1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

em Hương ĐHTM - trả bài bro Hell of paradise

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi tl_dangghet, 7/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tl_dangghet

tl_dangghet Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Tuần rồi nhận được tin của bro Hell of paradise share e.Hương DHTM (đang hot như em Bích TDH :D) e tranh thủ giờ tan tầm alo cho em hương ngay. Đen thế, lúc đầu gọi thì điện thoại bận liên tục, lát sau gọi lại thì nó lại cứ dập máy không nghe, e nhắn tin thì không thấy phản hồi j. Đang bực mình thì ông anh alo rủ đi cafe, thế là e đi luôn. Ngồi cafe mà lòng cứ bứt rứt không yên (tại thằng em nó nứng :D). Đến 9h30 e quyết định gọi lại lần cuối thì em nó nghe máy, thế là set được cái hẹn ở Mai Thanh 2 NKT. Thằng e phóng ào đến nhưng nhân viên nó bảo hết phòng, e đành sang Mai thanh 3. Nhắn tin lại cho em nó và 20 phút sau em nó đến. Nghe tiếng cộc cộc gõ cửa, em bảo vào đi, hóa ra xuất hiện trước mặt em là một khuôn mặt đã quen. Em Hương này em đã từng check năm ngoái, hồi đó xin đc số các bác bên GK, trước em này lấy nghệ danh là Thương.
    Các a e LX đã check và RP nhiều rồi nên em xin phép ko đánh giá. E nhận xét thêm Em Hương này đc cái cao 1m70 (cao hơn em, hic hic), sevice pro, bj, dọn vệ sinh đủ cả, nhiệt tình không giục giã, cho out trong mồm :D. Thằng e check 2 phát xong rồi về để em nó về đi qua đêm với 1 bro, hie hie.
    Nói chung là em Hương đáp ứng đc các tiêu chí của a e với thời buổi hiện nay, rổ giá hợp lý 300k/2shot.
    Một lần nữa thanks bro Hell of paradise. Các bác cần share thì cứ quăng gạch vào nhà bác í nhé. Chúc cả nhà vui vẻ!

Phiền Mod add text hộ e với. Thanks mod!

2. simbrats

simbrats Mất Trinh Verified
    97/113

Hàng đẹp đấy bác, chúc mừng bác ngon trym nhé .. bác tiếp tục phát huy lần sau :D

3. tl_dangghet

tl_dangghet Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

@bác GIAMACONHU: em check em Hương tối hôm thứ 6 (03/12), check xong 2 phát đã 11h30 roài, lúc đó em nó gọi về cho con bạn nói là không về và nói với em là có anh hẹn em qua đêm, chắc là bác phải ko ah? Em Hương khỏe như voi í, làm j mà ko tiếp bác được 2 phát :D

4. giamaconhu

giamaconhu Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Vậy thì đúng rồi. Chúc mừng nha, vậy thì đúng rồi. Xời , em nó bem như thế thì đá cũng nát chứ voi nghĩa lý gì . Được cái Body chuẩn bùi lại thôi .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/