1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Dâm Nữ K.Linh danh bất hư truyền

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi messi1999, 6/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. messi1999

messi1999 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Chiều ngồi buồn VKL, ngôi vu vơ thì nhớ ra mình để 500k trong sịp...Ôi zoi` buồn ngủ gặp chiếu manh... vào Lx lứơt Web đc bác hiyou http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=366473 pm cho số em Linh Lấy con Nó Kìa ra...Ồ em Linh đây mà...Gọ điện Linh ah...Ôi anh à em đây anh ra ĐT lấy phòng nhé...VKL chưa kịp hiểu gì..Lóc cóc cháy con xế ra lấy phòng(Làm con hotel cho nó oách)...nằm xem tập truyện Đôremon mới mua được vài phút em ý đến...Ôi ăn mặc teen vkl..Hỏi thì em bảo sinh năm 86 ( ko bít nữa)...Nào thôi 2 anh em zo tắm...Tắm xong ra thằng anh em ý gọi đòi...........Hha ức chế bảo thế em sang tiếp anh em đi anh gọi người khác..Mắt em y rơm rớm nhìn thương vkl...Thôi thì nhanh cho em ý đi ca sau... Uk rồi thì nằm nghick tí.Chén..Phang...Phập..Phụt..300k ra đi...Nằm ngồi tâm sự chuyện đời chém gió với em nó đươc em nó tâm sự tuần trước có đi môt anh ở LX mình anh đòi đi hok bao em nó không đồng ý,mấy lần liền anh ấy rút bao ra bị em nó phát hiện thế là em nó hok cho phang nữa,anh bạn kia tức mình về treo em nó lên nói là thái độ công nghiệp.Tôi thiết nghĩ em nó làm thế là đúng đừng nghĩ mình là thượng đế và dọa treo em nó nên mà làm thế,em nó làm cái đó là đảm bảo an toàn cho anh em chúng ta.
    Đánh giá sơ bộ...
    Mặt 6 7 thôi
    vú 6 7
    Bím tuỳ các bác..Em thì tầm 6

Ai cần PM em trên diễn đàn nhé... Ai hảo tâm ném cho em vài con hàng ở 200 300k thì em cám ơn....

P/S: vào phòng đề nghị em nó tắt điện thoại nhé các bác....
    Có vài tấm ảnh cho các bác ngắm nhé

2. rapid_mega

rapid_mega Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Già mà vẫn ngon bác à, vẫn hợp gu của 1 số đông bác ở đây và giá cả hợp lý. Nói thật đi check hàng điều quan tâm số 1 là dịch vụ chăm sóc có tốt hay ko. Chứ nhìn hình thì ngon đấy, đẹp đấy nhưng nó éo cho động vào người + chơi cứ giục giã thì check làm cái gì đúng ko.

Cho nên ... e rất thích đi check mấy con dâm nữa. kaka.
    Để hôm nào đi check e này nốt cho đủ bộ dâm nữa LX.

3. mucdong99

mucdong99 Chơi gái lần đầu Verified
    96/113

Thú chơi cổ ngoạn
    Thanks chủ thớt,
    Em này có khá nhiều ảnh ót đa phần uốn éo khoe nội y,
    AE nào còn trẻ k nên check e này, khác gì ăn cơm tây ở hang hốc
    Già thì lại càng thích trẻ, ngon
    (Các Bác đã bao giờ đi xe cổ chưa, Ra đường cũng có chút sướng, nhưng chỉ ngươi sd khổ khi biết máy móc thế nào.)

4. nhapnhom

nhapnhom Biết Quay Tay Thành viên BQT
    97/113

Em này công nghiệp lắm ,các em cũng hay vào các diễn đàn nhờ các anh PR phết đấy

5. hoc_hoi_2010

hoc_hoi_2010 Còn trinh Verified
    61/113

Em đồng ý với bác chủ yếu là service thế nào thôi, hàng mà già tý chả sao, em này già nhưng vẫn giữ được body ngon nhĩ, khách sạn phòng đẹp quá, chắc phải 200k.

6. leedongtrung

leedongtrung = Trym chuẩn quốc tế = The VIP
    147/226

huynh ơi hay là em lên đường thực hiện bộ ảnh khi đang check cho :driving:

7. messi1999

messi1999 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

bác thông cảm em môt lần em chụp anh đang check bi gấu phat hiên vì em lỡ để anh ở trong may tinh quên hok xoa đi,va thê là e và gấu tí nữa thi chia tay.hic:(

8. trymcongveo

trymcongveo Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Thanks vì bài RP rất chân thực hình ảnh rất sống động mình đã check em này rồi khuyến cái không lăng xê em này lên vi mặt đã rất dừ và lìn rỗng . Ưu điểm không công nghiệp và chiều khách .
    - Theo nhận xét sơ bộ về em chỉ có duy nhất bộ đồ lót vàng

9. KhổngMinhTiênSinh

KhổngMinhTiênSinh Dân Chơi Verified
    97/113

ngon quá , bác share cho em sô cua em hoa nkt nhe
    thanks bác nhe
    yahoo cua em :tommy_hifiger2003
    chúc bác vui vẻ

10. fboy3110

fboy3110 Biết Quay Tay Verified
    97/113

ôi lại em KL! sao xin share mãi mà chưa có ai share cho em nhỉ! lại đặt gạch phát nwuax

11. LX_Style

LX_Style Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

em đang mún gặp thần dâm hiệp nữ khánh linh . có dk share khẩn trương cho em nhé đồng dâm . :D

12. LX_Style

LX_Style Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

quên mất bác quất inbox hoặc pm em matlimdim_keosua_bimbim nhé . thank bác tập 2

13. dad baby

dad baby Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Nhìn cái chíp màu vàng là đẫ ghét rồi.

14. marquet

marquet Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Mịa! Con này nó công nghiệp thật đấy. Nó kể chuyện dối trá thế mà bác chủ topic cũng tin mới sợ. Anh em đi check hàng mấy ai đi đặt điều cho phò. Cũng có thể có hôm em nó mệt hoặc lắm anh gọi thì nó công nghiệp, hôm khác lại nhiệt tình. Nhưng mà cái chuyện nó bảo anh nào đòi tháo bao nó không cho mà trả thù nó tin thế éo nào được. Anh em ta trả lẽ lại liều hơn cả 4f? Con này mình đi rồi, hôm đấy nó công nghiệp lắm. Chắng muốn dìm hàng gì đâu, chuyện nhỏ. Nhưng mà nói ra cho anh em cẩn thận để gặp em nó là phải rắn ngay thì mới được nó service tận tình chứ anh nào hiền hiền là ...

15. oidanbaoi

oidanbaoi Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Kha klha, em này làm hàng kinh, chụp ảnh cứ phải gọi là .... Phong độ em này đang giảm dần theo thời gian, hàng cũng sắp hết date rồi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/