1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Em gái 20t_Bà Hom_ Bình Tân “Giới hạn nào cho chúng ta_Đàm Vĩnh Hưng”

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi [email protected], 3/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KINGM@XXX

[email protected] Biết Quay Tay Verified
    97/113

Hồi tối có được sdt của em này, 12g khuya nhắn 1 tin nhắn, tưởng em nó ngủ rồi, nhưng em nó chưa ngủ, và trả lời tin nhắn, những tin nhắn dc 2 bên thay nhau gữi, tới 2g sáng thì mình đi ngủ.

Trưa ra công trường coi tụi thi công làm, xong thì móc dt ra nt với em nó ( sau này mới bít là em nó đang đi với cha truongchi83) Sau 5 tin nhắn thì hẹn dc em nó, cũng ngay ngã tư bà hom. Chạy từ bình thạnh qua đó hơi bị chua..hjk hjk.Đón em nó xong thì vòng về 3/2 đang đi thì bị bể bánh xe…hjk hjk…có điềm gỡ rùi chăng. Thay ruột xe xong, gù gù em nó vào ks ngủ trưa, ban đầu em nó không chịu, sợ mình bỏ nó ở đó luôn thì nó biết đâu mà về ….thổi lùng bùng lổ tai em nó thì em nó im im, chắc là chịu rồi.

Chở nó qua tuốt Phan Xích Long, chạy vào ks, em nó ngoan ngoãn lên phòng. Vào đó tắm rữa, nằm ôm em ngủ chừng 1g…sau đó bắt đầu khám phá em nó, nó ứ chịu.. cứ bảo a làm cái gì vậy, mình mới gặp thui mà…ghét…quay qua bên đây hút thuốc….chút lại mò qua.

Pặc pặc lột sạch nó ra…bóp vú, hun vú mà nó rên á á…người mềm nhũng ra…mò chym thì ướt nhẹp mà nó bảo là ko muốn…..chọt tay vào thì bót, vừa 1 ngón tay, 2 ngón thì ko vào dc….sóc sóc..em nó rên rất thật, á á….nữa đi anh..nữa đi anh…mạnh lên anh ….lúc nãy làm a mệt hả, thì trả thù này….càng lúc sóc càng mình, nó quằng quại đê mê….chợt nó thốt lên, “anh nhét vào đi anh” haha…tới lúc thịt nó rồi đây…vừa rút tay ra thì nó bừng tĩnh….quơ lấy cái chăn che người lại, nhìn xuống tay của mình thì ……máu….và em nó bảo là rát. Thui chết mẹ rùi …rách mẹ rùi còn gì….chym xìu luôn, nó cũng ko cho chơi….vào rữa ráy, trả phòng phóng xe chở nó ra chổ cũ…..1 ngày đi gần 100km…hjk…

Em này hơi lùn xí, miệng hơi móm, body nhỏ con, ngực còn rất săn….chym nhiều lông và rất múp…..nước thì vô tư luôn, tiếc là mạnh tay quá làm nó đau, nên ko chịch dc.hjk hjk….đúng là điều gỡ mà….

Xin lỗi em nha, a đã đi quá giới hạn của mình, nhưng em ở xa quá, a ko thể chần chừ. Lúc về mình còn nói chuyện qua dt với thằng bồ củ của em nó nữa chứ….hahahaha……chắc cũng là 1 mem lx quá….Em này chỉ có bạo dâm mới check dc. Không thì phải cù cưa day dưa mệt người….và phải làm người yêu nó nó mới cho….

P/S: Em nó có nhắc tới 1 người tên Phong ..Và 1 người tên M …chàng M này mới vừa chia tay em nó, chắc là ông gì gì ấy hihihihi

Rất có thể, ông đó chia tay con bé này, mà con bé này không chịu..nên ông ấy share lên đây….tìm người check em ấy, để nói với em ấy rằng, em đâu có tốt để anh quen tiếp đâu. Nếu quả thật vậy thì tui chuẩn bị dc em nó chữi rùi…hahahahaha.

Chỉnh sửa cuối: 3/12/10
    tran_quan_hy thích bài này.
  2. KINGM@XXX

97/113

Không phải mất trinh đâu má .....chắc do chưa cắt móng tay, nên nó bị sướt....và chảy máu thôi.....không phải có kinh luôn, vì a hỏi nó rồi, mười mấy ngày nữa mới tới kỳ:smilielol5::smilielol5:

3. KINGM@XXX

97/113

Hôm qua a cũng móc 1 con mb mà có sao đâu, ko lẻ qua 1 đêm móng tay nó dài ra sao hjk hjk..mà cũng tiếc đứt ruột...ko chịch dc...lúc đó nó tới lắm rồi....rút kn lần sau trước khi gặp gái phải cắt móng tay, mua sẳn đồ bấm móng tay quăng và balo luôn cho chắc :smilielol5::smilielol5::smilielol5:

4. badboy_130

badboy_130 Còn trinh Verified
    61/113

Ec.Bác này ẩu wá :smash: Chắc bị bác móc mạnh wá rách cái gì trong đó rồi :smilielol5: Tội con nhỏ :( Ko là bác đc sướng chym rồi.Mừng bác sướng tay :ihih:

5. thieugia_vetmang

thieugia_vetmang Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Đúng là bạo dâm....

6. CÁ KIẾM

CÁ KIẾM Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

hic Anh bạo lực quá..làm em noá đau.....[​IMG][​IMG][​IMG]

7. KINGM@XXX

97/113

Thik đâm chọt hả ... :prrr::prrr: hôm qua đang ngồi cafe với Gia Cát Lượng thì con này nó gọi rủ đi chơi nữa...chắc nó muốn chịch lắm ùi......

8. handanba73

handanba73 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Cu P{hong này làm sao đủ trình để tiếp cận em nó chứ nhỉ . Chắc là người khác

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/