1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Em Phương Kim Đồng good good!!!

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi ghostnaro, 28/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ghostnaro

ghostnaro Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

• THẦN DƯỢC QUÝ ÔNG

CỨNG NHƯ TUỔI 20 - Ciatic 20 - Đánh thức bản lĩnh phái mạnh - Xung mãn tuổi 20, kéo dài thời gian quan hệ (lần 2, 3)?

Xin chào tất cả các bô lão!
    Em là new member, trước đây chỉ vào diễn đàn để down phim, gần đây đọc nhiều bài viết của các bác hay quá, cũng muốn đóng góp chút công sức cho sự phát triển của diễn đàn. Vì cũng mới post bài, mong anh em chém nhẹ tay.
    Tinh hình là mấy hôm trước, em có được bro chen_bem xe pháo cho list hàng, nhưng chưa có thời gian check, sáng nay đi ăn đám cưới, có tí men trong người, gợi ý thằng em cùng cơ quan đi check hàng, nó ok luôn. :D
    Thế là em giở list hàng họ ra, gọi cho em Phương kim Đồng, được bro chen_bem cho 9đ khoản sv nên tò mò :rolleyes1:. Sét ấp được cuộc hẹn với em nó sau 5 lần 7 lượt alo. (Lúc sau hỏi ra thì em nó nói, dạo này sợ hugo nên cẩn thận, làm em thấy cũng ghê ghê).:frown5:
    Em ko dài dòng nữa, báo cáo các bro thế này:
    Em nó trông mặt cũng bình thường, nhưng được cái cao 1m66, rất nhẹ nhàng tình cảm, ko hề công nghiệp, kèn sáo, đá bi, dọn wc đầy đủ, xứng đáng với điểm 9 về khoản sv.
    Tổng kết: 300k + 100k nn + 20k durex = 420k
    Em này bản quyền của bác chen_bem, nếu bác nào cần em sẽ share đầy đủ.
    À quên, em này chỉ ở HN đến hết tháng 10 âm thôi (khoảng 1 tuần nữa), rồi chuyển vào SG, nên bác nào có hứng check thì để lại mail nhanh nhanh lên nhé!

2. simbrats

simbrats Mất Trinh Verified
    96/113

Em Lan Phương trước nay vẫn ở HN thôi, đang học mah. Nhưng khi nào cẩn tiền thì tái xuất trong vòng đúng một tháng .. sau đó nói về miền nam và tắt máy. Em này dáng đươc nhưng miệng hôi và bym khô :D

3. xmendetinh

xmendetinh Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Trước nay mới thấy có kiểu sống gấp, giờ có thêm khoản "gập đýt" thì bảo sao chẳng mấy chốc các em nó CNH. Thanks for rp nhưng ko xin share.

4. [GANON88]

[GANON88] Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

em cũng la newbie ngày trước cũng toàn down phim.bay giò chán rồi. thế trong list của bro co em nào nũa ko xe cho em với.thank bro nhieu lắm

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.