/339

Hay đấy bác, đều tay nhé!

17. Đỗ Thiên Điểm

Đỗ Thiên Điểm Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Thớt viết tiếp đi đừng bỏ giữa trừng thế

18. Sex is number One

Sex is number One Dân Chơi Verified
    37/57

Còn tháng giêng nên thớt bận đi thu Polyme hay sao mà tái xuất giang hồ lâu vậy =))

19. penhok

97/113

Mới bị hốt hết xài xị lại nhớ đến thớt nên vào hóng

20. Trương sỏi

Trương sỏi Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

Chịch được công an phê ra phết.
    Hồi tớ đi công trình ở Long An, ở trong đó 1 năm. Trong một lần tình cờ cũng chén được một cô Cảnh sát, quan hệ cũng một thời gian dài dài rồi cũng tự buông, thời điểm đó cũng gần giai đoạn về Bắc.
    Phải nói hàng họ ngon, nhưng mỗi tội trình độ làm tình đào tạo mãi khôgn khá được.

/** Ads bottom mobile**/