1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Em Loan 93 Trần Nguyên Hãn bác 3010 vào nhận hàng nhé.

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Hải Phòng' bắt đầu bởi boyhp_1985, 2/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. boyhp_1985

boyhp_1985 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    116/226

Hic đã quyết định treo chym 1 tuần để bảo dưỡng rùi nhưng mà bro 3010 xe pháo nhiệt tình quá nên quyết định....hoãn treo chym 1 ngày :smilielol5:
    Tình hình là share e rau Vip nhưng mà các bác đều rụt chym lại khi nghe đến Vip rồi thế nên e mới share cho bác chiendauco chờ bao h có report sẽ tiếp tục xe pháo tiếp.
    Trong thời gian chờ report e xin phép bác 3010 share tiếp em Loan 93 TNH của bác để ae rửa chym trong khi chờ report của bác chiendauco :smilielol5::smilielol5:
    Nhận dc thông tin e Loan của bác 3010 từ mấy hôm trước nhưng do bận check choác và hú hý với mấy em rau nên chưa kịp check tối qua rảnh rỗi đéo làm gì hết chym cò lại mới treo thế nên cháu nó cứ chổng ngược hết cả lên tí nữa thì rách quần :cryin: nghĩ khổ thân thằng em đang ăn uống đầy đủ tự dưng phải nhịn đói cả tuần khổ thân nó nhưng biết làm sao bây h đã quyết định treo rồi còn đâu :(.Đành vuốt ve xoa dịu thằng em:
    _Chiu khó nhịn mấy bữa đi rồi a đền cho :ihih: nào ngờ:incazzato:
    _Em đéo chịu đâu cả tuần ko cho em ăn em chết đói ah?:incazzato:
    _Mẹ kiếp mày nghĩ a thích thế ah?:mad2: a cũng thèm bỏ mẹ đi được ấy chứ:cryin:
    _Kệ a em đéo biết đâu :cuss:
    _Thôi mà mày chịu khó đi có 1 tuần thôi mà rồi a sẽ kiếm cho mày mấy em còn ngon hơn cả vợ thằng Lord nữa :drool5:
    _Em đéo biết:mad5: a mà ko cho e...e...e thắt cổ tự tử cho mà xem :cryin:
    _Ấy Ấy đừng mày để từ từ a tính mày làm thế a lấy vợ thế đéo nào:mad2:
    Hic thế là chiều thằng em nó đành hoãn treo chym 1 ngày vậy :( .Lật điện thoại ra tìm trong danh bạ 2con máy Tung Của 4 sim hơn 1000 số mãi chả thấy em nào ưng ý cả toàn em phang phập trầy cả chym rồi còn đâu :sifone:
    Lần mò vào LX xem mấy cái tin nhắn trong inbox.:yikes: đây rồi tin nhắn của bro 3010 share cho e Loan 93 TNH :drool5: nhưng mà có mỗi số điện thoại và pass chả có info gì cả :( chả biết thế nào nữa thôi thì đành nhắm mắt đưa chym nhắn cho em nó cái tin:
    _Boy: Hỡi em xinh gái chân dài
    *** em đang chết chỗ nào thế em:smilielol5:
    _E Loan: DM anh hỏi loanh quanh
    Nếu anh muốn địt nói nhanh lên nào :t1535:
    Vl với em ấy luôn :yikes: sau một hồi chém gió công khai đái bậy đéo cần che giấu đã setup dc cái hẹn với em ấy 8h đón em ấy trước cửa phường Công An Niệm Nghĩa :incazzato: DM con này định úp sọt mình ah?hẹn đâu đéo hẹn lại hẹn ngay trước cửa phường CA chẳng may thèm quá đéo nhịn được lại phang phập tại chỗ thì đi tù bỏ mẹ.
    _Boy: Hic em đi sang bên chỗ bến xe nhé a đón bên ấy a kỵ với mấy chú CA phường lắm đánh nhau mấy lần rồi đéo thắng được :smash:(các bác thông cảm hnay trời nắng nóng e ngồi viết report phải bật quạt nên gió thổi vù vù :smilielol5:)
    _Loan: thôi a sang đấy đón em đi mấy chú CA phường nhìn mông em :drool5: sướng quá hoa hết mắt rồi :lol:
    _Boy: VL e thôi được rồi đúng 8h nhé :ihih:
    _Loan: Ok a khi đi nhớ mang Durex nhé :thumbsup:
    _Boy: cần đéo gì Durex a co Sato rồi made in JaPan đấy hàng xách tay từ Trung Quốc về :smilielol5:
    Đúng 8h đưng đợi em ấy ở trước cửa CA phường Niệm Nghĩa.DM cái thằng trực ban cứ nhìn mình chằm chằm.DKM mày bố mày ko đi đón gái thì đấm vỡ con mẹ mày alo rồi.Thế mà nó vẫn nhìn mới ức chứ :incazzato:.Bỗng nhiên:
    _Anh ơi!
    DM giật mình quay lại :yikes:
    _Oh My God em ngon VL đéo tin vào mắt mình nữa vội vàng đưa mũ cho em ấy đội rồi Rex thẳng tiến đéo thèm để ý đến thằng trực ban CA phường đang dán mắt vào mông em Loan nữa.
    Đến Rex thì ba chân bốn cẳng lôi ngay em nó vào phòng chiến luôn đéo nói nhiều.Sau 3shot thằng em nằm vật ra kêu:
    _Ngon quá a ah từ h em đéo muốn thắt cổ tự tự nữa đâu :lol:
    _Sướng chú rồi thì chỉ khổ a thôi tí về lại phải uống thuốc bổ thận rồi :cryin:
    _Thôi chịu khó a ah e sẽ nhịn ăn 1 tuần để chờ a cho e ăn tiếp e Ly 1m70 Hoàng Diệu và e Thương 1m68 Miếu 2Xa :ihih:
    _DM mày còn tham ăn hơn cả a nữa thua mày luôn:smilielol5:
    Bác 3010 share e Loan cho e mà chả có info gì cả làm em khó khăn trong việc giao dịch với em nó quá.Tổng quát em nó như sau:
    Face:6 điểm vì mặt hơi già so với tuổi 93 nhưng +0.5 vì biết ăn mặc và chân dài 1m65:ihih:
    V1:7.5 điểm so với em Tuyết thì cũng một 9 một 10 đấy :D
    V2:8 điểm chất lượng Iso 9 0 0 có :smilielol5:
    V3:8 điểm :t1505: ko chê vào đâu dc doggy thì phê thôi rồi :t1511:
    Sevice: đã bắt đầu có tí cavat ae nhanh chân check đi nhé cũng biết BJ một chút nhưng còn non nớt ae đi sau chỉ bảo e nó cho thành thạo nhé :( thui chấm tạm cho e nó 6 điểm để lấy chỗ đi lại :D
    Sau gần 30phút ngã giá kì kèo mặc cả :lol: cuối cùng cũng down dc cái giá của e nó 400k/2shot quá ngon cho đàn dê đất cảng.
    bay h pass cũ cũng bỏ rồi và tớ đã setup dc cái pass mới.Để tạ lỗi với bro 3010 tớ sẽ mời bro bữa cafe và share cho 1 e rau ngọt nước khác.Thank bro.
    Vì em nó còn đi học nên chỉ đi được tầm tối từ 7h30 đến 10h thế nên sẽ share từ từ cho 10 member uy tín đầu tiên rồi share tiếp sau nhằm tránh dẫm đạp nên nhau tranh nhau goi làm em ấy đổi sim thì buồn đấy.Cứ từ từ rồi ai cũng có phần :smilielol5:
    Ai nhanh tay ấn THANK và PM đầu tiên sẽ dc share trc ai NO THANK = NO SHARE.
    Bản quyền của 909090 mượn tạm post bài :smilielol5: cấm đáp cứt đại hội nữa nhé :lol:

