1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Em gái 21t_Q12 ! Làm bxa trong vòng 2h" Giới hạn nào cho chúng ta_Đàm Vĩnh Hưng "

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi [email protected], 5/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KINGM@XXX

[email protected] Biết Quay Tay Verified
    97/113

• THẦN DƯỢC QUÝ ÔNG

CỨNG NHƯ TUỔI 20 - Ciatic 20 - Đánh thức bản lĩnh phái mạnh - Xung mãn tuổi 20, kéo dài thời gian quan hệ (lần 2, 3)?

Quen em trên Ola. Thoạt đầu cũng nói chuyện vu vơ...rồi em xin hình... mình nói thẳng, a già và xấu lém, em xem rồi em có im lặng với a thì a cũng ko cảm thấy buồn em đâu....hehe...thế rồi cũng tám qua tám lại ..một hôm em nó nói..mình quen nhau nha. làm bxa online của a. :tongue::tongue:

Bẵng đi 1 thời gian vì em nó bận thi cữ....vào 1 ngày thứ 6 khi đi làm về, gọi em, mình đi uống cafe nhaz bxa...em ok...thế là mình chạy tới đầu hẻm nhà em và chờ.....30p sau em nó xuất hiện với 1 đứa nữa...tưởng bị gài kèo rồi..tính đi về lun, nhưng em nó gọi rồi bảo là em em chỉ chở em ra đây thôi...giờ em giao em cho anh :rofl::rofl::rofl:

Em lao lên xe, phóng đi dạo vòng vòng...chút lủi vô quán cafe nhỏ nhỏ trên Phan văn hớn....Vào đó nói chuyện..từ từ mình cũng sáp lại gần ....rồi cũng nắm tay...quán nay hơi vắng...kéo nhẹ em vào lòng hôn má em 1 cái...em cũng ok....em cũng xít lại mình...lần này kéo em xát hơn...nút lưỡi...tạch tạch...gan quá... mình đưa tay cởi áo khoác em ra...em nhùng nhằng ko chịu...rùi cũng lột ra dc....eo thon bụng nhỏ...xoa xoa bụng em rồi mình đưa tay lên ngực...kéo e vào hôn em tiếp...nhẹ nhẹ đưa cánh tay tham lam vào bóp vú em...vú em còn săn thật...hôn cổ em, hôn lổ tai em, em rên ớ ớ...sợ người ta nghe thấy nên mình ngừng. rút tay về...em nó nhìn mình cười, lộ ra 2 cái răng khểnh trông rất duyên......đưa lưỡi liếm môi nhưng đang thèm thuồng.....rồi mình lại bay vào hôn em tiếp...lại bóp và bóp....1 lúc thì ko ai chịu nỗi..mình đứng dậy kiu tính tiền..ra xe chở em đi ngay...chịu hết nỗi rồi...:auto::auto:

Vào ks, lấy phòng, em lao vào mình như 1 con hổ và mình như 1 chú nai tơ, em hôn rất giỏi. Tay mình loay hoay lột sạch đồ em ra..trong người em rất thik...1m65 .mình dây, ngực khá đẹp vừa vặn...eo thon bụng nhỏ...mông to rất nhiều nước khi mình chạm đến ....2 đứa quằng quại trong xúc cảm dâng trào....và rồi ..1 shot mãn nguyện...hôm đó cũng tối nên ko có nhiều thời gian.

Em đang là SV của 1 trường bên tân phú. Nhà theo đạo mà mình thì ko có, sau khi chở em về thì em nói lời chia tay...vì lý do này..ok ta chia tay nha em. Cám ơn em đã đến với anh trong 2h đồng hồ.:iagree::iagree:

Một mình chạy xe về, từng có gió tạt vào mặt. vọng trong đêm lời bài hát ... " Giới hạn nào cho chúng ta ". /.

Chỉnh sửa cuối: 5/12/10
    KjngSoulb203 thích bài này.
  2. CaravenA

CaravenA Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

hy vọng lần này sẽ đuoc bác KINGMAX share
    rất thèm rau của bác

3. sidaoi

sidaoi Biết Quay Tay Verified
    97/113

share mình với bro ơi, pm inbox hoặc ym [email protected] với nha.
    cám ơn bro nhiều

4. o2cocon

o2cocon Dân Chơi Verified
    97/113

Cha Maxx này kêu bỏ rồi mà vẫn chăn đều đều ta.... Bữa giờ Off AC ko à, ko có số nên ko call bác, có số Taliban mà call lão bận nên LX ko có ai chỉ có tui hix hix...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.