1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC E Chi from TDH to NKT -- Thỏa mãn hơn cả mong đợi

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi sale_off, 6/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sale_off

sale_off Dân Chơi Verified
    97/113

Sau cái buổi chiều làm má mì cho ông anh, được check em Ánh và nhất là gặp em Chi. Sale đã lung nấu quyết tâm check em Chi vì nhìn em nó quá ngon.
    Tối hôm nay, sau 6 ngày kể từ hôm 30/11. Sau buổi thi hết môn (Tư tưởng HCM) ra quán cổng trường làm 1 bát xôi chả + 1 chai Sammurai, có con bé trang điểm ăn mặc nhìn như KV, mà ngay cạnh quán lại là cái N2, đang mon men bắt chuyện thì thấy nó gọi bà chủ quán là mẹ, tý nữa thì ăn đòn :hand:
    Nhìn con pé khiến sale lại nghĩ đến ái dự định ấp ủ check em Chi, thế là rút con N thất bát ra gọi cho đuôi số xấu xấu bẩn của em nó:
    - Alo Chi ah? đang ở đâu thế em?
    - Em đang ở nhà chị em.
    - Thế nhà chị em có gần NKT ko?:biggrin5:
    - Vâng thế anh lên ngõ nhât nhất phát NN HH lấy phòng đi
    Và thế là NKT thẳng tiến, vãi chưởng có tới 3 cái HH, em nó bảo vào cái số 3 (hình như mới xây). Nội thất đẹp, rộng, có cả LCD treo tường,phòng tắm rộng rãi.
    Tranh thủ vào tắm trước cái, 10p sau em nó gõ cửa. sau lời chào lễ phép, em nó bảo : anh lạnh ko em ôm anh nhé.:iagree:
    Thế là vật luôn lên giường, ôi hàng họ gì mà to thế?vú to, mông to, bím to.
    Em bảo để em đi tắm cái đã nhé, đi đến gần cửa WC nghĩ tn em nó quay lại :anh ơi cho em :t1525: một lát nhé, nhìn thèm quá :sifone:
    Lâu lắm rồi sale mềnh mới lại được có cảm giác đê mê đến vậy, dù hôm trước em Ánh cũng BJ ngon lành, nhiệt tình, nhưng cũng không thể bằng cái lưỡi âm ấm xoắn lấy từng nhịp của em Chi được. được 30s phải bảo em nó thôi ko anh ra mất :biggrin5: . Vật luôn em xuống, miệng ăn bưởi, tay móc lốp,mà sao cái lỗ nó như biết cắn ngón tay mềnh thế nhở, chưa thấy em nào biết co bóp chặt như em Chi , nước nôi thì ướt hết tay, "anh ơi em ko chịu được nữa rồi" hehe, anh cũng thế, và thế là em đeo bao cho mình và bắt đầu phi ngựa. Phải nói là kt phi của em nó pro thật, như mấy em trong phim "Vũ khí lợi hại" vậy. Đổi tư thế truyền thống và ko thể cưỡng lại được sự sung sướng, em nhả đạn trong cảm giác :Angel_anim:
    Sau khi 2 anh em vào tắm rửa, rồi nằm chém gió đưa bão 1 lúc, em nó lại mân mê thằng cu, chắc tại khi nãy mình ra hơi sớm. :biggrin5: mặc dù đã mặc hết quần áo, nhưng cũng chẳng là vấn đề gì làm em nó ngại, mình cho tay vào móc lốp em ấy thì thấy con nước lại về lênh láng, ướt nhẹp :drool5:
    ko biết có phải cả 2 cùng vật ko mà em nó tự cởi quần, rồi tiếp tục BJ miệt mài để 2 anh em có thể chiến tiếp.
    Nhưng khổ thân mình, sáng nay vừa ngủ dậy đã la liếm gấu,giờ làm cái thứ 2 với em Chi sau cái thứ 1có 15p thì em chịu. mặc dù em nó cố phi ngựa như lúc đầu nhưng cũng chỉ 1 lát là thằng em lại cúi mặt xấu hổ :willy_nilly:
    Đành thôi dậy mặc lại quần áo và hẹn em khi nào gặp nhau nhiều thời gian hơn.
    Đúng là ko uổng công mình nuôi ý định check, và chắc chắn sẽ có lần sau gặp lại em.
    $$$: 300k/sh +60k N2 = một buổi tối ngon chim :iagree:
    RL: lần trước chưa up PIC em Chi và em Ánh, giờ up bù các bác nhé:
    mời các bác tiếp tục quăng gạch vô YM: doigiongbao_hn2000
    tránh quăng vào inbox các bác nhé.

Chỉnh sửa cuối: 6/12/10
  2. Hell or Paradise

Hell or Paradise Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Thank RP,mừng chủ thread ngon chim!
    Bro post mấy số cuối đt e nó lên để a e nhận biết xem Chi nào nhé.

3. sale_off

97/113

up hình 2 em nhưng ko hiểu sao khi add link vào bài thì lên được mỗi hình em Ánh, bác nào pm YM sẽ share bổ xung hình em Chi. Mà trên 4R có bác up rất nhiều ảnh em Chi mà.
    Pro này tinh thật. khâm phục khâm phục.:sifone:
    Em ko mở được Inbox nên 1 lần nữa xin các bác ném gạch vào YM dùm ah.
    Thanks!

4. sale_off

97/113

đã share ủng hộ tinh thần bác, tiếc là lúc em online thì bác lại off nên chỉ có thể nhắn tin offline, nếu ko sẽ share bác thêm mấy em nữa để bác làm cuốn "Thăng Long du hý - Ký sự check hàng" về cho anh em trong SG chém gió.:idea:

5. sale_off

97/113

đúng rồi ah. hôm qua bác gọi giờ nào thế?chắc lúc đó không tiện hay thế nào đó, bác thử gọi lại xem tn. Hôm qua mùng 1 tưởng mỗi mình Sale_off có gan check em nó, thế mà vẫn có nhiều pro khác không sợ mùng 1, hehe,:smash::smash:

6. phantoan123

phantoan123 Còn trinh Verified
    92/113

thank you bác!
    em chi của bác ngon ghê
    em cũng có hàng muốn trao đổi với em chi của bác
    share cho em .em chi nầy nha
    Y!H : wo_56_1x

7. hungkalong

hungkalong Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

RỒI XIN NHÉ-THANKS
    [​IMG][​IMG][​IMG]

8. thichcave

thichcave Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Chào đại ca đọc xong bài của đại ca cho em chúc mừng đại ca vì đã được ngon chim, em là lính mới rất mong được đại ca cho em tham gia ủng hộ em này với đại ca ơi. Nhận được tin nhớ cho em đấy nhé. Cảm ơn đại ca nhiều nhiều
    Mong sớm nhận được hồi âm
    Ym: thanhzinzin78

9. nhingiha

nhingiha Còn trinh Verified
    61/113

dạo này cáy em nó chạy hàng tết tăng giá cứ vù vù, lại có thái độ láo nữa. chán!!!

10. Yến Thanh Lãng Tử

Yến Thanh Lãng Tử Biết Quay Tay Verified
    97/113

Chúc mừng chủ thớt ngon trym!
    Lại thay tên đổi họ rồi... haizzz
    Bác Hell công nhận biết nhiều ghê :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/