Ăn nói cho cẩn thận nha bạn ! Không nhắc nữa đâu .

S-Z

Last edited by a moderator: 3/12/10
  2. verrychuoi

verrychuoi Dân Chơi Verified
    97/113

Có phải con này hơi vổ một chút ko bro, đang hoc cấp 3, người chắc nịch, cao, lần trước mình đón nó ở ngõ lửa hồng, ngày đấy cách đây 6-7 tháng nó toàn đi từ 500k-700k/ 1shoot. Đã có mấy men Lx check rồi. Mình bị nó lừa quả đau quá, đéo đỡ dc. Em nó bảo em nó bỏ nghề rồi, chẳng qua em nó làm vì lấy tiền mua thuốc cho me e nó ốm ( bi ung thư, đang trị xạ trên HN ). em nó xin 400k và nhận là e kết nghĩa, mình chở e nó vào nhà nghi nhưng nhất định nó ko vào, lai còn bảo la em bỏ nghề rồi, a cho em thi cho ko cho thi thôi, làm mình chạnh lòng rút 400k cho em ấy rồi chở em ấy ra chỗ khu Anh Dũng bóp bánh bao chán rồi chở e ấy về. Mấy hôm sau gọi lại thi ko còn liên lạc đc nữa. Bro share cho mình nhé, nếu đúng thì là nó thì minh sẽ truy thu nợ vụ này
    Thank bro

3. Nghientinhduc.

Nghientinhduc. Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Có em hàng mới mà nóng hổi nhỉ...nhưng lại được có 10 xuất...cũng đã ném gạch nhưng ném trượt mịa nó mất...hix...dứng nhìn thôi....

4. chiendauco

chiendauco Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Có đúng ko bác thớt?

