1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Em Mai Khanh 300k/2sh của bro daominhduc84

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi traidk2310, 30/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. traidk2310

traidk2310 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Trước hết cảm ơn bro daominhduc84 đã nhiệt tình share cộ mà mãi hôm vừa rồi mới check . Hẹn abc ở NKT 15 p em đến . Oke . Hôm đó em ấy có ông khách đợi nên hơi vôi chút nhưng cơ bản là ngoan ngoãn chiều khách đấy nếu cứng lên em ấy oke hết nhưng tính mình quen thoải mái rồi nên cũng chẳng ép gì cả .
    Tắm ra rum cầm cập vì lâu mới đi check với cả lạnh . he he . Em ôm mình cho đỡ lạnh sướng ghê . Vào cuộc chiến đấu sau khi hết lạnh .
    -Nhát đầu em bú mút nhiệt tình và có nghề lắm nên cũng out luôn với lại em cũng muốn mình out để làm 1 nhát . hehe . Phun hết vào mồm luôn . Hôm đó yếu quá . Vào tắm rửa xong .
    - Nhát 2 đúng là quen rồi nên cũng thoải mái hơn đầy đủ tất cả các tư thế . Thấy em ấy có điện thoại nhưng ko nghe với lại nói khác đang đợi nên tầm khoảng 30p thấy em xuống sức nên đành cố nhắm mắt thật nhanh để ra . Nói chung là thoải mái . Ko có gì phàn nàn gì cả phù hợp với giá cả .
    Tổng kết :
    Mặt : 6,5 trông được dâm . Môi mà mút chim thì ko phải nghĩ
    V1 : Đúng là xấu nhất cho 4 đ thôi em này mà vú ngon chút thì đỉnh đấy
    V2 : 7 đ người dây và cao 162 cm
    V3 : 7 đ ngon ghê
    Nên check vì phù hợp với giá và cũng hợp tác nhẹ nhàng.
    Có vài cái ảnh hơi mờ các bác xem tạm .
    PS: Nghĩ là hàng nên có lẽ share thoải mái cho các bro mong bác daominhduc84 đừng trách mình nhé . Vì em ấy cũng thích mà . sry nếu mạo phạm bác nhé . Cứ mạnh dạn share cho ai cần, tks + tin dụng chút nếu bác dadduc84 ko oke sẽ dừng share .

2. [GANON88]

[GANON88] Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

share em với nha bro.em la newbie nên chưa có số em nào.thấy bro wang cáo em này nên em muốn quá .bro xe em với nhé. thanks bro.

3. ĐờiCôQuạnh

ĐờiCôQuạnh Dân Chơi Verified
    97/113

hehe! ông bạn dạo này chịu khó ghê nhỉ? thế nào mà lại bỏ nghề trồng rau và lái MB rồi! giờ lại chuyển sang check hàng hả bạn hiền!

4. traidk2310

traidk2310 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Rau thấy mất thời gian và mình phục vụ nhiều hơn . Thỉnh thoảng đổi gió chút .

PS: Đã share một cơ số bác rồi nhé . Nhiều bác xin mà ko thanks mình xóa tin và ko gửi lại tin nhắn thông cảm nhé . Lịch sự và vui vẻ là gửi luôn ko tiếc gì đâu .

5. arndom123123

arndom123123 Guest

Bro share cho mình số em này với nhé, chưa có mà, thanks report, chúc mừng ngon chym trở về!

6. cucucaca

cucucaca Mất Trinh Verified
    97/113

Chúc mừng chủ thớt ngon trim với Em Mai Khanh 300k/2sh . Em đặt gạch mãi tận dưới cùng không biết có được nhắc đến không. Xin chủ thớt một suất vào y,M: cucucaca82.vn

7. xmendetinh

xmendetinh Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Tình hình giá cả leo thang mà giá cả và phục vụ như vậy là ngon rồi. Thanks for rp

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/