1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Đợi ...

Thảo luận trong 'CLB Thơ Văn' bắt đầu bởi lam1caigido, 4/12/10.

1. lam1caigido

lam1caigido ™☯☞ Trang Chủ ☜☯™ Verified
    117/226

Như mọi lần, hôm nay lam1caigido xin gửi đến cho các bạn 1 bài thơ nho nhỏ. Cảm nhận và chia sẽ các bạn nhé :)

Tôi đợi em bao đêm rồi không ngủ
    Được gặp em cho thoã nhớ đêm ngày
    Đợi trao em lá thư tình nho nhỏ
    Và vần thơ yêu em có biết không?

Tôi đợi em qua bao mùa vẫn vậy
    Đậm tình sâu thương nhớ biết bao lần
    Xin hỏi nhỏ mong em đừng hờn trách
    Vì chữ yêu tôi không nói thành lời ...

----------------------------------------------

Vì lý do kỹ thuật nên lam1caigido xin tạm dừng tại đây. Và lam1caigido xin hứa sẽ hoàn thành nó vào thời gian ngắn nhất có thể. Mong các bạn thông cảm. Chúc các bạn 1 ngày tốt lành ấm áp

Chỉnh sửa cuối: 4/12/10
  2. lam1caigido

117/226

Tối nay mù tâm trạng! Buồn kinh khủng! Chờ mà cũng chẳng biết chờ gì! Đợi và cũng chẳng biết đợi gì! Lai rai vài lon bia, mình và một vài người anh trong nhà! Có thể không ai hiểu hết tâm trạng lúc này... Đứt quãng! đó có lẽ là một lời chỉ có thể thổ lộ lúc này! Một đêm nữa lại qua và 1 tuần nữa cũng đã qua, bao năm bôn ba, cũng vì cuộc sống, vì mưu sinh, vì tương lai của chính mình.. Đôi lúc vấp ngã, bạn bè hiểu lầm, tình yêu hiểu lầm và rất nhiều thứ khác hiểu sai về mình! Suy cho cùng cũng mình ta với ta.. Ngước mặt lên trời.. ko buồn nổi... mưa rơi cay mắt hay thức khuya nên mắt nó cay!!! Chúc anh em.. trong box này luôn hạnh phúc và thành công trong đường đời! Đừng như lam1, đạt được 1 thứ, bao giờ cũng phải đánh đổi một thứ! Rất cần 1 vòng tay để chia sẻ :) cười lên con trai

3. o0o_heokon_o0o

o0o_heokon_o0o Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Trong cuộc đời, chẳng có thứ gì có mà không cần đánh đổi. Vấn đề là chấp nhận.
    Chấp nhận mất cái gì để được cái gì, chấp nhận bỏ cái gì để có cái gì. Quan trọng là nếu đã chấp nhận mất, chấp nhận bỏ thì đừng xoắn xít về nó nữa, vì đó là quá khứ rồi..Có chờ, có đợi cũng không chắc gì trở lại, có trở lại thì chắc gì được như xưa..
    Cuối tuần nên thả lỏng người, suy nghĩ tích cực...
    Nice day!!

4. lam1caigido

117/226

Ngủ giờ mới dậy!! Heo nói đúng đấy! Trong đời không có gì mà không đánh đổi, kể cả thành công lúc này của mình, khi quay lại, quả thực cũng thấy đã đánh mất rất nhiều thứ :).. Cám ơn Heo đã chia sẻ! Chúc Heo cuối tuần vui vẻ!

5. o0o_heokon_o0o

o0o_heokon_o0o Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Ghét cái chữ vừa đậm vừa nghiêng...đó là chữ của heo mà..Ghét~.~