5. chiendauco

117/226

Nguyên văn bởi anhdeulam:
    anh đi đá bóng rồi thì thôi, để em trước cho

Lại về đây la liếm à? ko ở S.V nữa à, bác thiếu mẹ gì hàng và rau mà còn phải đi xin?

Đã có 1 dating cà-fe với e Rau VIP nhưng mình lại bận chưa gặp đc e nó hum nay, thanks bác Thớt. mai sau khi gặp e Rau Vip về sẽ update ngay.

6. boyhp_1985

116/226

Thông báo đã xe pháo cho yeuanhkhongcung,verrychuoi,mol,rongdatdo,bongdem,kim306,xxxxphongsuongxxxx.lauxanhcongtu,pilothp,anhhuu123 ngoài ra có cho them Shin cái pass vì đã biết số.Tạm dừng xe pháo chờ report rồi sẽ share tiếp ae tiếp tục đặt gạch đê :D.Đề nghị ai dc share check xong không xe pháo bừa bãi và chỉ tập trung vào 1 topic để tránh loãng box.Cả nhà đi check cố gắng chụp ảnh về report nhé :D

7. boyhp_1985

116/226

:hurray:chúc mừng bác cố gắng chén em nó trong 1 nốt nhé.Sáng mai 9h cafe bác nhé:lol:

8. chiendauco

117/226

Khiếu nại bác thớt 1 tí, sao các mem khác có số và pass của Rau mà tôi lại ko có pass??? hu hu hu

9. Messi 3010

Messi 3010 Dân Chơi Verified
    97/113

cao thủ cao thủ hàng đc giảm giá share cận thận nhé bro.đừng để hỏng hàng nhé.

10. verrychuoi

verrychuoi Dân Chơi Verified
    97/113

Đúng em nó rồi, e này ngày xưa Rongdatdo và wander75 đã check lâu rồi, số ngày xưa đuôi *****9508. Thank chủ thớt, mình đã xóa vợi tin nhắn rồi đó. Tuần này mình bận quá, sang tuần mình sẽ check, các bro dc xe sắp xếp check trước nhé.

Bro 3010 đã cho số rồi nhưng chưa có pass, Mịa lần này gặp lại phải truy thu đủ theo lãi suất ngân hàng luôn

11. Messi 3010

Messi 3010 Dân Chơi Verified
    97/113

gửi chi tiết rồi mà Shin

gửi tặng cho Shin chi tiết info rồi mà.

12. boyhp_1985

116/226

Mời bro cứ tự nhiên thôi gọi thử em nó đi xem có nghe máy ko?:smilielol5:

13. boyhp_1985

116/226

ặc đây là hàng mà bác có phải rau đâu 1 mình bác 1 em rau Vip còn gì :lol: chỉ sợ ăn dc em nó rồi bác chả còn hơi mà đi ăn em khác đâu :smilielol5: mà bác nhớn rồi cứ tị nạnh cái L... với các em nhỏ hơn là sao :incazzato: thế là ko tốt đâu :lol: bác thích sáng mai cafe e share em khác cho :D

14. boyhp_1985

116/226

:lol: chúc bro sớm thu đủ cả vốn lẫn lãi mở inbox nhận hàng đi nhé :ihih:

15. SaTThU-TinHTruong

SaTThU-TinHTruong Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

để mai e ơi,h này vợ nó nằm ngay cạnh nói chuyện bậy bạ nó cắt chim a đấy:cryin:

16. boyhp_1985

116/226

em cũng định làm vài kiểu ảnh về cho ae sóc lọ nhưng mà em nó ko cho chụp với lại có 2con máy Tàu chụp ảnh như shit ấy nên thôi chả chụp chờ anh ae đi sau chụp rồi về report cho ae thèm rỏ dớt rơ dãi ra :lol:

17. mrdam0912

mrdam0912 Biết Quay Tay Verified
    97/113

híc, chẳng hy vọng đến lượt mình nhưng em cũng liều mạng đặt gach bác chủ thớt, nếu bác rủ lòng thì cho em xin vào inbox với ạ. gia đình chân thành cảm ơn bác

18. boyhp_1985

116/226

tớ lại tưởng bro liều mạng đặt bom nhà tớ cơ :lol: đừng đặt bom ở nhà tớ nhé sập cả cái Plaza đấy từ từ rồi tớ sẽ share cho :D

19. boyhp_1985

116/226

THANK MOD đã nhắc nhở nhé mình cũng chỉ là trêu đùa cho vui thôi ko có ý gì cả lần sau sẽ chú ý ko tái phạm nữa :D sorry bác Lord nhé mong bác mở lượng hải hà đại xá cho tại hạ :cryin:

20. oldfox81

oldfox81 Biết Quay Tay Verified
    97/113

Mình đã nhấn thanks ủng hộ, ngối chờ tin tốt từ bro, mong bro share sớm.... đang rủng rỉnh mà....hehehehehe

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/